• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดี รปภ เช้า (ยังจะเล่นอีกนะกรู)

ด้วยคน.................

เจอกันครับ
ไม่หหลับใน รถ ไม่เลิกลา
เข้ามารังสิตเต็มตัว มี DVD หนังพี่ซงแจก
จะได้คุยกันรู้เรื่องครับ
อิอิ

มารับแจกที่ผมได้เลย ถ้าสนใจdvd:coolly-0012:
ถะถะถะ ถุ๊ยยยยยยยยยยยย แส๊ดดดดดดด :coolly-0012:

หวัดดี รปภ เช้า (ยังจะเล่นอีกนะกรู)
:coolly-0019: แจกอีก 1 ใบ 55555555555555555

ถะถะถะ ถุ๊ยยยยยยยยยยยย แส๊ดดดดดดด :coolly-0012:

:coolly-0019: แจกอีก 1 ใบ 55555555555555555

ด า ร า ใ ห ญ่ ต้ อ ง อั พ ล ง ทุ ก เ ว บ . . . :coolly-0005:
// ซิ่ ม เ มิ ง ต า ย ! ! รั ด ค อ . . . งื ด ๆ ฮึ ด ๆ นี่ แ ห น่ ะ งึ ด :coolly-0025:

พ่อไม่เข้าใจ......ซ๊ง

พอๆ เดี่ยวเพื่อนเราดังกว่านี้

MSN
ใช้ได้แล้วโว้ย
กว่าจะได้ เขร้

˚˛*˛°.˛*.˛°˛.*★* HAPPY *★* 。*˛.
˛°_██_*.。*./ ♥ // .˛* .˛。.˛.*.★* NEW YEaR 2011 *★ 。*
˛. (´• ̮•)*.。*/♫.♫//*˛.* ˛_Π_____. *˛°.˛* ˛* ˛*
.°( . • . ) ˛°./• /'/♫ /'/ •//.˛*./______/~\*. ˛*.。˛* ˛. *。
*(.../'/•/'/.. ) *˛╬╬╬╬╬˛°.|田田 |門|╬╬╬╬╬*˚ .˛ *.*

ขอให้พี่น้องรังสิตมีแต่ความสุขตลอดปีใหม่และมีแต่เรื่องดีๆเข้ามาตลอดปีนะครับ จากใจA31521 โน๊ตแว๊บๆครับ

แก้ไขล่าสุด:
ขอให้มีความสุขตลอดไปครับ

1 / 1 / 11 ข อ ใ ห้ มี ค ว า ม สุ ข ต ล อ ด ไ ป น ะ ค รั บ ทุ ก ค น :coolly-0005:

1 / 1 / 11 ข อ ใ ห้ มี ค ว า ม สุ ข ต ล อ ด ไ ป น ะ ค รั บ ทุ ก ค น :coolly-0005:

ไปเมาที่ไหนมาเจโบ ผมเมา3วันติดๆเเย่เลย คืนนี้เที่ยวโคโย สนใจป่าว:coolly-0039::coolly-0039:

ตอนนี้อยู่ สระบุรี ขี่ช้างน้อยมา

เจอกันครับ
ไม่หหลับใน รถ ไม่เลิกลา
เข้ามารังสิตเต็มตัว มี DVD หนังพี่ซงแจก
จะได้คุยกันรู้เรื่องครับ
อิอิ

มารับแจกที่ผมได้เลย ถ้าสนใจdvd:coolly-0012:

จัดไปตามนั้นเลยครับ:coolly-0033:

ปีใหม่ขอให้ รวย เหลือๆ ครับ :coolly-0003:

ไปเมาที่ไหนมาเจโบ ผมเมา3วันติดๆเเย่เลย คืนนี้เที่ยวโคโย สนใจป่าว:coolly-0039::coolly-0039:

3 วั น ติ ด เ ห มื อ น กั น เ พิ่ ง ไ ด้ พั ก เ มื่ อ ว า น

วั น นี้ อ ย า ก เ ล ย :coolly-0044: โ ค โ ย เ ตี้ ย แ ถ ว นี้ ล ะ กั น ง บ ห ม ด :coolly-0036:

ขอให้ทุกคนสุขภาพร่างกายแข็งแรง การงานกระโดดก้าวไกล ดังกระต่ายน้อยนะจ๊ะ..กิ้วๆๆ

หวัดดีปีใหม่คร้าบบบบบบบบ

ฉลอง4คืนติดๆ เมาแม่งทุกวัน...............

Happy New Year 2011 จร้า ขอให้รวย ๆ เฮง ๆ สุขภาพแข็งแรงทุกคนนะคะ :coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม