• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห็นรถน้าวิ่งอยู่แถวสิงห์บุรีอ่ะ.. ใช่มะๆ
รึว่าผมจาตาฝาดตาลาย..?... :coolly-0017:
5555555
ถ............................ถูกต้องครับ

ว่าแต่น้าไปทำอะไรแถวนั้น :coolly-0001:

หลุดไปหน้าสองแล้วครับพี่น้อง ตายๆๆๆ

มาแว้ว
เลิกเล่น Facebook มาคุยกันที่บอร๋ด ดีกว่า
ทำไม ท้ายรถกรูมีแต่คนชอบว่ะ
แต่ก็ดีมีคนช่วยออกค่าซ่อม

ไฟล์แนบ

36.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
    35.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 34
    36.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 32
แก้ไขล่าสุด:
เมื่อวานไปเรียน Honda BigBike - Advance Course มา

แบนโค้งเข้าไลน์ผิด บานลงหญ้าเลยล้มซะ เคร่
แฟริ่งถลอก + กันล้มหัก + ขาเบรคหักเลย ฮืออออออออออออ

โน๊ต พี่นนท์เชื่อมมิเนียมได้ใช่ป่าววะ ขาเบรคมันเป็นมิเนียมอะ
แล้วถ้าเข้าไปหาพี่เค้าตอนค่ำๆ ได้มั้ยอะ

5555555
ถ............................ถูกต้องครับ

ว่าแต่น้าไปทำอะไรแถวนั้น :coolly-0001:
ไปเฝ้าน้องที่โรงบาลคับ(ประสบอุบัติเหตุ)
ไปทุกเสาร์-ทิตย์เรยอ่ะ มะวานก็กลับมาตอนเย็นๆ

แร้วน้าล่ะไปทำไรแถวนั้น..
เด๋วเห็นรถอยู่ตลาดนัดมั่ง..อีกวันเห็นวิ่งผ่านโรงบาลมั่ง :coolly-0017:

ไปเฝ้าน้องที่โรงบาลคับ(ประสบอุบัติเหตุ)
ไปทุกเสาร์-ทิตย์เรยอ่ะ มะวานก็กลับมาตอนเย็นๆ

แร้วน้าล่ะไปทำไรแถวนั้น..
เด๋วเห็นรถอยู่ตลาดนัดมั่ง..อีกวันเห็นวิ่งผ่านโรงบาลมั่ง :coolly-0017:
ไปบ้าน แฟน ครับ สงสัยได้รอบหน้ามีโชนแก้ว

เมื่อวานไปเรียน Honda BigBike - Advance Course มา

แบนโค้งเข้าไลน์ผิด บานลงหญ้าเลยล้มซะ เคร่
แฟริ่งถลอก + กันล้มหัก + ขาเบรคหักเลย ฮืออออออออออออ

โน๊ต พี่นนท์เชื่อมมิเนียมได้ใช่ป่าววะ ขาเบรคมันเป็นมิเนียมอะ
แล้วถ้าเข้าไปหาพี่เค้าตอนค่ำๆ ได้มั้ยอะ
2 รอบแล้วนิ :coolly-0034:

ทำได้ครับ วัีนก้อนยังมีมอไซใหญ่เอาไรมาให้เชื่อมก็ไม่รู้
ถ้าจะไปวันไหนบอกแล้วกันครับ เดี๋ยวจะเข้าไปดูแล

ทำได้ครับ วัีนก้อนยังมีมอไซใหญ่เอาไรมาให้เชื่อมก็ไม่รู้
ถ้าจะไปวันไหนบอกแล้วกันครับ เดี๋ยวจะเข้าไปดูแล
เดียวยกเตา+หมู่ย่าง ไปดูแลด้วย :coolly-0031:

2 รอบแล้วนิ :coolly-0034:
เออดิ แม่งตัวใหญ่ล้มที เสียหายหลายอย่าง

เมื่อวานไปจัดมาแล้วว่ะ ร้านแถวๆ ลำลูกกาอ่ะ เดี๋ยวไม่ทันออกทริปอุบลหยุด 4 วัน

เดี๋ยวต้องซ่อมสีแฟริ่งอีก สีพ่น สีโป๊วก็ยังไม่ได้ซื้อ จะทันมั้ยวะนี่ ถ้าไม่ทันก็ไปมันทั้งลายพร้อยนี่ละวะ 5555

เออดิ แม่งตัวใหญ่ล้มที เสียหายหลายอย่าง

เมื่อวานไปจัดมาแล้วว่ะ ร้านแถวๆ ลำลูกกาอ่ะ เดี๋ยวไม่ทันออกทริปอุบลหยุด 4 วัน

เดี๋ยวต้องซ่อมสีแฟริ่งอีก สีพ่น สีโป๊วก็ยังไม่ได้ซื้อ จะทันมั้ยวะนี่ ถ้าไม่ทันก็ไปมันทั้งลายพร้อยนี่ละวะ 5555
ซื้อมาเผื่อกู ด้วย

555+

ม า ล ะ ค รั บ ไ ข้ รั บ ป ร ะ ท า น ไ ป ห ล า ย วั น . . . :coolly-0036:

มาแว้ว
เลิกเล่น Facebook มาคุยกันที่บอร๋ด ดีกว่า
ทำไม ท้ายรถกรูมีแต่คนชอบว่ะ
แต่ก็ดีมีคนช่วยออกค่าซ่อม
เปงเหมือนกันเลย คริคริๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม