• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เช้าแล้ววันนี้ต้องมาทำงาน เบื่อชิบ หาย

เช้าแล้ววันนี้ต้องมาทำงาน เบื่อชิบ หาย

ช า ว บ้ า น เ ค้ า ห ยุ ด กั น โ ค ร ม ค ร า ม . . . ท ำ ง า น เ ห มื อ น กั น เ ซ ง ฮ่ า น + + ~ :coolly-0011:

พึ่งจะเลิกงานเองครับ
รถก็ยังไม่เสร็จเลยยยยย

โอ้ว.....ทำไมรังสิตมันเงียบขนาดนี้ เมื่อวานไปทำบุญที่ไหนกันมาบ้างครับพี่น้อง....

ไ ป เ วี ย น เ ที ย น วั ด พ ร ะ ศ รี ฯ . . . แ ต่ ล ะ น า ง ม า วั ด กั น ซ ะ เ สื้ อ รั ด ปุ่ ม อ อ ก เ ก ง สั้ น ถึ ง ม ด ลู ก ! ! ! อุ บ๊ ะ อุ บ๊ ะ :coolly-0009:

เลิกเล่น facebook มาคุยกันที่บอร์ดดีกว่า

ไ ป เ วี ย น เ ที ย น วั ด พ ร ะ ศ รี ฯ . . . แ ต่ ล ะ น า ง ม า วั ด กั น ซ ะ เ สื้ อ รั ด ปุ่ ม อ อ ก เ ก ง สั้ น ถึ ง ม ด ลู ก ! ! ! อุ บ๊ ะ อุ บ๊ ะ :coolly-0009:
ที่หลังพกกล้องไปด้วย

ที่หลังพกกล้องไปด้วย

ซู ม ยั น ง่ า ม เ ล ย . . . เ ย้ ย ! ! ! ไ ป เ วี ย น เ ที ย น ท ำ บุ ญ ม้ า ง เ ห้ อ อ อ อ แ ห ม่ ๆ เ ห ร่ ๆ พ อ ห อ ม ป า ก ห อ ม ค อ ใ น วั ด ใ น ว า :coolly-0037:

ใครพอจะรู้ราคา โคม DEPO เจะใส่โคมเหลืองแล้ว+ซีนอน มั่ง
เอาราคานะ

ถึงบ้านเมื่อคืนโดยสวัสดิภาพครับพี่น้อง

จัดไปรอบนี้ 1,8xx กิโลแบบยาวๆ หนุกดีอ่ะ แต่ตอนนี้เมื่อยโครดดดดดดดดด

ถึงบ้านเมื่อคืนโดยสวัสดิภาพครับพี่น้อง

จัดไปรอบนี้ 1,8xx กิโลแบบยาวๆ หนุกดีอ่ะ แต่ตอนนี้เมื่อยโครดดดดดดดดด
แบบนี้ต้องไป นวดน้ำมัน :coolly-0031:
มัันจะได้หายเมื่อย

เดี๋ยวให้ไอ้โน๊ตกับตาโบทพาไป สองคนนี้มันคนรักครอบครัว 5555555555555555

จะบร้าเร๊อออออออออออ

เดี๋ยวให้ไอ้โน๊ตกับตาโบทพาไป สองคนนี้มันคนรักครอบครัว 5555555555555555

จะบร้าเร๊อออออออออออ

ก็ากๆๆๆๆ

เอา สตอเบอรี่มาฝากเปล่า :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม