• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วเจอกันนะค่ะ คุณโน๊ต:coolly-0028:
แผนที่ร้าน จะนำมาลงวันพรุ่งนี้นะจ๊ะ...

จ้าเจ้าแม่บางปะอิน:coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:

กลับมาแย๊วววววพี่น้องงงงงงงงง :coolly-0009:

เมื่อตอน Mid term นี่ทำข้อสอบได้คะแนนอย่างจี๊ด
แต่พอ Final เมื่อวานกับเมื่อวานซืนนี่ ขอบอกว่า
"อย่างร้าวววววว" :coolly-0041:
55555555555555

อยากไก่ทอดโคดๆ
:coolly-0046:

เ ส า A แ บ บ นี้ ไ ง ค รั บ . . . :coolly-0005:
เจี๊ยกกกกก นี่มันเสา A อีกชนิดแล้วววว เสา AV 55555555555 อิกึ๊ๆๆๆๆ :coolly-0046:

โบทครับ ขอจองเสาแบบนี้เลยแล้วกันคราบบบบบ:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
พี่นัทนี่หลังๆ หื่นตลอดดดดดดดดดดด 5555 :coolly-0028:

เรียนเชิญพี่น้องรังสิต (สมาชิกใหม่_สมาชิกเก่า)
ในวันศุกร์ที่ 28 สิงหาคม 2552
มิสติ้ง+วันเกิดน้องโอมมี่ จัดที่จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ร้าน CSK หมูกระทะบุฟเฟ่ต์ เบียร์วุ้น ดนตรีสด พี่น้องท่านใดสะดวก
เรียนเชิญและรบกวนลงชื่อนิสนึงนะค่ะ ใกล้ ๆ จะได้โทรหาอะ^^
ปล.คิดถึงพี่น้องมั๊กมาก
จัดไปน้องโอมมี่ พี่ไปด้วยคน ศุกร์นี้เจอกันนนนนนนน โหยวๆๆๆ:coolly-0039:
* ทำไมเหมือนวันเกิดโอมรอบที่ผ่านมามันเพิ่งจะผ่านไปเองอะ ไวโคด

ไม่น่าจะพลาด........................:coolly-0028::coolly-0028:
จัดไปๆๆๆๆๆ ไปด้วยๆๆๆ :coolly-0034:

มีใครไปกินหมูกะทะมั่ง
ไป :coolly-0022:

หิวไก่ ทอดอีกแร้วววววววววววววววววว
จะบอกว่าเมื่อวานหลังสอบเสร็จ หิวไก่มากกกกกกกก ว่าจะโทรไปกวนแล้วแต่เกรงใจ เลยไม่ได้ไปไหนเลย
กลัวว่าวันจันทร์เดี๋ยวเอ็งจะเมาทำงานไม่ไหว (กรูห่วงตัวเองดีกว่ามั้ย 5555) :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0023:

แล้วเจอกันนะค่ะ คุณโน๊ต:coolly-0028:
แผนที่ร้าน จะนำมาลงวันพรุ่งนี้นะจ๊ะ...
จัดมา เพราะมีแผนที่ยังไง พี่ก็หลง :coolly-0023:

อย่าไปตาม คุณซ๊ง นะ
เดี่ยวมันพาหลง

ใ ค ร มี วิ ธี เ อ า เ ค รื่ อ ง ขึ้ น ร ถ ก ะ บ ะ แ บ บ ไ ม่ มี ร อ ก บ อ ก ห น่ อ ย ค๊ า บ :coolly-0033:

ย ก ค น เ ดี ย ว ย ก ไ ม่ ไ ห ว R B 2 5 ฝ า ดำ ห ลั ง หั ก :coolly-0025:

ใ ค ร มี วิ ธี เ อ า เ ค รื่ อ ง ขึ้ น ร ถ ก ะ บ ะ แ บ บ ไ ม่ มี ร อ ก บ อ ก ห น่ อ ย ค๊ า บ :coolly-0033:

ย ก ค น เ ดี ย ว ย ก ไ ม่ ไ ห ว R B 2 5 ฝ า ดำ ห ลั ง หั ก :coolly-0025:
แยกชิ้นส่วน ท่อนบน ท่อนล่าง เทอร์โบ ฯลฯ

แล้วเอาไปกองให้ช่างเทพปวดหัวเล่น 555555555555555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,127
ไม่มีรอก ก้อไปเช่า รถ เคน หรือ โฟล ลิฟ สิ แค่นี้ก้อคิดไม่ได้ วุ้ย........

ถามช่างเทพ เจโบ:coolly-0019::coolly-0019:

ไปเที่ยวไหนกันก็ตามได้นะคับ งานพี่ยุ่งมากพี่ตุ๋งให้พี่เลี้ยงหมากับชักผ้าพี่ก็ไม่มีเวลาแล้วคับ

ไปด้วยคนนะคับ นัดเจอกานที่ไหนคับ

. . . :coolly-0036:

ไปเที่ยวไหนกันก็ตามได้นะคับ งานพี่ยุ่งมากพี่ตุ๋งให้พี่เลี้ยงหมากับชักผ้าพี่ก็ไม่มีเวลาแล้วคับ
ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก พี่อ่ำแมนโคดดดดดดดดดดดดดดด 555555 :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ไปด้วยคนนะคับ นัดเจอกานที่ไหนคับ
วันศุกร์ที่ไปยุดยาใช่มั้ยครับ ตอนนี้ที่ไปแน่ก็มีผม โน๊ต ส่วนท่านอื่นนี่ ยังไม่แน่ใจแฮะ ก็เดี๋ยวจะเจอกันตรงไหนก่อนแล้วผมจะมาโพสอีกทีคราบ :coolly-0005:

• #7,134
หงสืแดง เอาตัง ผม ไปแร้ว......

.................................

• #7,136
ช่างเป็นยวันที่น่าเบื่อจริงๆ
เวลา เบื่อๆ พี่ น้องทำอะไร ครับ

• #7,137
เอ๊ออออออออออออออออ ไม่มี อะไร ทำ

ไม่เกเร แต่ ก้อไม่มีสาระ

ใ ค ร มี วิ ธี เ อ า ร ถ อ อ ก จ า ก เ ค รื่ อ ง มั่ ง ค รั บ . . .

:coolly-0025:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม