• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผบ.ทบ. ....................แปลว่า

ผบ.ทบ. ....................แปลว่า ผู้บัญชาการ ที่บ้าน หรือเปล่า

ตื่นได้แล้วครับพี่น้อง เช้าแล้วนะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,608
เมื่อวานนี้ลองเอา honda jazz ออกจากรุมาขับ เริ่มจากเติมน้ำมันเต็มถัง ที่ คลอง 9 แล้ว ขับไปที่ รพ ธัญรักษ์ เพื่อไปตรวจเลือด แล้ว ก้อ สาร เสพติด จากนั้นขับกลับมาบ้านที่คลอง 2..จากนั้น ก้อไปรับ แฟนที่ ดอนเมืองไปส่งที่มหาลัย ราชมงคลคลอง 6 แล้ว ก้อพาไปกิน ก๋วยเตี๋ยวที่ ปากทางลำลูกกา แล้ว ก้อไป ฟิวเจอร์ พาค์ แล้ว ไปมาดูหนัง ที่ เมเจอร์ แล้ว ก้อกลับไปส่งที่บ้านเค้า ที่ดอนเมือง จากนั้น ผม ขึ้นทางด่วยไปรับ แฟน ที่ม กรุงเทพ กลับมาบ้านเค้าที่ รามอินทรา จากไปนั้น เรา ไปดูละครเวที ที่ โรงละคร กรุงเทพ นิรมิตร อยุ่ตรง ศุนย์วัฒนธรรมแห่งชาติ ดูเสร้จ ก้อกลับมาทางรามอินทราจากนั้นส่งแฟนคนนี้แล้ว กลับมาที่บ้าน แว๊ะ ปั๊ม ก่อน ถึง บ้าน เติมน้ำมัน เต้ม ถัง จ่ายไป 300 บาท แสรดดดดดด 20 โบ กลาย เป้น รถ กินน้ำมันไปเลย ฮือๆๆๆๆๆๆๆ

• #7,609
เมื่อวานตอนที่อยู่ที่ เมเจอร์ แฟนผม คนที่เรียน ม กรุงเทพโทรมาหา ถามผม ว่า อยู่กับใคร ผมเลยตอบไปว่า อยุ่กับแฟน กำลัง จะดูหนัง รู้ไหมพี่น้อง มันไม่เชื่อผม ดูดิคนเรา ตอนโกหกว่า มีมันคนเดียวมัน มันกลับเชื่อ พอพูด ความจริง มัน กลับไม่เชื่อผม ผู้ ญ นี่ เข้าใจยากจริงๆ 555+

เห้อ.................................ชีวิต

เห้อ.................................ชีวิต

เป็นอะไรไป........ครับตายู ..เมื่อวานว่าจะโทรไปชวนออกมาดื่มกันแล้ว แต่เห็นว่ามันดึกแล้ว พอดีไปแถวรามอินทรา....:coolly-0001:

• #7,612

เดบื่อมากไปดูละครเวทีสิครับ
ผมเพิ่งเคยไปครั้งแรกเมื่อวาน และคงครั้งสุดท้าย บัตร แมร่ง 3000 บาท 555+

ตื่นแล้วล่ะ 555+

คุณก็ยังไม่ได้นอนแน่ๆเลย อยากจะบอกว่าเมื่อคืนไปร้านศุกร์-เสาร์มา ว่าจะให้พี่แก๊บโทรไปชวนแล้วแต่เห็นว่ามันไกลคุณ แต่เมื่อคืนมากันครบทีมเลยนะ
เสียดายเอาไว้งานหน้าจะโทรไปบอกเร็วๆกว่านี้ .....
:coolly-0033:

• #7,614
พี่แชมปื บอมไปดู 5 แพร่งมาแล้ว นะ เสีย ดายที่ไม่ได้ไปดุด้วยกันเหมือน 4 แพร่ง ว่าจะชวนอยุ่ แต่ ว่า ผม กับ พี่ ว่างไม่ตรง กัน ไปดู ซะ บีบ หัวใจ ดี

เป็นอะไรไป........ครับตายู ..เมื่อวานว่าจะโทรไปชวนออกมาดื่มกันแล้ว แต่เห็นว่ามันดึกแล้ว พอดีไปแถวรามอินทรา....:coolly-0001:
.............................................:coolly-0043:

คุณก็ยังไม่ได้นอนแน่ๆเลย อยากจะบอกว่าเมื่อคืนไปร้านศุกร์-เสาร์มา ว่าจะให้พี่แก๊บโทรไปชวนแล้วแต่เห็นว่ามันไกลคุณ แต่เมื่อคืนมากันครบทีมเลยนะ
เสียดายเอาไว้งานหน้าจะโทรไปบอกเร็วๆกว่านี้ .....:coolly-0033:

อืมๆ .....

:coolly-0032::coolly-0032:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม