• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ส่วนตาโจ๊กนี่ ไม่มีหลุดเลย เนียนจริงๆ

เป็นคนที่เก็บอารมณ์ และปกปิดได้เนียนมาก จริงมั้ยตุึ๊๊กกี้ 55555555555555

ส่วนตาโจ๊กนี่ ไม่มีหลุดเลย เนียนจริงๆ

เป็นคนที่เก็บอารมณ์ และปกปิดได้เนียนมาก จริงมั้ยตุึ๊๊กกี้ 55555555555555
เราก็ช่างจุดเสียจริงงงงงงงงงงง:coolly-0022:
เอาละมีงานงอกกันละครับบบบบบ:coolly-0010:

ความผิดติดตัวฉัน.............อิอิ:coolly-0039:

สวัดดียามเช้าครับ

เจอกันที่ใหนดี

ไม่เอาที่ปั้มแล้วนะ แดด ร้อน

ว่าไงเสี่ยโน๊ต ถ้าเสี่ยโน๊ตเบี้ยว พี่จะลากไอ้ยูไป Meeting มอไซค์แทนนะ

พ รุ่ ง นี้ ม อ ง ดู ฟ้ า ค รึ้ ม เ ม ฆ ห ม อ ก เ ป็ น สี เ ท า . . . :coolly-0015:

7 ปี แสรดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปแน่นอนครับพี่น้องไม่ไปได้ไง...........ถ้าคันขาวไม่เสดเดี๋ยวเอาคันแดงไปก็ได้ไม่มีปัญหา....นัดสถานที่มาเลยว่าเจอกันที่ไหน...

พ รุ่ ง นี้ ม อ ง ดู ฟ้ า ค รึ้ ม เ ม ฆ ห ม อ ก เ ป็ น สี เ ท า . . . :coolly-0015:

ไปด้วยกันหรือป่าวเนี้ย meetingพรุ่งนี้ ตาโบทกะพี่นัด

จัดไปรรรรรรรรรรรรร เดี๋ยววันนี้ถอดเปลี่ยนปั๊มติ๊ก พรุ่งนี้จะได้ขับได้ พอดีได้ปั๊มติ๊ก 2เจมา

เออ ว่าแต่ปั๊มติ๊ก 2เจนี่มันตัวกะต๊อยนึงเองเรอะ เทียบกับปั๊มเดิมแล้ว Size ต่างกันเลย

ไปแน่นอนครับพี่น้องไม่ไปได้ไง...........ถ้าคันขาวไม่เสดเดี๋ยวเอาคันแดงไปก็ได้ไม่มีปัญหา....นัดสถานที่มาเลยว่าเจอกันที่ไหน...
2 BO ยิง NOT :coolly-0042:
...............

โทรจิกพี่นัด

เอาสถานที่ครับ

ลงจากวงกลมวัชรพล มุ่งหน้าไปเรียบทางด่วน
เจอกันที่ปั้ม คาเท๊กเปล่าว่า ปั้มแรกเลยซอยทางเข้านวนจันทร์

โชเปล่าครับ
15-16 โมง เร็วไปเปล่าครับ

จัดไปรรรรรรรรรรรรร เดี๋ยววันนี้ถอดเปลี่ยนปั๊มติ๊ก พรุ่งนี้จะได้ขับได้ พอดีได้ปั๊มติ๊ก 2เจมา

เออ ว่าแต่ปั๊มติ๊ก 2เจนี่มันตัวกะต๊อยนึงเองเรอะ เทียบกับปั๊มเดิมแล้ว Size ต่างกันเลย

จิ๋วแต่แจ๋ว วุ้ย

งานเค้าเริ่มกี่โมงล่ะ ถามเพื่อนๆ ว่าสะดวกกันกี่โมงดีกว่า ส่วนผมได้หมด

เพราะนัดทีไร ไปสายทุกครั้งอยู่แ้ล้ว 5555555

ตาโบ๊ดเลิกงานกี่โมง
......................

มารายงานตัวด้วย

<!-- icon and title --> ***7th Anniversaries Cefiro-Thailand ***
<hr style="color: transparent;" size="1"> <!-- / icon and title --> <!-- message --> ความสนุก สุขสันต์ ลั๊ลลา ปาจิงโกะ จะกลับมา
หากประสบการณ์งานครบรอบ 6 ขวบ เมื่อปีที่แล้ว
ยังติดตรา ตรึงใจ ซาบซึ้ง ฝังทรวง
ปีนี้ ก็ึคงไม่น้อยไปกว่ากัน
คณะทำงาน เริ่มเตรียมงานกันแล้วครับ
สมาิชิกหล่ะ เตรียมตัวเตรียมใจ ไว้บ้างหรือยัง
" GRAND MEETING 7th Anniversary CEFIRO-THAILAND "
4 กันยายน 2553

สถานที่ : BANGKOK HALL
ริมถนนเลียบด่วน - รามอินทรา อยู่ใกล้ทางขึ้น - ลงทางด่วน ( ตรงข้ามปั๊มเจ๊ทเก่า ) ลานจอดรถ สามารถจอดได้กว่า 200 คันไม่มีเนินสูง ขึ้น - ลงสบาย
ค่าใช้จ่ายในการเข้าร่วมงาน 400.-/ท่านครับ

แล้วเจอกันนะครับ
วันเสาร์ที่ 4 กันยายน พ.ศ. 2553
ตั้งแต่เวลา 15.30 น. เป็นต้นไป

กิจกรรมกลางวัน
- สนทนา แลกเปลี่ยนประสบการณ์ ซักถามข้อสงสัย การดูแลรักษา การตกแต่งเกี่ยวกับรถยนต์กับผู้มีประสบการณ์โดยตรง
- รับสมัครสมาชิก และจำหน่ายของที่ระลึกครบรอบ 7 ปีชมรม Cefiro-Thailand
- เปิดท้ายขายของ แลกเปลี่ยนสินค้าสำหรับสมาชิกชมรม
- การประมูลสินค้า

และของรางวัลมากมาย

400 กรี๊ดดดด

ตูไปสอง 55555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม