• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไ ม่ ไ ด้ ไ ป ดื่ ม ห ร อ ก . . . แ อ บ ไ ป ป ทุ ม ! ! ฟั น ธ ง
:coolly-0031:

ก็ตาโบสไปกะตายูมาอะสิ ผมมีที่ใหม่สนใจหรือป่าว หลังไมล์ได้นะครับ 555
ราคา800บริการ3500 รับรองว่าถูกใจ
:coolly-0008::coolly-0008:

ฝันดีครับพี่น้องรังสิต...............

ไม่อยากตื่นเลยยยยย

กลับมาจากขึ้นเหนือแล้วถึงบ้านเมื่อวานตอนดึก กลับมาครบทุกส่วนโดยสวัสดิภาพทั้งคนทั้งรถ

แต่ง่วงมากๆ ตอนนี้

กลับมาจากขึ้นเหนือแล้วถึงบ้านเมื่อวานตอนดึก กลับมาครบทุกส่วนโดยสวัสดิภาพทั้งคนทั้งรถ

แต่ง่วงมากๆ ตอนนี้

นกยักซ่อมเสร็จแล้วเหรอ :coolly-0043:

ยังคงจอดอยู่เหมือนเดิม สภาพเดิม เฮ่ออออ

เสนอราคาซ่อมไป 53000 ประกันตีให้ค่าซ่อม 40000

ดูเหมือนเยอะ แต่กรูเข้าเนื้อแน่นอน แล้วจะได้เงินเมื่อไหร่ไม่รู้เลย

ยังคงจอดอยู่เหมือนเดิม สภาพเดิม เฮ่ออออ

เสนอราคาซ่อมไป 53000 ประกันตีให้ค่าซ่อม 40000

ดูเหมือนเยอะ แต่กรูเข้าเนื้อแน่นอน แล้วจะได้เงินเมื่อไหร่ไม่รู้เลย

เอาเงินไปซื้อ FINOมาขับ:coolly-0009::coolly-0009:

ไอ้ยูแม่งพัฒนา เดี๋ยวนี้พาอาม่าไปเที่ยวผับแล้ว 5555555555555555555

อานุ่นอ่ะดิ่พี่แชมป์......ลูก 3 แล้วยังไม่วาย

โทรชวนเที่ยวทุกอาทิตย์อ่ะ :coolly-0010:

ก็ตาโบสไปกะตายูมาอะสิ ผมมีที่ใหม่สนใจหรือป่าว หลังไมล์ได้นะครับ 555
ราคา800บริการ3500 รับรองว่าถูกใจ :coolly-0008::coolly-0008:
ไม่คิดจะชวนเราเลยหรอ คริคริๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม