• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

งานหน้าห้ามพลาดนะ....meetingบึงสำราญ..ตกปลา กินเหล้า กันหน่อย...:coolly-0009:

ไม่มีเบ๊ดเดี่ยวเอาเอ็นผูกหนอนตัวน้อยๆเอา ได้เปล่า:coolly-0011:

ยามเย็นครับ แล้วเจอกันครับ

เดี๋ยวตุลา กลุ่มรังสิตจัด meetingใหญ่กันหน่อยดีไหมครับ..(วันเกิดผม) ใครไม่มามีงอล เดี๋ยวชวนเพื่อนๆอยุธยามาด้วยเลย........งานนี้มีเมา+อิ่มแน่นอน...:coolly-0033::coolly-0033:

เดี๋ยวตุลา กลุ่มรังสิตจัด meetingใหญ่กันหน่อยดีไหมครับ..(วันเกิดผม) ใครไม่มามีงอล เดี๋ยวชวนเพื่อนๆอยุธยามาด้วยเลย........งานนี้มีเมา+อิ่มแน่นอน...:coolly-0033::coolly-0033:
เหมือนพึ่งไปมาเมื่อไม่นานนี้เลยครับบบบ:coolly-0044:

เห้อ
..................................

วันที่เท่าไหล่ครับโน๊ต.......คิดถึงทุกคนจัง.

............................

คริคริๆๆๆๆ

เ ม า อิ่ ม แ น่ แ ต่ ไ ม่ น อ น น๊ ะ ฮ๊ ะ ฮ ะ . . . :coolly-0044:

เห้อ...................

ตาโบท ผมแอด BB แล้วนะ คุยกันบ้าง 555...........

เดี๋ยวถึงเวลาก็นอน เชื่อผมดิ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

น อ น บ น เ ก้ า อี้ ข ด เ ป็ น กุ้ ง เ ห มื อ น กั น น๊ า . . .

ตาโบท ผมแอด BB แล้วนะ คุยกันบ้าง 555...........

โ ห่ ๆ ๆ . . . ใ จ เ ย็ น เ พิ่ ง ซ้ อ ม มื อ ใ ห ม่ หั ด จิ้ ม !!! :coolly-0012:

น อ น บ น เ ก้ า อี้ ข ด เ ป็ น กุ้ ง เ ห มื อ น กั น น๊ า . . .

โ ห่ ๆ ๆ . . . ใ จ เ ย็ น เ พิ่ ง ซ้ อ ม มื อ ใ ห ม่ หั ด จิ้ ม !!! :coolly-0012:

ตาโบทมันร้ายยยยยยยยยยยยย

ทักทายเช้ารังสิตนะคร่าาาว่างก้อแอดมาคุยกานบ้างนะคร่าาาาา[email protected]

ได้ เอ็มตุ๊กกี้ โจ๊ก ตาย แน่:coolly-0026:
ตาโจ๊กเขาไม่มีอะไรผิดสักหน่อยเขาจะไปกลัวอะไรครับ จริงเปล่าอิอิอิ
ล้อเล่นครับ:coolly-0010::coolly-0009:

ตาโบทนี้ร้ายจริงๆๆๆๆ:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม