• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เป็นอย่าไงบ่างครับปรอดภัยกันดีทุกคนนะครับ พึ่จะได้เข้ามาครับพี่ได้ลูกสาวครับแข็งแรงดีครับขอบคุณน้องๆทุกคนทีเป็นห่วงนะครับ ตอนนี้ที่บ้านพี่ยังไม่ทว่มครับก็ลุ้นอยู่ทุกวันครับ เป็นหว่งพี่น้องทุกๆคนนะครับใครมีอะไรให้ช่วยเหลือบอกนะครับอันไหนชว่ยไดเต็มที่เลยครับ ขอให่น้ำลดไวๆนะครับ

เป็นอย่าไงบ่างครับปรอดภัยกันดีทุกคนนะครับ พึ่จะได้เข้ามาครับพี่ได้ลูกสาวครับแข็งแรงดีครับขอบคุณน้องๆทุกคนทีเป็นห่วงนะครับ ตอนนี้ที่บ้านพี่ยังไม่ทว่มครับก็ลุ้นอยู่ทุกวันครับ เป็นหว่งพี่น้องทุกๆคนนะครับใครมีอะไรให้ช่วยเหลือบอกนะครับอันไหนชว่ยไดเต็มที่เลยครับ ขอให่น้ำลดไวๆนะครับ

เอ้า ได้กินเบียรืตาโบทกับตาโจ๊กวุ้ย
:coolly-0028:

คิ ด ถึ ง เ ซ ฟ เ ล ย แ ต่ ก่ อ น มี แ ต่ ค น บ อ ก ร ถ ห รื อ เ รื อ ว่ ะ เ สี ย ง ดั ง ชิ บ ห า ย . . . 5 5 5 :coolly-0046:

เป็นยังไงกันบ้างครับส่งข่าวหน่อย

ลุ้นกันเยี่ยวเหนียวแล้ว

ติ ด เ ก า ะ อ ยู่ ส า ย ไ ห ม ขั บ ร ถ อ อ ก ไ ป ไ ห น ไ ม่ ไ ด้ แ ล้ ว . . . T T :coolly-0027:

ตอนนี้อพยพมาอยู่บ้านพ่อที่สุวินทวงศ์ครับ แถวนี้ไม่รู้จะพอมีลุ้นว่าจะรอดมั้ย เพราะพื้นมันสูงจากที่แอนเน็กซ์เกือบ 3 เมตรอ่ะ

เมื่อไรน้ำจะลงซะทีว่ะ

ตอนก่อนออกจากบ้าน ว่าน้ำแม่งลึกแล้ว ไปบ้านมาเมื่อวันเสาร์ น้ำแม่งขึ้นสูงกว่าตอนออกมาอีกเกือบ 50 เซ็น
แต่มันมีรอยคราบให้เห็นว่าน้ำมันลดลงไปราวๆ 5 เซ็นได้

ถุย...... ชีวิต
บ้านไอ้โน๊ตเป็นไงบ้างแล้ววะนี่ ไอ้นั่นละท่วมชั้น 1 แบบมิดด้ามของแท้

ไอ้ไปรท์ก็เห็นว่าน้ำลดแล้ว แต่ไม่รู้ในบ้านแห้งยัง

ตาโจ๊กก็หนีน้ำไปเหน่ออยู่กาญโน่นแล้ว

ส่วนบ้านตาโบทแม่งแห้งอ่ะ นิสัย ใครก็ได้ไปพังกระสอบทรายซอยบ้านตาโบทหน่อย 55555555

ตอนก่อนออกจากบ้าน ว่าน้ำแม่งลึกแล้ว ไปบ้านมาเมื่อวันเสาร์ น้ำแม่งขึ้นสูงกว่าตอนออกมาอีกเกือบ 50 เซ็น
แต่มันมีรอยคราบให้เห็นว่าน้ำมันลดลงไปราวๆ 5 เซ็นได้

ถุย...... ชีวิต
บ้านไอ้โน๊ตเป็นไงบ้างแล้ววะนี่ ไอ้นั่นละท่วมชั้น 1 แบบมิดด้ามของแท้

ไอ้ไปรท์ก็เห็นว่าน้ำลดแล้ว แต่ไม่รู้ในบ้านแห้งยัง

ตาโจ๊กก็หนีน้ำไปเหน่ออยู่กาญโน่นแล้ว

ส่วนบ้านตาโบทแม่งแห้งอ่ะ นิสัย ใครก็ได้ไปพังกระสอบทรายซอยบ้านตาโบทหน่อย 55555555

ไ ป ข โ ม ย ก ร ะ ส อ บ ท ร า ย จ า ก ท้ า ย ซ อ ย ต า แ ช ม ป์ แ ห ล่ ะ 5 5 5 :coolly-0028:

ต่อไปก๊ตากรู แล้ว

ตอนนี้ไปวิ่งเรือรับจ่างครับ วันก่อนเข้าไปซอยบ้านตาไปร์ไปนำตรงโลตัทหน้าปากซอยน้ำยังเอวกว่าๆครับตอนนี้ระดับน้ำค่อยๆลดแล้วครับ ตอนนี้อยู่ทีพิดโลกครับ พี่วิ่งเรือยู่แถวคลองสี่ลำลูกกาครับกะว่าจะตามนำไปเลื่อยๆครับถ้างานยังไม่เปิดครับ แต่ที่บ้านยังไม่ทว่มครับ

ตกลงว่าพี่นัดอยู่ พิดโลก หรือว่าคลองสี่ :coolly-0043:
อ่านแล้วงง

อยู่คลอง 4 ที่พิดโลกไง ไอ้ยูมึงจะงงไรวะ สาดดดด

เออวะอ่านแล้วยังงงเองเลย เอาเป็นว่าตอนนี้อยู่พิดโลกนะ
ถถ้ากลับจากพิดโลกงานยังไม่เปิดก็จะไปวิ่งเรือครับ

หาที่ดื่มกันหน่อยไหมคับ อยู่ กทม เหงามากๆ

วันนี้ไง บ้านไอ้ยู

มันมาโพสแล้วว่าวันนี้จะออกไปหาปลาที่ราม 68 ซะหน่อย
ไปด้วยกันนะพี่น้อง จัดไปรรรรรรรรรรร

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม