• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันไหนว่างนัดดื่มกันหน่อย อยากฉลองๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0039:

ช่วยบอกหน่อยว่า พี่ แชมป์ปี้ a31212 หายไปไหนอะครับ

ทักทายพี่น้องครับ

คืนนี้รัชโยนะที่เดิม.......นัดเพื่อนๆด้วย อยากเจอ:coolly-0019:

นัดเรียบร้อยแระ จัดปายยาวๆ แต่อยากเมาด้วยง่ะ ทำไง หึหึ :coolly-0023:

:coolly-0033:ใก้ลๆๆไม่ได้หรออยากไปด้วย กลัวเมากลับไม่ได้คริคริๆๆ:coolly-0033:

:coolly-0033:ใก้ลๆๆไม่ได้หรออยากไปด้วย กลัวเมากลับไม่ได้คริคริๆๆ:coolly-0033:

แป่ว...บ้านเราก็ไกลเหมือนกันเรายังไปเลยนะ บ้านโน๊ตก็ไกล อารายแค่นี้กลัว...อิอิ :coolly-0010:

โทรตามมั้งนะคราบบบบบ

อยากไปด้วยจัง

บ ร ร ย า ก า ศ อึ ม ค รึ ม . . . :coolly-0036:

ใครเจอบุคคลในรูปกรุณาแจ้งรังสิต ด่วนมีรางวัลอย่างงาม

ป๊ า ด โ ธ่ ะ . . . เ ซ็ น เ ซ อ ร์ รู ป อี ต า เ สื้ อ แ ด ง ด้ ว ย :coolly-0011:

ไม่ได้หายไปไหนพี่้น้อง ยังอยู่ดี

เมื่อวันเสาร์ไม่ได้ไปงานมีตติ้งชมรม พอดีพาน้องๆ หนิงไปสวนสยาม เหนื่อยจัด ไปมีตติ้งต่อไม่ไหว

ตอนอยู่ที่สวนสยาม ว่ายๆ น้ำอยู่เจอพี่นัทกับพี่แอนซะงั้น ฮาตึง 55555

เมื่อเช้าเพิ่งรู้ว่าวันควอเตอร์ไมล์เลื่อนจากวันที่ 27 มี.ค. ไปเป็น 3 เม.ย. กรรมเวร

3-4 เม.ย. มีนัดแล้วอะ อดงานควอเตอร์ไมล์ไปโดยปริยาย เซ็ง

ไม่เป็นไร แล้วอาทิตย์นี้เรามีเจอกันมั้ยอะ ไม่ได้เจอกันนานแล้ววววววว (ก่อหวอดแม่งตั้งแต่วันจันทร์เลย 5555555555)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม