• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัสดีครับพี่น้อง........

เชิญพี่น้องแวะมาเล่นสงกรานต์ที่อยุธยากันได้นะจ๊ะ..ทุกปีสนุกมากมาย^^

ใครเจอบุคคลในรูปกรุณานำตัวมาส่งที่รังสิตด่วน
attachment.php

ไฟล์แนบ

32 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 96
ฝากหน่อยจะทำ โลโก้ใหม่

.............................

ไฟล์แนบ

5.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 18,777
พรุ่งนี้จะไปพิดโลกแล้วครับ

ขอให้ทุกๆๆๆคนเดินทางปลิดภัยนะครับ อย่ารีบร้อน เรื่อยๆ ช้าเร็ว ถึงเหมือนกันครับ

หลังจากเราไปเล่นน้ำกันมาแล้ว จะไปนั่งย่างหมูกินกันที่ปทุมธานี เรื่องวันเดี่ยวดูดุอีกทีครับ

ว่าแต่มีคนเจอบุคคลในรูปยังครับ

ถ้าจัดยังไงโทรตามด้วนนะคับ 0846612112 คริคริๆๆๆ

วันนี้วันเกิดน้องนุ่น ขอให้มีความสุข ตลอดไปนะจ๊ะ

สุขสันต์วันสงกรานต์ทุกท่านครับ
ชมรม Cefiro-Thailand

<!-- / message --><!-- attachments -->

วันนี้วันเกิดน้องนุ่น ขอให้มีความสุข ตลอดไปนะจ๊ะ
H B D มี ฟ า ม ส ว ก ม า ก ๆ ส ว ย ๆ ร ว ย ๆ เ น้ อ :coolly-0005:

หลังจากเราไปเล่นน้ำกันมาแล้ว จะไปนั่งย่างหมูกินกันที่ปทุมธานี เรื่องวันเดี่ยวดูดุอีกทีครับ

วั น ไ ห น โ ท ร ต า ม ด้ ว ย น๊ า :coolly-0033: M S N โ ด น บ ล็ อ ก พ า ส

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม