• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

H B D

เ ลี้ ย ง ไ ห น ดี ห ล่ ะ . . . :coolly-0031:

HBD ขอให้ไม่แรดนะ อิ อิ อิ อิ

H B D นะคับตาโจ๊ก.มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

:coolly-0033:ขอบเตียง เฮ้ย..ขอบคุณทุกคนนะคับว่าแต่ว่าพวกเราจะได้เจอกานเมื่อไร คริคริๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0033:

หวัดดีคร้าบบบบพี่น้องเซฟไทยทุกท่าน

เ ป ลี่ ย น เ บ อ ร์ ใ ห ม่ น่ ะ ทุ ก ค น เ บ อ ร์ เ ก่ า อ ยู่ ถึ ง สิ้ น เ ดื อ น ดั บ

0 8 6 - 8 8 8 - 7 5 7 2

โ ท ร ช ว น ไ ป กิ น ดื่ ม เ ที่ ย ว แ จ ก ส า ว ๆ ไ ด้ ต า ม ส บ า ย เ ล ย น่ ะ

ว่ า แ ต่ ไ ม่ เ จ อ กั น น า น แ ล้ ว เ น อ ะ . . . หุ หุ :coolly-0005:

เ ป ลี่ ย น เ บ อ ร์ ใ ห ม่ น่ ะ ทุ ก ค น เ บ อ ร์ เ ก่ า อ ยู่ ถึ ง สิ้ น เ ดื อ น ดั บ

0 8 6 - 8 8 8 - 7 5 7 2

โ ท ร ช ว น ไ ป กิ น ดื่ ม เ ที่ ย ว แ จ ก ส า ว ๆ ไ ด้ ต า ม ส บ า ย เ ล ย น่ ะ

ว่ า แ ต่ ไ ม่ เ จ อ กั น น า น แ ล้ ว เ น อ ะ . . . หุ หุ :coolly-0005:

วันนีเจอตรงตลาอวงศกร ไปทำไรมา

ว่าแต่แล้วเราจะเจอกันวันไหนดีคราบบบบบ โทรตามดว้ยครับ
วันนี้วันศุกร์แหง่ชาตินี้หน้าคราบบบบบบ เอาไงดีเอ่ยCef@RangSit

:coolly-0009:เอาสักทีดิปากแห้งหมดแล้ววววววคริคริๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:coolly-0020:

ไม่ได้ไปไหนครับอยู่บ้านเลยนั่งกินเบียร์แก้เหนื่อยหน่อยไปทำนามาครับเหนื่อยมากๆๆๆเลยนัดเจอกันโทรตามมั่งนะอิอิอิอิอิ

บายดีบ่อ:coolly-0034:

:coolly-0032:..................คริคริๆๆ:coolly-0032:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม