• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ร้านไหนกันดีครับ>>>>>ตามดว้ยนะครับบบ

แล้วก็มาถึง วันสุข แห่งรังสิต

ตกลงเราไปที่ไหนกัน บ้านไปรท์เหรอ

ไปตามร้านดีกว่าครับๆๆๆๆๆๆๆ....พวกเราเสียงดัง...เดี๋ยวไปรบกวนข้างบ้านเค้า..

ตามที่คุยกันนะครับ......ไม่รู้โทรถาม เจโบ 55

ตายู427 เอากล้องมาด้วยนะ..................มาเก็บภาพกันหน่อย

ไปไหนไปกันพวกเรามันอยู่แว้ววววววววว

เมานะ...แต่ไม่หลับคาโต๊ะ......อิอิ..จิงไหมพี่แชมป์:coolly-0001::coolly-0001:

เมานะ...แต่ไม่หลับคาโต๊ะ......อิอิ..จิงไหมพี่แชมป์:coolly-0001::coolly-0001:
เคร่ๆๆๆๆ แม่งทักซะพี่ง่วงเลยแสดดดดดดดดดด

เดี๋ยววันนี้ขับเซฟไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0009:

เคร่ๆๆๆๆ แม่งทักซะพี่ง่วงเลยแสดดดดดดดดดด

เดี๋ยววันนี้ขับเซฟไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
:coolly-0009:
:coolly-0041:
ดีเลยครับ จะได้นอนในรถได้ 555

ข อ โ ท ษ ด้ ว ย ว่ า จ ะ ๆ ไ ป . . . ติ ด ทำ ง า น ข อ ง ที่ บ้ า น อี ก

ไ ว้ ร อ บ ห น้ า ( อี ก แ ล้ ว ) :coolly-0033:

เมา+มีความสุขมากๆเลยครับ....ไม่ได้มานั่งคุยกันแบบนี้นานมากแล้ว....

ผมมีความสุขมากมาย...ทุกคนถึงบ้านปลอดภัยไหมครับ...

ปล.อยากดูรูปเร็วๆจัง...ตายูรูปคัดหน่อยนะ ..อันไหนออกอากาศไม่ได้ก็ไม่ต้องลง

เอาแต่รูปสวยๆ....นะจ๊ะ....รูปที่ไม่ค่อยสวยส่งมาทางเอ็มนะ 55

รอดูรูปตายู ออ้ลืมไปต้องพรุงนี้ใช้หรือเปล่าครับ งานนี้ได้เจอเพื่อนร่วมคณะตาโบทแล้วครับอิอิอิอิ

รอดูรูปตายู ออ้ลืมไปต้องพรุงนี้ใช้หรือเปล่าครับ งานนี้ได้เจอเพื่อนร่วมคณะตาโบทแล้วครับอิอิอิอิ

เมาไหมพี่.....เมื่อคืน..ผมเนี่ยเมานะแต่ไม่แสดงออก..พอขับรถออกมารู้สึกเมาขึ้นมาเลย..เลยไปกินข้าวในรังสิตกับ ส้ม ไปร์ท แล้วก็ทีมงานโอ จีวร.......:coolly-0044:

เมาสิคราบบจะเหลือหรือครับบบบบบ
เสียงโบออฟนี้ดังดีนะครับ
ยังไปกินต่ออีกนะอิอิอิ
คุ่แข่งโบทพัหน้า ต้อง โอจีวร ฮาได้ใจจริง

เ สี ย ด า ย ท่ า จ ะ ห นุ ก ม า ก ๆ ๆ ๆ . . . :coolly-0033:

เ ป ลี่ ย น จ า ก ค ณ ะ ต ล ก
ไ ป เ ป็ น น า ย แ บ บ ห นั ง สื อ เ ป็ ด กั น ดี ก ว่ า :coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม