• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไปรท์ บ้านอยู่แปดริ้วป่าววะ

คนอื่น ๆ ล่ะครับ ว่างัย กิจกรรมของชมรมแรกของปี

ร ถ ไ ม่ มี รั ง สิ ต ไ ป ก ลั บ บ า ง น า ค ง ล ำ บ า ก อ ยู่ ค รั บ . . . :coolly-0023:

โ ค โ ย ตี้ มั น เ ป็ น ยั ง ไ ง อ ย า ก รู้ จั ก ซ ะ แ ล้ ว ซิ . . . :coolly-0039:

เดี๋ยวดื่มได้ที่แล้วเราไปกัน รับรองว่ามีที่เด็ดกว่าโคโยตี้อีก 555:coolly-0019:

แต่แค่สาวๆในงานก็เยอะจนตาลายแล้วละ.....
:coolly-0018::coolly-0018:

รังสิตไปมิตติ้งกันมั๊ยครับ ไม่เห็นหน้ากันหลายมิตติ้งแล้วนะ

เสียดายจิงๆ ติดงานแข่งที่โคราชสนามจอหอ...เอาไว้MEETINGหน้ากลุ่มรังสิตจะไปสนุกด้วยครับ

หวัดดียามเช้าคับทุกคน

<iframe title="YouTube video player" class="youtube-player" type="text/html" width="640" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/yEkrQz-8lMI" frameborder="0" allowFullScreen></iframe>

ลองดูสิถ้าโดนแบบนี้จะเป็นไงว่ะ

<iframe title="YouTube video player" class="youtube-player" type="text/html" src="http://www.youtube.com/embed/yEkrQz-8lMI" allowfullscreen="" width="640" frameborder="0" height="390"></iframe>

ลองดูสิถ้าโดนแบบนี้จะเป็นไงว่ะ
มียิงทิ้ง 5555

จั ด ซ ะ ตั้ ง แ ต่ คื น นั้ น แ ล้ ว ห ล่ ะ . . . อิ อิ :coolly-0001:

จั ด ซ ะ ตั้ ง แ ต่ คื น นั้ น แ ล้ ว ห ล่ ะ . . . อิ อิ :coolly-0001:
ก็ว่า มันปล่อยไปได้ไง

เป็นตาโบทนี่ เหนี่ยวกลางป้ายรถเมล์ไปแล้ว 5555555555

แ ป ร๊ ด ด ด ด . . . ค น น ะ ไ ม่ ใ ช่ เ ข้ บ ก ! ! :coolly-0025:

งั ด ตั้ ง แ ต่ โ ต๊ ะ ท ำ ง า น แ ล้ ว . . . :coolly-0044:

ตาโบทเป็นคนเปิดเผย

พรุ่งนี้อย่าลืมนะคับ พี่ๆๆ

ฝันดีครับ.................เมานิดๆ

H B D ไปร์ท A31915 มีความสุขมากนะเพื่อน เรื่องอะไรที่ไม่ดีก็ไม่ต้องไปจำมันนะ
เริ่มต้นชีวิตใหม่กับปัจจุบันและอนาคต ขอให้เพื่อนร่ำรวย คิดอะไรหวังอะไรก็ขอให้ได้ดั่งใจหวังนะ เจริญในหน้าที่การงาน....สาธุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม