ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปไหนกันหมดดดด คริคริๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตาโจ๊กแหละหายหน้าหายตา บ้านพร้อมให้ไปถล่มวันไหนตาโจ๊ก วานบอกๆๆๆๆๆๆๆ

55555ไปครับวันไหนกันดี โน๊ตหายไปไหนครับ

ไอ้โน๊ตมันตื่นยังก็ไม่รู้ เห็นเที่ยวจัดเหลือเกินตั้งแต่ช้ำรักเนี่ย

ตอนนี้อยู่สะพานกรุงเทพ
งานยุ่งๆ

ว่างๆมาจัดที่คลอง6เลย คริคริๆๆๆๆๆๆๆ

จัดไปอย่าให้เพลีย

ไอ้เสือบุก
.............

ไอ้โน๊ตทิ้งเตาไว้ที่บ้าน เอ๊ะยังไง

ศุกร์นี้ไม่ว่างนะว๊อย ไปหาพ่อแม่บ้างไรบ้าง
แต่ เสาร์ได้ 555555555555555

น้ำมัน ไฟ พร้อม บุก คลองหก

เดี๋ยวเอาเตาไปด้วย 5555555555

ช่วงนี้มีแต่คนยำ คริคริๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันไหนครับว่ามาพรุ่งนี้ก็เสาร์แล้วววววว

หายไปไหนกันหมดพี่น้อง

อยู่ค๊าบบบบ

แต่เสาร์อาทิตย์นี้ไปขี่มอไซค์ออกทริปอ่ะ

โน๊ต ไอ้ที่ที่ขายล้อแม็กกองพะเนินเทินทึกที่โอมเอามาโพสเนี่ย ใช่ที่เดียวกับที่เราเคยคุยกันเปล่าวะ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/67184

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม