• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยิ น ดี ก ะ พี่ นั ท ด้ ว ย ฮ๊ า บ ลู ก ส า ว ลู ก ช า ย ห ว่ า . . . :coolly-0039:

เอาด้วยนะผมว่าชายคับ3ขวด คริคริๆๆ

ยินดีกับพี่นัทพี่แอนด้วยครับ ดีใจแทนปังปอนด์มันด้วยจะมีน้องปอเปี๊ยะแล้ว

ผมร่วมวงด้วย ลูกสาว ฟันธง 555555555555555

แล้วก็ Happy Birthday เสี่ยตาโน๊ตแว๊บๆ ของเราด้วย แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะน้อง พรใดในเวลานี้คงไม่เท่าขอให้น้ำไม่ท่วม ขอให้บ้านแห้งนะเว้ย
กินกันวันเกิดเตรียมเบ็ดตกปลาไว้ด้วย 55555555555555

H B D ต า โ น๊ ต แ ว๊ บ ๆ แ ผ ล่ บ ๆ

ยินดีกับพี่นัทพี่แอนด้วยครับ ดีใจแทนปังปอนด์มันด้วยจะมีน้องปอเปี๊ยะแล้ว

ผมร่วมวงด้วย ลูกสาว ฟันธง 555555555555555

แล้วก็ Happy Birthday เสี่ยตาโน๊ตแว๊บๆ ของเราด้วย แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะน้อง พรใดในเวลานี้คงไม่เท่าขอให้น้ำไม่ท่วม ขอให้บ้านแห้งนะเว้ย
กินกันวันเกิดเตรียมเบ็ดตกปลาไว้ด้วย 55555555555555

ลูกสาวด้วย 3 ขวด ฟันธง

ตาโบท ตาโจ๊ก ชาย 2 คน คนละ 3 เป็น 6
ชะแล่ม ยู หญิง 2 คน คนละ 3 เป็น 6

ตาโบท ตาโจ๊ก ชาย 2 คน คนละ 3 เป็น 6
ชะแล่ม ยู หญิง 2 คน คนละ 3 เป็น 6

เ บี ย ร์ วุ้ น ไ ป เ ล ย . . . ! ! ! :coolly-0003:

พ า ย เ รื อ ไ ป กิ น :coolly-0027:

บ้านตาโน็ตเป๋นไง บ้าง
น้าน ชะแล่ม จะให้ไปขนของช่วย กรุณาแจ้ง 191 นะ
(โทรมาบอกแล้วกันจะไปช่วย (กิน) )

ตอนนี้หน้าบ้านน้ำสูง2เมตรแล้วคับ เดี๋ยวน้ำลดเมื่อไรเราเจอกันคับ

สงสัยต้องมาย่างหมู่ที่แอนเน๊กแทน

ฝากแจ้งข่าวกันด้วยนะครับ งานแต่งผมต้องเลื่อนแล้วนะครับ
จากเดิมวันอังคารที่ 1 พย 2554 ไปเป็นวันพุธที่ 1 กพ 2555 แทนครับ
เหตุผลที่ต้องเลื่อนก็เพราะว่าสถานการณ์น้ำท่วมมันแย่ลงทุกวันจริงๆ ครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ และครอบครัวเดือดร้อนกันถ้วนหน้า

ที่รู้ๆ ตอนนี้บ้านไอ้โน๊ตเป็นเมืองบาดาลไปแล้ว บ้านไอ้ไปรท์ก็มีสระว่ายน้ำ build-in ในบ้านแล้วด้วย ใครจะเป็นรายต่อไปก็ไม่รู้ จะเป็นผมเองรึเปล่าต้องรอลุ้น

Facebook: http://www.facebook.com/permalink.php?story_fbid=148411595257631&id=100002358352276

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ
แชมป์

ดีแล้ว แล้วท่ีบ้านเป๊นไงว่ะ

ท่วมแม่งเข้าไป

โ น๊ ต ก ะ ไ ป ร ท์ ล่ ว ง ห น้ า ไ ป แ ล้ ว ต อ น นี้ ก็ ต า ช ะ แ ล่ ม ล่ ะ ต่ อ ไ ป ถึ ง คิ ว ผ ม :coolly-0042::coolly-0041::coolly-0025:

แต่ละคนเป็นไงบ้าง
...................

ผมสบายแล้วครับย้ายมาอยู่ กทม ทิ้งบ้านเลย รอลุ้นกลับไปว่าของที่บ้านยังอยู่ครบไหม ขโมยมันเยอะจิงๆแถวบ้าน:coolly-0041:

บางปิ ลุ้นกันเหยี่ยวเหนี่ยว แล้ว ตอนนี้มีนบุรีไปแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม