• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ก็ ว่า อยู่ ร้าน หมี่ เกี่ยว ไม่ ได้ ไป ทาง นั้น นี่ ว่า

สวัดดีครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยครับ ขอโทษทีครับที่ไม่ได้ลานเบียร์ดว้ยครับน่าเสียดายครับ

เห้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพื่อนๆครับ
...........
คือวันเด็กแห่งชาติปีนี้ ผมจะไปบริจากของวันเด๊กที่ สระแก้ว
อยากได้เพื่อนๆ ช่วยรับของบริจากช่วย
เดี่ยวเอาเอกสาร หนังสือมาลง

ขอเชิญร่วมบริจาคสิ่งของกับโครงการครั้งที่ 10
วันเด็กปี 2554 เจอกันที่ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านโคกไพล ต.ทัพราช อ.ตาพระยา จ.สระแก้ว

ท่านใดที่จะรวมบริจาคอุปกรณ์การเรียน อุปกรณ์กีฬา ขนม เสื้อผ้า เพื่อมอบให้น้อง
ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านโคกไพล ต.ทัพราช อ.ตาพระยา จ.สระแก้ว ทางโครงการ
เราจะนำไปมอมให้น้องๆ ในวันเด็กแห่งชาติ ปี 2554 ท่านใดสนใจร่วมบริจาคพวกเราก็ยินดีครับ

สำหรับบริษัทต่างๆ ที่ต้องการหนังสือเพื่อไปใช่ในการขอรับบริจาคก็ส่ง e-mail มาขอได้นะครับ

สอบถาม :
[email protected]
089-1549431 , 089-0244247, 086-7911041

แผนที่การเดินทาง
http://maps.google.co.th/maps?f=d&source=s_d&saddr=14.030194%2C102.696977&daddr&hl=th&geocode&mra=mift&mrsp=0&sz=15&sll=14.031513%2C102.694745&sspn=0.020026%2C0.043945&ie=UTF8&ll=14.232438%2C102.634277&spn=2.560883%2C5.625&z=8
<!-- / message --><!-- sig -->

เพื่อนๆครับ
...........
คือวันเด็กแห่งชาติปีนี้ ผมจะไปบริจากของวันเด๊กที่ สระแก้ว
อยากได้เพื่อนๆ ช่วยรับของบริจากช่วย
เดี่ยวเอาเอกสาร หนังสือมาลง

รั ก เ ด็ ก เ ห มื อ น กั น ค รั บ . . . ช่ ว ย เ ห ลื อ ดู แ ล ต น อ ด ! ! ! :coolly-0005:

ตาโบ๊ด ช่วยหามาบริจากมั่ง

เอาหนังสือลงไม่ได้

ข่าวสารของทางชมรม รูปภาพ 9 ปีที่ผ่านมา
www.dreampowerclub.com

หาไรบ้างบอกมาเดี๋ยวช่วย

เดี๋ยวจะบอกเพื่อนๆให้ครับ

เด็กมากไหมค่ะ มีมือ 2 ของหลาน ตุ๊กตา ของเล่น รับอะเป่าหว่า...:coolly-0043:

:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

รับทุกอย่างครับ
อุปกรกีฬา ของเด๊ก หนังสือ สมุด

กลับมาจากเที่ยวเหนือแล้ว

เส้นจากแม่ฮ่องสอนมาแม่สอด ตอนกลางคืนไม่จำเป็นอย่ืาไปขับนะ แม๊ง ทรมานสาดดดดด

เส้นจากแม่ฮ่องสอนมาแม่สอด ตอนกลางคืนไม่จำเป็นอย่ืาไปขับนะ แม๊ง ทรมานสาดดดดด
มานเป็นจั่งได๊ล่ะท่าน:coolly-0043:

น่าอิจฉาจังเลยครับ ได้เที่ยวแทบจะทั่วไทยแล้วครับอิอิอิอิอิอิ:coolly-0044:

คิดถึงพี่น้องจังนะCef@RangSitปีใหม่ใครมีโครงการไปไหนกันบ่างครับ:coolly-0043:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม