ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หล่อๆกันทุกคนเลยครับ...คิดถึงจัง

เอ้ย สมัยใหน ว่ะ

เห็นแล้วคิดถึงจังเลยครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ป๊าดดดดดดดดดดดดดด ตอนนั้นไอ้โน๊ตยังตัวเล็กอยู่เลยยยยยยยย

เงียบเหงา............

พรุ่งนี้ไปงาน 9 ปี นัีดเจอที่ไหนก่อนเข้างานกันดีพี่น้อง

มีคนมาเปิดงานและ

อยากไปด้วยจัง รถอยู่อู่อะ.....

เดี๋ยวนัดกันในline ก็ได้ครับพี่น้อง

รออยู่ๆๆๆๆๆๆๆๆ คริคริๆๆๆๆ

เป็นงัยกันบ้างครับ....เงียบเลย

ยังอยู่ๆๆๆๆ ไม่ได้ไปน๊าย

ไปไหนกันหมดครับ

น้ำมาอีแล้วครับ......ไม่รู้จะเป็นอย่างไรอีกปีนี้

ผมเตรีอมตัวแล้ววววว คริคริๆๆๆๆๆๆ

บ้านไอ้โน๊ตเตรียมตัวรับเละเหมือนเดิม อะเฮื่อออออออออออออ

ท่วมแน่นอนปีนี้.................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม