• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผ ม ม่ า ย เ กี่ ย ว น๊ า . . . เ พื่ อ น เ ล่ า ใ ห้ ฟั ง เ ฉ ย ๆ :coolly-0046:

ทำงานอีกวันได้พักผ่อนแล้วครับพี่น้อง

สวัดดีปีใหม่ครับพี่นอ้ง Cef@RangSit ขอให้มีความสุขสมหวังกันทุกๆคนครับ
อาจจะช้าไปหน่อยครับ ไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยครับ

เมายังไม่ส่างดีครับ:coolly-0042:
แล้ววันเด็กนี้ไปเที่ยวไหนกันดีครับ:coolly-0026:

หวัดดีพี่น้องผมไม่มานานเลยสบายดีกันใช่ไม คริคริๆๆๆๆ

...........................ไม่มีอะไรจะบอก

โ ม ซั ม บิ ก ห น า ว ม า ก :coolly-0038:

วันไหนจัดมาได้ตลอด

นานๆ มากอ่ะถึงจะโผล่้

เ มื่ อ เ ช้ า เ ห็ น ขี่ ผ่ า น ไ ป ท า ง ส ะ พ า น ใ ห ม่ . . . ป า ด ห น้ า ไ ม่ ทั น :coolly-0034:

ที่ทำงานอยู่สายไหม ไปทำไรพานใหม่

ตาโบทมันร้ายจริงๆ

ระวังโดนงาช้างนะ

ง า ทิ้ ม ตู ด อ๋ อ . . . :coolly-0036:

ที่ทำงานอยู่สายไหม ไปทำไรพานใหม่

ตาโบทมันร้ายจริงๆ

แ ว ะ ไ ป เ ติ ม น้ำ มั น แ ถ ว นั้ น มั น เ ข้ ม ข้ น ดี . . . ^ ^ :coolly-0039:

กลับมาจากเกาะช้างแล้ว สนุกมากมาย 3วัน2คืน เดี๋ยวเอารูปมาให้ชม....

จัดหน่อยดิคับ คริคริๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม