ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปสิครับ..............................

ไปก๊ไป...........................ดองยาพร้อม

มะยมดองมียัง คริคริๆๆๆๆ

เราจะรวมกันวันไหนก่อนดีครับ

คริคริๆๆๆๆ พร้อมๆๆๆ

สิ้นเดือนเป็นไง

จัดหน่อยมัย คริคริๆๆๆๆๆ

ตาโจ๊กนี่บอกอยากตลอด ให้ตาโจ๊กนัดดีกว่า ไม่งั้นเดี๋ยวตาโจ๊กแม่งเบี้ยวอีก

นัดวันมาเลยครับแบบว่าคิดถึงครับ

เที่ยวนี้ไปคับ รู้เรื่อง!!!!!!!! คริคริๆๆๆๆๆ

ตาโจ๊กนัดวันมาดิ

สุกนี้เลยเป็นไงแต่ว่าที่ไหนดีคับ คริคริๆๆๆ

วันได้แล้วเหลือแต่สถานที่ครับบบบบบ

อ ย า ก จิ น จุ้ ง เ ผ า ตั ว ใ ห ญ่ ๆ . . . :coolly-0044:

จัดมาตาโบ๊ท แต่ว่าจะมาหรือป่าวววว คริคริๆๆๆๆๆ

วันนี้ผมมีธุระแล้วอ่ะพี่น้อง ทั้งวันนี้ทั้งพรุ่งนี้เลย

หรือว่าจะยังไงจัดกันเลย เดี๋ยวผมโทรตามอีกที ถ้าไม่ดึกมากจะตามไปสมทบ

มีใครไปบ้างครับหรือไว้อาทิตย์หน้า

สวัดดีเช้าวันทำงานครับ

เงียบจิงไรจิง คริคริๆๆๆๆๆๆ

เจอกันวันงานครบรอบ 9 ปีเลยดีมั้ยพี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม