• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทักทาย คราบ พี่ ๆ น้องๆ เดือน ตุลาคมใคร ว่าเรียน เชิญ นะคราบ มีงาน ดื่ม นิดหน่อย นะคราบ ที่ร้าน ผม เชิญ ทุกคนนะคราบ วันเวลา ที่แน่ นอน จะมาบอกอีกที

ทักทาย คราบ พี่ ๆ น้องๆ เดือน ตุลาคมใคร ว่าเรียน เชิญ นะคราบ มีงาน ดื่ม นิดหน่อย นะคราบ ที่ร้าน ผม เชิญ ทุกคนนะคราบ วันเวลา ที่แน่ นอน จะมาบอกอีกที

มาไงนี้ พี่นน(หรือเปล่าว่า) นานจนจำไม่ได้
:coolly-0043:
เมื่อไรดีกว่าครับ
เอาแผนทีด้วย
ให้แชมป์ปี้นำมีหลง

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
รังสิต ยินดีต้อนการกลับมา:coolly-0044:

มาไงนี้ พี่นน(หรือเปล่าว่า) นานจนจำไม่ได้
:coolly-0043:
เมื่อไรดีกว่าครับ
เอาแผนทีด้วย
ให้แชมป์ปี้นำมีหลง

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
รังสิต ยินดีต้อนการกลับมา:coolly-0044:

ไม่นอนอีกนะตายู:coolly-0001:

หวัดดีครับพี่นนท์สบายดีนะครับ:coolly-0033:

เช้าอีกแว้ว
..........

ทักทายเช้ารังสิตนะคร่าาาว่างก้อแอดมาคุยกานบ้างนะคร่าาาาา[email protected]

ตาโจ๊กเขาไม่มีอะไรผิดสักหน่อยเขาจะไปกลัวอะไรครับ จริงเปล่าอิอิอิ
ล้อเล่นครับ:coolly-0010::coolly-0009:
มาได้ไงไม่รู้แต่คงมีไรแน่ๆๆ ฟ้ามีตาคับผมผิดตลอดเขาถูกเสมอ คริคริๆๆๆ

ง่วงนอน
.........

มาได้ไงไม่รู้แต่คงมีไรแน่ๆๆ ฟ้ามีตาคับผมผิดตลอดเขาถูกเสมอ คริคริๆๆๆ
:coolly-0004:ก้อช่ายดิฟ้ามีตาตุ๊กถึงรู้ไงว่าพี่ไปทามไรมาบ้าง!!ตุ๊กไม่ได้ว่าตัวตุ๊กถูกแต่พอตุ๊กถามไรพี่พี่ก้อตอบไม่ได้แล้วอย่างงี้ใครผิดอ่ะ:coolly-0002:

:coolly-0004:ก้อช่ายดิฟ้ามีตาตุ๊กถึงรู้ไงว่าพี่ไปทามไรมาบ้าง!!ตุ๊กไม่ได้ว่าตัวตุ๊กถูกแต่พอตุ๊กถามไรพี่พี่ก้อตอบไม่ได้แล้วอย่างงี้ใครผิดอ่ะ:coolly-0002:

งานเข้าอีกแล้วตาโจ๊ก:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

.........................
งาน เข้า:coolly-0023::coolly-0027::coolly-0036::coolly-0006::coolly-0038::coolly-0011::coolly-0042:

จัดไปครับพี่นน ว่าแต่เข้าซอยรามเท่าไหร่นะ ผมลืมไปแล้วง่ะ แต่ถ้าเข้าซอยได้ก็ไปถูก เพราะไปยาวจนสุดซอย

เื่มื่อวันก่อนยังคุยกับหนิงอยู่เลยว่าใกล้วันเกิดพี่นนแล้ว

:coolly-0009:

แก้ไขล่าสุด:

:coolly-0020: อ ย่ า ไ ด้ ป ร า ณี ! ! . . . 5 5 5 :coolly-0024:

จัดไปครับพี่นน ว่าแต่เข้าซอยรามเท่าไหร่นะ ผมลืมไปแล้วง่ะ แต่ถ้าเข้าซอยได้ก็ไปถูก เพราะไปยาวจนสุดซอย

เื่มื่อวันก่อนยังคุยกับหนิงอยู่เลยว่าใกล้วันเกิดพี่นนแล้ว

:coolly-0009:
ราม 24/3 คราบ ห้าม พลาด นะ น่าจะ เสาร์ ที่สองของเดือน ชวน ทุกคนให้ด้วยนะ แชมป์ พี่ เชิญ:coolly-0017:

เสาร์นี้ใครสนใจบ้างครับ พอดีตาโจ๊กเค้าประมูลบัตรตกปลาที่บึงสำราญได้.....

ก็เลยจะไปตกปลากันวันเสาร์ใครสนใจจะไปบ้างครับกินเหล้ากันสนุกๆ...

เอาละ งานงอกครับ:coolly-0027:

สวัดดีครับพี่ ไม่ได้เจอกันนานมากๆเลยครับ

สวัดดีตอนเช้าครับ

ดีคับพี่น้องรังสิตนานๆผมจะตื่นเช้าสักที...........

เสาร์นี้ใครสนใจบ้างครับ พอดีตาโจ๊กเค้าประมูลบัตรตกปลาที่บึงสำราญได้.....

ก็เลยจะไปตกปลากันวันเสาร์ใครสนใจจะไปบ้างครับกินเหล้ากันสนุกๆ...
.............:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม