Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาว์นี้สนามคลอง5มีงานไรอะ เห็นมีแต่คนจะไป ใครรู้บ้างบอกหน่อยคับ

เสาว์นี้สนามคลอง5มีงานไรอะ เห็นมีแต่คนจะไป ใครรู้บ้างบอกหน่อยคับ

ถ้าช่วงเช้าจะเป็นงานแข่งของเว็บRZ (งานนี้ผมไปวิ่ง)

ช่วงกลางคืนก็มีงานแข่งเหมือนกัน
HOT ROD THAILAND

เห็นว่ามีหน้ายาวของ โอซิกแน้วกับราม77 มาวิ่งนะ
:coolly-0043:

แก้ไขล่าสุด:
ถ้าช่วงเช้าจะเป็นงานแข่งของเว็บRZ (งานนี้ผมไปวิ่ง)

ช่วงกลางคืนก็มีงานแข่งเหมือนกัน HOT ROD THAILAND

เห็นว่ามีหน้ายาวของ โอซิกแน้วกับราม77 มาวิ่งนะ:coolly-0043:

มี จี ติง ม่ะ :coolly-0044:

เรื่อง มีอยู่ว่าผม ได้พื้นที่ ทำตลาด นัดอะไหล่รถแถว ABAC (รามคำแหง)ซึ่งจะรวมของแต่ง รถ ต่าง อะไหล่ ต่างๆ ของรถ จะมีหลาย ยี้ห้อ คล้ายครองถม แต่เราจะมีของเกี่ยวกับรถยนต์ อย่างเดียว
ผมจึงเรียนเชิญ ผู้ที่มี อะไหล่เหลือใช้ ไม่ได้ใช้ แล้วอยากนำมาขาย ไปขายได้ เราจะจัด ทุกวันเสาร์ ช่วงตอนเย็นถึง ดึก
ผู้ใดสนใจ ขอลงชื่อเพื่อจองพื้นที่ขายนะคราบ รับจำนวนจำกัด พื้นที่ขายฟรี นะคราบ ฟรีค่าเช่าพื้นที่ 1 เดือน
แผนผังกำลังจัดระบบนะคราบว่าได้กี่แผง
ลักษณะ วางของว่ากับพื้น หรืออาจให้นำรถไปจอดว่าเลย

ตลาดอย่างที่บอก ทั้งหมดจะเป็น อะไหล่ รถยนต์ รวมไปถึงของแต่งต่างๆที่เราไม่ใช้แล้ว อยากมาแบ่งปันคนอื่นต่อ
จะมีรถทุก ยี้ห้อมา ขายเหมือนกัน ราคา คนขายเป็นคนกำหนดเอง จะขายเอากำไร หรือ ขายเอามันก็ได้ ไม่ว่ากัน
แล้วจะมี ร้านเชียงกง มาว่าขายด้วย นอกจากนี้ ยังมีการรวมตัว ของคลับแต่ ละคลับ มารวมทำกิจกรรมต่างๆ ช่วงแรก อาจจะมี หนังสือ รถ มาถ่ายทำ และรายการเกี่ยวกับรถมาด้วย
และมีอะไรอีกมากมาย ค่อยไปดู ที่สำคัญ นักศึกษา หญิง เพียบ ๆๆๆๆ

คลอง5มันส์มากคับ (ฝนตกมันส์มั่กๆ):coolly-0023:

ราตรีสวัสดิคับ ...............++++

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,373
555555555+ พี่ต้อมไปมาจนได้

พี่ดั๋น ไม่เห็นเอารูปรถมาไห้ดูเลย

เสาร์อาทิตย์นี้สอบกลางภาค ขอเก็บตัว 1 สัปดาห์ 55555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม