• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัดดีครับ เป็นไงกันบ้างครับ

อย่างนี้ต้องฉลอง
....................
หมูย่าง

พรุ่งนี้จนถึงวันที่ 12 ผมไม่อยู่นะครับพี่น้อง

ไปเที่ยวอีกแล้ว ยาวเลย

เจอกันอีกทีวันสงกรานต์ จะไปเล่นน้ำที่ไหนชวนกันด้วยเด้อ

พรุ่งนี้จนถึงวันที่ 12 ผมไม่อยู่นะครับพี่น้อง

ไปเที่ยวอีกแล้ว ยาวเลย

เจอกันอีกทีวันสงกรานต์ จะไปเล่นน้ำที่ไหนชวนกันด้วยเด้อ

ต า ช ะ แ ร่ ม นี่ แ ก เ ป็ น ไ ก ด์ น ำ เ ที่ ย ว แ น่ น อ น . . . ! ! ! :coolly-0035:
ไ ป เ ที่ ย ว บ่ อ ย ๆ ก็ อ ย่ า ลื ม ใ ส่ ถุ ง ห ล่ ะ . . . อ ะ ต ะ ดึ๋ ย ตึ๋ ย O.o" :coolly-0024:

ต า ช ะ แ ร่ ม นี่ แ ก เ ป็ น ไ ก ด์ น ำ เ ที่ ย ว แ น่ น อ น . . . ! ! ! :coolly-0035:
ไ ป เ ที่ ย ว บ่ อ ย ๆ ก็ อ ย่ า ลื ม ใ ส่ ถุ ง ห ล่ ะ . . . อ ะ ต ะ ดึ๋ ย ตึ๋ ย O.o" :coolly-0024:
คนนะไม่ใช่ตาโบท

หยุดงานกันแน่เลยวันนี้ เงียบๆ

วันหยุดนีจะเดินทางไกล อยากได้โช๊คหลังสักชุดใครมีช่วยแนะนำหน่อยครับ

ฮะโล่ รังสิต อิอิ:coolly-0003:

วันหยุดนีจะเดินทางไกล อยากได้โช๊คหลังสักชุดใครมีช่วยแนะนำหน่อยครับ

โอ้ว แรงใหญ่ เอานุ่มๆ นะ สงสารน้อง :coolly-0033:

เปงไงกานบ้างสบายดีไหมพี่น้องงงงงงงงงง คริคริๆๆๆ

ข่าวด่วน ที่ล๊อกฝาถังน้ำมันมันหลุด ทำไงดีว่า

งัดเลย อยากไม่ออกดีนัก อิอิอิอิ:coolly-0035:
ไอ้ที่มันมีเขี้ยวล๊อกกับฝสถัง สีขาวๆ นกเข้ากดออก วันนี้ว่าจะลองไปเติมน้ำมันวิ่ง มันมันเด้งครับ ดึงซะหลุดเลย 555

เช้าแล้ว ง่วงนอน จังว่ะ

ง่วงนอน
.................................

" ในช่วงวันที่ 7-10 เม.ย. โดยมีฝนฟ้าคะนองเป็นแห่งๆ ถึงกระจาย ร้อยละ 30-40 ของพื้นที่
อากาศร้อนกับมีฟ้าหลัวในตอนกลางวัน อุณหภูมิต่ำสุด 25-27 องศา อุณหภูมิสูงสุด 34-36 องศา
ลมตะวันออกเฉียงใต้ ความเร็ว 10-30 กม./ชม. "

วั น นี้ วั น ศุ ก ร์ อ อ ก ต จ ว ไ ป เ ที่ ย ว ที่ ไ ห น ดู ล ม ฟ้ า ฝ น ด้ ว ย น ะ เ พี่ ย น ๆ เ ดี๋ ย ว ห ม ด ห นุ ก . . . :coolly-0034:

ก ร ะ ผ ม เ ล่ น น้ ำ อ ยู่ ก ท ม ง่ ะ :coolly-0031:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม