• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห้อ

อิจฉาคนมีเงินเหลือ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,582
เห้อ

ขาย 2 J มาวาง 20 โบ ดิ ไม่เชื่อดูพี่แชมป์ไว้เป้นตัวอย่าง รถ 3 คัน แล้ว

พี่ก้อมีเงิน ใครบ้างไม่มีเงินมีเงินทุกคนแหละ
สำคัญแค่มีแค่ไหน ก้อพูดมาแค่นั้นก้อพอ

เห้อ

กลับถึงบ้านหรือยังเนี้ย ไม่รุ้ไปร์ทกะส้มแล้วก็วรรณถึงหรือยัง

งานหน้าจัดใหม่

:coolly-0033:

กลับถึงบ้านหรือยังเนี้ย ไม่รุ้ไปร์ทกะส้มแล้วก็วรรณถึงหรือยัง

ถึงแล้วครับ

สงสัย ไบร์ทไปหาอะไรหวานๆ กิน:coolly-0010:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,585
พรุ่งนี้ต้องไปตรวจ เลือด ถ้าเกิด เป็น อุสุอีสัย ขึ้นมา จะทำไง................................

ไปเที่ยวกันน่าสนุกดีนะครับ ไว้เราคงได้มีโอกาศไปกะเขาบ้างนะ:coolly-0033:

ถึงบ้านปลอดภัยครับ

ถึงแล้วครับ

สงสัย ไบร์ทไปหาอะไรหวานๆ กิน:coolly-0010:
หาไรกินอีกไม่ไหวแล้วครับ จุกหมูกะทะ อิอิ:coolly-0010:

ไปเที่ยวกันน่าสนุกดีนะครับ ไว้เราคงได้มีโอกาศไปกะเขาบ้างนะ:coolly-0033:

ศุกร์นี้เลยพี่ เดี๋ยวจัดกินกันที่บ้านผม :coolly-0026::coolly-0026:

อิจฉา คนว่าง........................

ไม่ได้ว่างหรอกครับ แต่ผมไปทำงานของผมเนี้ยและ

แล้วมันอยู่ไม่ไกล ก็เลยแวะไปหน่อย อยากไปมานานแล้วละ
:coolly-0028:

ไปเที่ยวมาครับวันว่าง ฝากเอามาให้ดูกัน ไปมาจิงไม่ได้ชุย:coolly-0039::coolly-0039:

พอดีผมไปรับซื้อของที่นครปฐม แล้วเจ้วรรณเค้าว่างเลยไปนั่งรถเล่นกัน คุยไปคุยมาก็เลยไปสุพรรณเแม่งเลย
หมดแล้วครับ.....:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
แง แง อดไปด้วยเลย ติดทำงาน ม่ายงั้นจาไปแชะรูปด้วยซักหน่อย อิจฉา อิจฉา มีแต่ของน่าดูทั้งนั้นเลยง่า :coolly-0041::coolly-0041:

แก้ไขล่าสุด:
สวัสดีพี่น้องรังสิต ใกล้เที่ยงแย้ว หม่ำข้าวกันเยอะ ๆ นะค่ะ^^

จัดไป ยาวๆ....................................

วันศุกร์นะครับ ลืมไม่ได้เลยนะ:coolly-0011:

วันศุกร์นี้พี่ว่าจะไปพิดโลกนะครับ:coolly-0015:......แต่เดี๋ยวดูอีกทีแล้วกันครับ:coolly-0046:

วันศุกร์นี้พี่ว่าจะไปพิดโลกนะครับ:coolly-0015:......แต่เดี๋ยวดูอีกทีแล้วกันครับ:coolly-0046:
ไม่มีปัญหา แวะมาก่อนแล้วค่อยไป 5555555555555

เมาหัวทิ่มหัวตำขับรถเป็นงูถึงพิดโลกแหงๆ
:coolly-0007:

ไม่มีปัญหา แวะมาก่อนแล้วค่อยไป 5555555555555

เมาหัวทิ่มหัวตำขับรถเป็นงูถึงพิดโลกแหงๆ :coolly-0007:
เอาอย่างนั้นเลยหรือครับ:coolly-0010:........:coolly-0017:ยังไม่แน่ว่าจะกลับหรือเปล่าครับหว่ง.......:coolly-0029:อยู่เหมือนกันคราบบบบบบบบ55555

รอดูรถส่งแก๊ซ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม