• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,341
...............................................................................................................................................................

ไปไหมละ นอกรอบกัน เดี๋ยวชวนไปรย์ด้วย
:coolly-0038:

ปล. วันนี้เอารถไปทำมา เวลาฝนตกแล้วน้ำมันหยดเข้ารถ

ไอ้เราก็งง ว่าทำไรเมื่อก่อนไม่เป็นไรนึกว่าหลังคาผุ

แต่ที่ไหนได้สายยางซันลูฟแม่งตัน หาที่รั่วตั้งนาน

ไม่มีอะไรครับแค่มาบ่นให้ฟังเสียเวลาทั้งวันเลย
อยากหลังคาเป็นรูมั่งอะ

แต่รูใหญ่ๆ เลยนะ รูประมาณกระจกซันรูฟ

(แม่งแพงอิ๊บอ๋ายเลย)

...............................................................................................................................................................
ไอ้กล้วย บอกให้เข้ามาโพสบ้าง

ดู๊ ดู ๆ ๆ ๆ ๆ ดูแม่งโพส สาดดดดดด

....................................................................................................................................................................................................................................

ยาวกว่า ชนะ

อยากหลังคาเป็นรูมั่งอะ

แต่รูใหญ่ๆ เลยนะ รูประมาณกระจกซันรูฟ

(แม่งแพงอิ๊บอ๋ายเลย)

ไว้เผื่อเวลา เมา เมา จะได้ยืนรับลม ...555

• #6,349
ไปไหนกันครับ ไปที่ที่เค้าม่ายตรวจบัตรนะ

ไปไหนกันครับ ไปที่ที่เค้าม่ายตรวจบัตรนะ
รุ่นนี้เขาคงไม่ตรวจแล้วครับ:coolly-0044:555555 ว่าแต่สบายดีหรือเปล่าครับไม่ได้เจอกันเลยครับ:coolly-0033:

ไปด้วยคนกั๊บพี่น้อง

.................................
................................
...............................
..............................
.............................
............................
...........................
..........................
.........................
........................
.......................
......................
.....................
....................
...................
..................
.................
................
...............
..............
.............
............
...........
..........
.........
........
.......
......
.....
....
...
..
.

• #6,360
รอดูรถพี่ดั๋นอยู่ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม