• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,102
จะมืดแล้ว สินะ

*-*..................................*-*

โอ้ วันเสาร์...........กับการทำงาน......

อยากได้ร้านซ่อมCEF ดีๆสักร้าน รบกวนพี่ๆแนะนำหน่อยคะ ขอบคุณคะ

แก้ไขล่าสุด:
โน๊ต...................หาเสา A ให้ 1 คู่ ด้วย
เอาติดรถมาด้วยน๊ะจ๊ะ.....จุ๊บๆ

โน๊ต...................หาเสา A ให้ 1 คู่ ด้วย
เอาติดรถมาด้วยน๊ะจ๊ะ.....จุ๊บๆ

อ ย า ก ไ ด้ เ ห มื อ น กั น . . . ข้ า ง ค น ขั บ ซั ก อั น :coolly-0033:

เสารAคืออะไรไม่รู้จักอะ เอารูปมาดูหน่อย

เ ส า A แ บ บ นี้ ไ ง ค รั บ . . . :coolly-0005:

ไฟล์แนบ

14.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 27
เฮ้อ..........หื่นว่ะ:coolly-0011:

เสาคู่หน้าอ่ะ:coolly-0015:

เรียนเชิญพี่น้องรังสิต (สมาชิกใหม่_สมาชิกเก่า)
ในวันศุกร์ที่ 28 สิงหาคม 2552
มิสติ้ง+วันเกิดน้องโอมมี่ จัดที่จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ร้าน CSK หมูกระทะบุฟเฟ่ต์ เบียร์วุ้น ดนตรีสด พี่น้องท่านใดสะดวก
เรียนเชิญและรบกวนลงชื่อนิสนึงนะค่ะ ใกล้ ๆ จะได้โทรหาอะ^^
ปล.คิดถึงพี่น้องมั๊กมาก

แก้ไขล่าสุด:
เรียนเชิญพี่น้องรังสิต (สมาชิกใหม่_สมาชิกเก่า)
ในวันศุกร์ที่ 28 สิงหาคม 2552
มิสติ้ง+วันเกิดน้องโอมมี่ จัดที่จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ร้าน CSK หมูกระทะบุฟเฟ่ต์ เบียร์วุ้น ดนตรีสด พี่น้องท่านใดสะดวก
เรียนเชิญและรบกวนลงชื่อนิสนึงนะค่ะ ใกล้ ๆ จะได้โทรหาอะ^^
ปล.คิดถึงพี่น้องมั๊กมาก

ไม่น่าจะพลาด........................:coolly-0028::coolly-0028:

มีใครไปกินหมูกะทะมั่ง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,119
หิวไก่ ทอดอีกแร้วววววววววววววววววว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม