• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โลโก้โซนผมดันเซฟเอาไว้ในเครื่องที่บ้านอะ ใครมีอยู่ที่เครื่อง ส่งให้คุณ A311116 หน่อยนะคราบ

สวัสดีครับพี่น้องรังสิต ผมรบกวนขอ แบบโลโก้โซนหน่อยนะครับ
ฝากไว้ที่นี้ก็ได้ครับ https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/51416 ขอบคุณคร๊าบบบ

กำลังตามหาครับ
ผมเซพไว้ที่ใหนว่าจำไม่ได้

โอเคละครับ ขอบคุณแชมป์ และพี่ 427(ขัวญใจfs) ครับผม

r61.bmp

ไอ้ยูจะเปลี่ยนคันอีกแล้ว

จะบอกว่าโต้ง speed-d ตอนนี้มันก็ขี่ R1 นะั

แก้ไขล่าสุด:
ไอ้ยูจะเปลี่ยนคันอีกแล้ว

จะบอกว่าโต้ง speed-d ตอนนี้มันก็ขี่ R1 นะั

*0*
อย่างกูตัวเท่าลูกแมว ขับ R1 ออกตัวทีกูคงตกจากรถ
555 :coolly-0010:

เอาลงมาให้ตาโน๊ตดู

แต่กูชอบแบบนี้ ล้ำดี
attachment.php

ไฟล์แนบ

R1 คันไม่ใหญ่เลย ความกว้างเท่ารถมึง แต่สูงกว่าหน่อยนึง หน่อยเดียวจริงๆ

ที่สำคัญ แม่งแรงมาก

R1 คันไม่ใหญ่เลย ความกว้างเท่ารถมึง แต่สูงกว่าหน่อยนึง หน่อยเดียวจริงๆ

ที่สำคัญ แม่งแรงมาก

แค่นี้กูก๊เหมือนตั๊กแตนแล้ว สราด
....:coolly-0034:

แค่ xjr คันไม่ใหญ่เท่าไรเมื่อตะกี้พึงจะเข็นยัง เหงื่อตกเลยครับ ถ้าใหญ่กว่าคงจะแย่ครับ

แค่ xjr คันไม่ใหญ่เท่าไรเมื่อตะกี้พึงจะเข็นยัง เหงื่อตกเลยครับ ถ้าใหญ่กว่าคงจะแย่ครับ

อิช้างน้อยผมเจอมาแล้วครับ น้ำมันหมด แทบอยากโย้นทิ้งเลย :coolly-0017:

พรุ่งนี้ถึงวันอังคาร เดินทางไปอุบล จัดไป 1500 โล ขี่กันตูดด้านอีกแล้ววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม