• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไฟล์แนบ

6.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 31
คือว่าผมอยากเข้าเซป รังสิตด้วยคนจะได้ไหมคับต้องทำงัยบ้างคับติดต่อกับใครคับอยู่บางปะอินคับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,064
คือว่าผมอยากเข้าเซป รังสิตด้วยคนจะได้ไหมคับต้องทำงัยบ้างคับติดต่อกับใครคับอยู่บางปะอินคับ

มาสิครับ แถวรังสิตเรา มี ดาราอยู่ด้วย ไก่ทอดก็อร่อย เหล้า เบียร์ ราคาก็ ถูก

แอบมาดู....คือใครฮ่ะดารา:coolly-0022:
อยู่พานใหม่ ไปรังสิตด้วยได้มั๊ย

• #7,066
แอบมาดู....คือใครฮ่ะดารา:coolly-0022:
อยู่พานใหม่ ไปรังสิตด้วยได้มั๊ย

นี่คุณไม่รู้จัก พี่ ซ้งวัยรุ่นไวอันตรายเหรอ

ยินดีตอนรับครับ

อยากรู้ว่าใครคือดารา เดี่ยวเอา แผ่น ไปแจก.............:coolly-0010:

ยินดีต้อนรับครับ

ติดตามข่าวสารใน บอร์ด นะครับ
:coolly-0022:

พี่ๆชาวรังสิตคะอยากทราบว่าอยากมีLOG In ขึ้นต้นด้วย A31xxx บ้างต้องทำไงคะ เพิ่งได้รถมาหน่ะคะ ( อยู่รังสิตเหมือนกานคะขอแจมโด้ยคนนะคะ )

ใ ช่ 2 คั น นี้ รึ ป่ า ว ห ว่ า . . . :coolly-0031:
บร๊ะเจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา :coolly-0042:

ไม่ต้องทำยังไง ไม่ต้องติดต่อใครครับ เอาเป็นว่าลองแว๊บๆ เข้ามาอ่านในกระทู้นี้ แล้วเดี๋ยวพวกเราจะไปไหนกัน ถ้าคุณว่าง มาแจมได้เลยครับไม่ต้องเขิน :coolly-0005:

ดูอย่างตาโบท 928 ครับ คนล่าสุด มาตอนแรกอย่างเงียบ แต่ตอนนี้อย่างพริ้วครับ 55555555555555555
:coolly-0028:

ยินดีตอนรับครับ

อยากรู้ว่าใครคือดารา เดี่ยวเอา แผ่น ไปแจก.............:coolly-0010:
........... ถะถะถะถรุ๊ยยยยยยยยยยยยย :coolly-0012:

สะพานใหม่ใกล้ๆ เลย มาเจอกันได้ครับ ผมแชมป์อยู่ซอยแอนเน็กซ์ครับ :coolly-0009:

ส่วนเรื่องจะมารังสิตหรือจะแนะนำให้ไปไหน โพสชวนเองเลยก็ได้ครับ พวกเราพร้อมต้อนรับและพร้อมจะไปลุย :coolly-0022:

พูดถึงสะพานใหม่ ถ้าเจอเซฟสีขาวชุดแต่งเวอร์เท็กซ์ล้อชาเลนจ์จอดอยู่แถวนั้น ผมฝากไปขูดรถมันหน่อยครับ 55555
:coolly-0026:

พี่ๆชาวรังสิตคะอยากทราบว่าอยากมีLOG In ขึ้นต้นด้วย A31xxx บ้างต้องทำไงคะ เพิ่งได้รถมาหน่ะคะ ( อยู่รังสิตเหมือนกานคะขอแจมโด้ยคนนะคะ )
ก็ต้องสมัครสมาชิกชมรมครับ รายละเอียดไปดูที่ 2 ลิงค์ด้านล่างนี้เลยครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/1353
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/13016

ส่วนถ้าจะมาแจมกับกลุ่มรังสิต เรื่องสถานที่ก็ติดตามอ่านในกระทู้นี้นะครับ (ส่วนมากจะไม่ค่อยหนีเมืองเอก เพราะมันอยู่ช่วงกลางๆ ของบ้านทุกคน)
:coolly-0039:

ศุกร์นี้ผมไม่ว่างนะพี่น้อง ต้องอ่านหนังสือสอบจริงๆ ละ เพราะแม่งจะสอบเสาร์-อาทิตย์นี้แล้ว (บอกมาตั้งแต่ต้นเดือนว่าจะอ่าน จนบัดนี้ก็ยังไม่ได้แตะ) :coolly-0018:

แล้วหลังจากเสาร์-อาทิตย์นี้แล้ว ผมก็พร้อมเตรียมตัวไปแกล้งหลับคาโต๊ะโชว์ทุกท่านละครับ 5555555
ยังไงถ้าไปไหนกัน กินเผื่อด้วยนะ เอาซักลังนึงพอ :coolly-0028:

ผม อยู่ซอย 69 ครับ

ขาว อวบ อึ่ม ร้องเท้า ซาเล้ง

อิอิ

วัดดีคับ สบายดีกันทุกท่านนะคับ:coolly-0039:

• #7,077
คิดถึงพี่อ่ำ กับพี่ตุ๋ง มากมาย..........

วัดดีคับ สบายดีกันทุกท่านนะคับ:coolly-0039:

แล้วพี่ละครับละเป็นอย่างไรบ้างครับ สบายดีหรือเปล่าครับ ไม่ได้เจอนานนนนนนนนเลยครับ:coolly-0044:

หายไปเลย จนผมนึกว่าพี่ไปเมืองนอกแล้วนะเนี่ย เล่นเงียบซะ
งานเยอะเหรอครับพี่ ไม่ส่งข่าวคราวบ้างเลย ต้องเจอกันหน่อยแล้วมั้งเนี้ย

พี่นนก็หายเหมือนกันง่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม