• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนนี้มอไซค์วิ่งไม่เวิร์คเลย รอบสะดุดตลอด เซ็งงงงงงงงงงงงง

มีใครเป็นที่ปรึกษาเรื่องมอไซค์ได้บ้างง่ะ

ตอนนี้มอไซค์วิ่งไม่เวิร์คเลย รอบสะดุดตลอด เซ็งงงงงงงงงงงงง

มีใครเป็นที่ปรึกษาเรื่องมอไซค์ได้บ้างง่ะ

ท ำ ไ ม ไ ม่ เ ป ลี่ ย น ม า ใ ช้ ไ ด เ กี ย ว ห ล่ ะ . . . เ พ ร า ะ ใ ช้ แ ล้ ว เ ค รื่ อ ง ฟิ ต ส ต า ท ติ ด ง่ า ย :coolly-0034:

ท ำ ไ ม ไ ม่ เ ป ลี่ ย น ม า ใ ช้ ไ ด เ กี ย ว ห ล่ ะ . . . เ พ ร า ะ ใ ช้ แ ล้ ว เ ค รื่ อ ง ฟิ ต ส ต า ท ติ ด ง่ า ย :coolly-0034:
ห้วยยยยยยยยยยยย :coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

ยกเครื่องเก่าออก ลงเจโบ :coolly-0033:

บอกช่างเทพ

รถมันติดครบ4สูบหรือป่าวลองเช็คดูก่อน ว่าแต่วันศุกร์นี้ยังไง............:coolly-0009:คริคริๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0009:

เมื่อวานไปจัดกรองซิ่งของ super four มาใส่ แล้วออกไปจูนคาร์บูอีกรอบ

คราวนี้วิ่งน่าจะเนียนละ เพราะเมื่อเช้าขี่มาไม่สะดุดแล้ว

แล้วพรุ่งนี้ไงง่ะ 555555555

พรุ่งนี้ที่ไหนดีเอย และแล้วก็ไกล้วันศุกร์แล้วครับ
:coolly-0005::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0022:

เออ ที่ไหนยังไงดี

ไอ้โน๊ตหายไป มันหลบไปเลียแผลใจอีกแล้วเปล่านิ

เออ ที่ไหนยังไงดี

ไอ้โน๊ตหายไป มันหลบไปเลียแผลใจอีกแล้วเปล่านิ

เด่วนี้แผลโน๊ตเค้าเป็นๆ หายๆ เป็นพักๆ อ่า :coolly-0039:

...ดีครับทุกคน...

ถ้าไม่มีที่ไปบ้านผมได้นะ
ยินดีตอนรับทุกคน อิ อิ

คิดถึง

เ ป็ น ๆ ห า ย ๆ . . . ใ ช้ ซี ม่ า โ ล ชั่ น ! ! ! :coolly-0031:

ไอซีม่าโลชั่นเนี่ยคุ้นๆ นะ เค้าเอาไว้ใช้ทา...........ไม่ใช่หรอ:coolly-0011:

สงสัยใช้บ่อยเลยรู้ใช่ม๊า
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ยังอยู่ครับ........พรุ่งนี้เจอกันหน่อยไหมครับ อยากดื่มเต็มแก่แล้วเดี๋ยวเรื่องสถานที่เดี๋ยวขอประชุมกันก่อนนะครับ..................ศุกร์หรรษา

รู้อีกนะคุณปุ้มๆๆๆ:coolly-0036::coolly-0036:

รู้สิ...ดูด้วยว่าใคร :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ว่าแต่มีเรื่องเม้าส์ยาวเป็นหางว่าวเลยเนี่ย ใกล้วันเกิดฉานแล้วนะ
:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม