• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เดี่ยวไปถ่ายใหม่ เดี่ยวลงรูปสี

หารูปต้นฉบับไม่เจอ

ฝันดีครับเพื่อนๆ..........................

จาบ้ากระมัง.....นอนตี2ตื่น7โมง ง่วงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทำงานหนักระวังร่างกายจะแย่นะ :coolly-0013:

555 ไม่ได้ทำงานหนักหรอกครับ พอดีที่บ้านมีย่างหมู ย่างปลาหมึกกันนิดหน่อย
กินกันยาวๆ ชิวๆ ผิงไฟย่างหมู+อากาศเย็นๆ แถมเบียร์LEO
:coolly-0044::coolly-0044:

555 ไม่ได้ทำงานหนักหรอกครับ พอดีที่บ้านมีย่างหมู ย่างปลาหมึกกันนิดหน่อย
กินกันยาวๆ ชิวๆ ผิงไฟย่างหมู+อากาศเย็นๆ แถมเบียร์LEO:coolly-0044::coolly-0044:
ไร ฟ่ะ ไม่มีชวน :coolly-0004:

สงสัยต้องฉลองๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอ้า โชน แก้ว

ถามความเห็นเพื่อนๆ
ระหว่าง

1 ซ่อมเครื่อง
2 ซ่อมช่วงล่าง
3 ซ่อมสี

ทำอะไรก่อนดี

ระหว่าง

3 ซ่อมสี

ขายรถแล้วหารถเดิมๆมาขับดีกว่า:coolly-0004:

<iframe title="YouTube video player" class="youtube-player" type="text/html" width="480" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/-6FXqMlk_FE" frameborder="0" allowFullScreen></iframe>

ระหว่าง

3 ซ่อมสี

ย ก เ ค รื่ อ ง อ อ ก ว า ง N A
(u z) อิ อิ :coolly-0005:

กำลังหาเครื่อง NA (เฟอรารี่) ใครเจอขี้เป้าหน่อย :coolly-0002:

มีเป็นเครื่อง ยันม่า พอใช้แทนไปก่อนได้ไหม ประหยัดสุดๆ :coolly-0010::coolly-0010:

เพิ่งกลับบ้าน
..............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม