• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

วันนี้ก๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอ้ววววววววววววววววว

ฝนตกไปให้พอเลยนะ คืนนี้มันจะได้ไม่ตกอีก

ตกลงวันนี้ร้านก๊งใช้เปล่าคราบบบบบ

ก๊งก๊าบบบบบบพี่นัทลิเบีย

เ ห มื อ น เ พิ่ ง กิ น ไ ป ไ ม่ กี่ วั น ที่ แ ล้ ว เ อ ง น ะ . . . :coolly-0033:

ส ง สั ย เ ร า จ ะ คิ ด ไ ป เ อ ง :coolly-0006:

ว่าไงครับพี่แชมป์ วัยรุ่นไวอันตราย:coolly-0033:
ขะขะขะขะขะเคร่ๆๆๆๆๆ บัดซรบบบบบบบบ :coolly-0004:
คืนนี้ไปกินไก่ทอดกัน เราจะเจอกันในปั๊มก่อนเหมือนเดิมดีมั้ย หรือยังไง
:coolly-0043:

เ ห มื อ น เ พิ่ ง กิ น ไ ป ไ ม่ กี่ วั น ที่ แ ล้ ว เ อ ง น ะ . . . :coolly-0033:

ส ง สั ย เ ร า จ ะ คิ ด ไ ป เ อ ง :coolly-0006:
โห นานแล้วนะโบท ตั้งแต่วันเกิดโบทโน้นนนนนนนนน :coolly-0046:

ถ้าไม่ติดต้องไปปรึกษาช่างเทพ รบกวนมาเจอกันนะ 555555555555555 เจโบๆๆๆๆๆ :coolly-0028:

เดี๋ยวยังไงจะโทรหาครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,029
หิวไก่แต่..............ขอเล่นเกมส์ก่อน ยังไง โทรตามด้วย

ถึงบ้าน แล้วครับ
..................

ยั ง ไ ม่ เ ม า เ ล ย . . . :coolly-0015:

งานนี้พี่ซ้ง เอ้ยพี่แชมป์นอนเต็มอิ่มไม่หลับ

สงสัย ซง
นอนมาเต็มอิ่ม

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,037
วันนี้จะเสียคนกับเกมสืเป้นวันสุดท้ายครับ

งานนี้พี่ซ้ง เอ้ยพี่แชมป์นอนเต็มอิ่มไม่หลับ

พี่ช้งนี้หว่า :coolly-0018::coolly-0018::coolly-0018:

สงสัย ซง
นอนมาเต็มอิ่ม

ขะขะขะเคร๊ :coolly-0012:
ชื่อแชมป์ก๊าบบบบบพี่น้อง ฮืออออออออออออ :coolly-0006:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม