• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เ น็ ท เ น่ า ไ ม่ ไ ด้ เ ข้ า ห ล า ย วั น . . . เ ป็ น ยั ง ไ ง กั น มั่ ง ปี ใ ห ม่ ไ ป เ ที่ ย ว ไ ห น กั น ค รั บ ! :coolly-0034:
แสรด จะสงกานแล้ว:coolly-0020:

เ น็ ท เ น่ า ไ ม่ ไ ด้ เ ข้ า ห ล า ย วั น . . . เ ป็ น ยั ง ไ ง กั น มั่ ง ปี ใ ห ม่ ไ ป เ ที่ ย ว ไ ห น กั น ค รั บ ! :coolly-0034:
ว่าจะไปลอยกระทงแถวๆ ปทุมอะ ไปด้วยกันมั้ย:coolly-0028:

วันนี้มาทำงานปวดท้องชิบหาย

ปรึกษาตาโบทได้

เออ วันนี้เข้ามาบ้านกูป่าว วันนี้มีเพื่อนกลุ่ม SF มาทำรถที่บ้าน
มาแดกเบียร์กัน:coolly-0044:

เออ วันนี้เข้ามาบ้านกูป่าว วันนี้มีเพื่อนกลุ่ม SF มาทำรถที่บ้าน

แ ป ร๊ ด ป ร๊ า ด ป รู๊ ด ๆ ๆ ๆ แ ผ ล่ ด ๆ . . . จ ะ บ ร้ า ไ ม่ ใ ช่ ส้ ว ม ! ฮ่ ว ย ~ :coolly-0042:

อั้ น ใ ห้ แ น่ น ๆ แ ล้ ว ร ะ เ บิ ด ส้ ว ม อ ย่ า ง แ ร ง ! ! ! :coolly-0035:

พรุ่งนี้ใครว่างเชิญนะครับสนามคลอง5 พี่แชมป์จะเอารถมอไซมาลองวิ่งก็ได้นะ ให้วิ่งฟรีครับ

พรุ่งนี้ใครว่างเชิญนะครับสนามคลอง5 พี่แชมป์จะเอารถมอไซมาลองวิ่งก็ได้นะ ให้วิ่งฟรีครับ
พรุ่งนี้พี่ไปต่างจังหวัดว่ะโน๊ต ขอโทษที T-T เดี๋ยวส่งไอ้ยูกับตาโบทไปเป็นตัวแทน

เออ เมื่อวานเจอพี่ต้น บอกพี่ต้นให้แล้วนะว่าวันเสาร์เอ็งจัดงานที่คลอง 5

โ ห่ เ อ้ ย . . . ! ! ! พ รุ่ ง นี้ ท ำ ง า น ~

งั้ น เ ดี๋ ย ว ใ ห้ แ ม่ เ อ า ไ ม ตี้ ไ ป ล ง โ อ เ พ่ น ล ะ กั น :coolly-0034:

เออเมื่อคืนเพิ่งโดนช้างถีบมา 3 ขวด หนักหัว+ปวดท้อง

ซอยใหนว่ะ
กี่โมง
555+

ตายู+นุ่นโทษทีที่เมื่อวานไม่ได้เทคแคร์ งานยุ่งจิงๆครับ กลับไปตอนไหนไม่ทันดู

ตายู+นุ่นโทษทีที่เมื่อวานไม่ได้เทคแคร์ งานยุ่งจิงๆครับ กลับไปตอนไหนไม่ทันดู

ขอโทษเพื่อนโน๊ดที พอดีแม่โทรตามให้ไปบางกะปิเลยรีบกลับ
ว่าจะไปต่อกันทีแรก สุดท้ายต้องไปบางกะปิ ตามหาตัวโน๊ต
ไม่เจอเลยกลับมาก่อน

รอบหน้า ปิ้งหมุกินกัน :coolly-0044:

งานสำเร็จผ่านไปได้ด้วยดีมั้ยวะโน๊ต ไม่ได้โทรถามข่าวคราวเลย

งานสำเร็จผ่านไปได้ด้วยดีมั้ยวะโน๊ต ไม่ได้โทรถามข่าวคราวเลย

งานผ่านไปด้วยดีครับ ....คนเยอะมาก เหนื่อยสุดๆ แต่เห็นกำไรแล้วก็โอเคนะ 555

สนามหน้าเจอกันเร็วๆนี้
:coolly-0045::coolly-0045:

งานผ่านไปด้วยดีครับ ....คนเยอะมาก เหนื่อยสุดๆ แต่เห็นกำไรแล้วก็โอเคนะ 555

เยี่ยม ดีใจด้วยไอ้น้องงงงงงง :coolly-0044:

ร ว ย ๆ ๆ ๆ ๆ . . . . ร ะ ดั บ โ น๊ ต ทุ ก อ ย่ า ง O K ! ! ! :coolly-0025:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม