• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

H B D ตายูแห่งทุ่งบางกะปิ........มีความสุขมากๆนะครับ

มี ค ว า ม สุ ข ค๊ า บ ต า ยู . . . H B D

มีความสุขมากๆๆครับ...ฉลองกันมีตติ้งหน้าเด้อ....อิอิ

ขอบคุณพี่น้องรังสิตนะคับ

ที่มาร่วมสนุกในงานมีตติ้งกัน

คราวหน้ามากันเยอะ ๆ เลยนะคับ ไม่ต้องเกรงใจ

ขอบคุณมากคับ

HBD เว้ยยู ขอให้หาแหวนเจอไวๆ นะ 5555555

* นี่กูนั่งทำเพื่อมึงเลยนะเนี่ย

ไฟล์แนบ

14.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
HBD เว้ยยู ขอให้หาแหวนเจอไวๆ นะ 5555555

* นี่กูนั่งทำเพื่อมึงเลยนะเนี่ย
แชมป์ พี่ว่าอีกไม่นานยูมันคงจะหาเจอแน่ แหวนนะแต่เป็นแหวน 2j ครับผม555555:coolly-0010:

แวะมาทักทายครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,329
ผม ขอทษ ที่หายไป............................

แชมป์ พี่ว่าอีกไม่นานยูมันคงจะหาเจอแน่ แหวนนะแต่เป็นแหวน 2j ครับผม555555:coolly-0010:

วางเครื่องเค้าออกจะดี อิอิ ว่างเครื่อง+ทำสี1ปี:coolly-0019:

พี่ๆ น้องๆ เค้าถามหากันจนหลังๆ ไม่ค่อยถามแล้ว กลับมาซะที สาดดด

เมื่อวันอาทิตมีแข่งจิมคาน่าแถวบ้านพี่ได้ไปมาหรือป่าว คนแม่งเยอะมากๆ:coolly-0001:

เมื่อวันอาทิตมีแข่งจิมคาน่าแถวบ้านพี่ได้ไปมาหรือป่าว คนแม่งเยอะมากๆ:coolly-0001:

ไ ป ดู ม า เ ห มื อ น กั น คั บ . . . อ ย า ก เ ห็ น จี ติ ง พ ริ ต ตี้ :coolly-0039:

ไ ป ดู ม า เ ห มื อ น กั น คั บ . . . อ ย า ก เ ห็ น จี ติ ง พ ริ ต ตี้ :coolly-0039:

ไปไหมละ นอกรอบกัน เดี๋ยวชวนไปรย์ด้วย
:coolly-0038:

ปล. วันนี้เอารถไปทำมา เวลาฝนตกแล้วน้ำมันหยดเข้ารถ

ไอ้เราก็งง ว่าทำไรเมื่อก่อนไม่เป็นไรนึกว่าหลังคาผุ

แต่ที่ไหนได้สายยางซันลูฟแม่งตัน หาที่รั่วตั้งนาน

ไม่มีอะไรครับแค่มาบ่นให้ฟังเสียเวลาทั้งวันเลย

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม