• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สวัดดียามเช้าครับพี่นอ้ง

ขอโทดนะครับ พอดีจะบอกว่าผมก็อยู่แถวย่านรังสิตเหมือนกัน
เลยมาแนะนำตัวนิดนึง ชื่อเบนซ์ครับ ถ้ายังไงเจอก็ทักทายได้นะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคร๊าบ

ยินดีทีรู้จักครับ เจอกันทักได้ครับ

ขอโทดนะครับ พอดีจะบอกว่าผมก็อยู่แถวย่านรังสิตเหมือนกัน
เลยมาแนะนำตัวนิดนึง ชื่อเบนซ์ครับ ถ้ายังไงเจอก็ทักทายได้นะครับ

ยินดีครับ เจอกันทักกันได้นะครับ ว่างก็มา meeting กันได้ครับ
พี่น้องรังสิตยินดีต้อนรับ ถึงกลุ่มจะเล็กแต่รับรองว่าเหนียวแน่น
:coolly-0001:

ยินดีทีรู้จักครับ เจอกันทักได้ครับ

ยินดีครับ เจอกันทักกันได้นะครับ ว่างก็มา meeting กันได้ครับ
พี่น้องรังสิตยินดีต้อนรับ ถึงกลุ่มจะเล็กแต่รับรองว่าเหนียวแน่น:coolly-0001:

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การต้อนรับอย่างดี ผมอยู่คลอง4 มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้ครับผม

ปล.เจอรถคุณโน๊ตบ่อย ๆอิอิ

ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่นี้ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขสมดังใจหมายสุขภาพกายและใจแข็งแรงดีตลอดปี 2554 (ปีกระต่าย) ขอให้พี่น้อง cef-thai รักกันเหนียวแน่นต่อไป
ปล.สำหรับท่านที่ต้องเดินทางไกลหรือไปเที่ยงสังสรรค์ก็ขอให้ใช้ความระมัดระวังมากเป็นพิเศษเพราะรถบนถนนมันมาก(ดื่มไม่ขับนะครับ)

<!-- / message --><!-- sig --]

เช่นกันนะครับ ขอให้มีความสุขตลอดปีครับ

ยินดีต้อนรับครับ

ว่างๆมา จอยกัน จ้อยกัน
........................... :coolly-0044:

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การต้อนรับอย่างดี ผมอยู่คลอง4 มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้ครับผม

ปล.เจอรถคุณโน๊ตบ่อย ๆอิอิ

เจอแถวๆ ร้านหมี่เกี๋ยว ปทุมฯ หรือเปล่าครับ :coolly-0031:

เดี่ยวไปถอดโช๊คอีเหลืองมาใส่ก่อน...อิอิ
.....................................

ทำไมต้องหวัดดียามด้วยละพี่ หวัดดี รปภ ได้ไหม
:coolly-0007::coolly-0007:

:coolly-0009:ได้ครับ หวัดดีรปภ บ่ายครับ :coolly-0020: แหมช่างเลยนะเรา:coolly-0012:

ต่อไปต้องเปลี่ยนเป็น สวัสดี รปภ. เช้า

ฝาก จะทำ ลานเซ๊น

ไฟล์แนบ

5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 1,754
หญิงโอม ร้านหมีมันอยู่ตรงไหนอะ เพื่อนพี่มันจะสัีก จะพามันไปร้านหน่อย

ขอเบอร์โทร เวลาเปิด-ปิดร้านด้วยจ้า

ยินดีต้อนรับครับ

ว่างๆมา จอยกัน จ้อยกัน
........................... :coolly-0044:

ขอบคุณที่ชวนครับ
เดี๋ยวโอกาศหน้าถ้าว่างจัดไปครับ
:coolly-0033:

ขอบคุณที่ชวนครับ
เดี๋ยวโอกาศหน้าถ้าว่างจัดไปครับ
:coolly-0033:

เจอกันครับ
ไม่หหลับใน รถ ไม่เลิกลา
เข้ามารังสิตเต็มตัว มี DVD หนังพี่ซงแจก
จะได้คุยกันรู้เรื่องครับ
อิอิ

เจอกันครับ
ไม่หหลับใน รถ ไม่เลิกลา
เข้ามารังสิตเต็มตัว มี DVD หนังพี่ซงแจก
จะได้คุยกันรู้เรื่องครับ
อิอิ

มารับแจกที่ผมได้เลย ถ้าสนใจdvd:coolly-0012:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม