• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,622
สวัสดีตอนเช้า ตื่นขึ้นมา ทำกับข้าวให้แฟนกินครับ(เซรง ชีวิต ทาสกลับมาอีกแระ)

ผบ.ทบ. ....................แปลว่า
ผมว่า เมีย แน่เลยถ้าจำไม่ผิด
ผบ.ทบ. ....................แปลว่า ผู้บัญชาการ ที่บ้าน หรือเปล่า
ไอ่สาด ทีแบบนี้ละฉลาดนัก 5555555 :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ชีวิตสบายโครตอ่ะ เที่ยว-นอน เจโบๆ:coolly-0024:
อิจฉาๆๆๆๆๆ :coolly-0038::coolly-0038::coolly-0038:

เมื่อวานไม่ได้เข้าบอร์ดมาเลยอะ งานเข้าตั้งแต่เช้า คันแดงฮีทเลยต้องลางานขับประคองรถเอากลับมาซ่อม แต่รถพังไม่น่าตื่นเต้นเท่าไหร่ :coolly-0003:

แต่ตื่นเต้นตอนขี่รถส่งแก๊สไปซื้ออะไหล่นี่ดิ พอดีจะไปซื้อที่ร้านแถวสายไหม ก็ขี่ไปเรื่อยๆ สบายๆ พอเลี้ยวซ้ายแยกหน้าตลาดวงศกรป๊าบ แล้วโค้งยาวๆ ไปแป๊ปเดียว เจร๊สสสสสสสสสสสสสสส :coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040:

ด่านเบ้อเริ่ม 2 ข้างทางเลยเจ๊ดโด้ ชิหายแล้ว ใบขับขี่มอไซก็ยังไม่มี ท่อก็เพิ่งเปลี่ยนมาหมาดๆ เมื่อวันจันทร์ แล้วเสียงแม่งดังมากๆ อะ :coolly-0041::coolly-0041::coolly-0041:

ไม่รู้จะทำไง แต่ป้ายทะเบียนก็มี ป้ายภาษีก็ติดหน้ารถ หมวกก็ใส่ กระจกมองข้างก็ครบ แต่แบบก็เสียวๆ นะว่าจะโดนอะไรมากกว่านั้น ก็นะ ใจดีสู้เสือชะลอรถปล่อยไหลเกียร์ 2 ตามท้ายรถที่ต่อคิวกันเลย แล้วก็จังหวะ พี่รวยแกโบกๆ สารพัดรถกันให้วุ่น พอโบกกัน ทำหน้าที่กันครบคนเท่านั้นแหละ :coolly-0002:

จากนั้น แพ๊ดดดดดดดดดดดดดด :coolly-0034: วิ่งฝ่ากรวยแม่งเลยครับพี่น้อง 5555555555555 สะใจโครดดดด :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ขากลับขี่กลับทางเดิมไม่ได้ ต้องไปอ้อมลำลูกกาโน่น ส่งแก๊สกันมันส์เหงือหยดติ๋งๆ เลยกรู ร้อนชิบเป๋ง :coolly-0006:

ดูสิ แย่งกันเปงดาราเลย อิอิ

อุ้ย..เงียบไว้ดีก่า เต๋วจะโดนอาไปเปรียนเที่ยบ

ดูโน๊ตทำเจ๊วรรณดิ โอเดะๆ อ่ะ อิอิ น่ากะลัววววววว

ดูสิ แย่งกันเปงดาราเลย อิอิ

อุ้ย..เงียบไว้ดีก่า เต๋วจะโดนอาไปเปรียนเที่ยบ

ดูโน๊ตทำเจ๊วรรณดิ โอเดะๆ อ่ะ อิอิ น่ากะลัววววววว
แซวๆๆๆๆๆ :coolly-0004::coolly-0004:

แล้วศุกร์นี้ผมจะเอาอย่างไรดีครับ...........:coolly-0018::coolly-0046:

แล้วศุกร์นี้ผมจะเอาอย่างไรดีครับ...........:coolly-0018::coolly-0046:
ไปบ้านโน๊ตกันไงพี่นัท :coolly-0003:

หรือว่ายังไงอะ โน๊ตมาตอบดิ๊
:coolly-0043:

ศุกร์นี้ที่บ้านผมเลยครับ เดี๋ยวให้เด็กไปซื้อไก่ทอดมาให้

แล้วเดี๋ยวมีย่างหมูย่างเนื้อกินกันครับ.............

ว่างก็มากันครับ เดี๋ยวให้สาวๆเป็นแม่ครัว

สอบเสร็จแล้วจร้า :coolly-0033:

พานู๋ไปเที่ยวที :coolly-0044:
......................................................................

ศุกร์นี้ที่บ้านผมเลยครับ เดี๋ยวให้เด็กไปซื้อไก่ทอดมาให้

แล้วเดี๋ยวมีย่างหมูย่างเนื้อกินกันครับ.............

ว่างก็มากันครับ เดี๋ยวให้สาวๆเป็นแม่ครัว

ครับผม....:coolly-0029::coolly-0005:

ครับผม....:coolly-0029::coolly-0005:
จัดไปๆๆๆๆๆ เจโบๆๆๆๆ

โบทเป็นไงมั่งเนี่ย สงสัยวันนี้หยุดงาน ปกติจะเจโบๆๆๆ ทั้งวัน 5555555555
:coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,638
ผมรู้สาเหตุที่ไม่เล่น เกมสื dota ที่บ้าน แระ เพราะ ลงไม่เป้นนี่เอง งง วุ้ย....

บ้านโน๊ตอยู่แถวไหนครับ :coolly-0033::coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม