• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เร็วกว่าหน่อยนึงได้ไม๊ครับตาโน๊ต...พอดีต้องไปราชการต่อนะครับ...และอยากเจอพี่ๆๆมากมาย....อิอิ(รักนะจุ๊ฟๆๆ....อิอิ)

สะดวกสักกี่โมงละครับโต้ง
:coolly-0043::coolly-0043:

ซัก.2.ทุ่มได้อ่ะป่าวครับ..(อยากเจอกันก่อนจิงๆๆอ่า...พอดีติดงานวันเกิดเพื่อนต่ออ่ะครับ)

ซาเล้ง...รัชดา..สนใจไม๊....อิอิ

19.00 รวม มั้ย

เพราะ พวกนี้ชอบ มาสาย

เอา FINO ไป ไม่กลัวรถติด

ไปด้วยดีมั้ยหว่า แล้ววันเสาร์ต่อด้วยพีระ เหอๆ

อยากไปด้วยจังแต่ไม่ว่างเอาไว้คราวหน้านะคับ

เวลาสักประมาณ 19.30- 20.00 ดีไหมครับ จะได้ไม่ดึกมากครับ

กลัวฝนตกจิงๆวันศุกร์นี้ เราเจอกันปั้ม ปตท หน้าเมืองเอกตรงข้ามร้านล้อแม็กตาโจ๊กนะครับนะครับ

เวลาประมาณ19.30 น แล้วเราจะไปร้านไหนดี

ตากอากาศ หรือบ้านพี่ดีครับ ลองว่ามาดูครับ

สมาชิกใหม่สนใจมาได้เลยนะครับ
084-1125573 โน๊ตนะครับ
ฝากบอกต่อๆกันด้วยนะครับ
ไม่ได้เจอกันนานแล้ว:coolly-0018::coolly-0018:

เอ้อ แล้วเจอกันที่ไหน บอกด้วยเด้อ เจอกันๆๆๆ คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทุกท่าน

พี่นน พี่อ่ำ มาเจอกันนะคร๊าบ

คราบอยากเจอเดี๋ยวโทรหาพี่อ่ำก่อนนะ

แหล่มเลย...เจอกันครับพี่น้อง....อิอิ

ไปด้วยได้เปล่าครับเด็กใหม่อะ อิ อิ

เดี๋ยวพรุ่งนี้รีบกลับบ้าน เช็ดรถ แล้วบึ่งออกไปเลย
แต่ถ้าเช็ดไปทัน ก็ไปมันทั้งมอมๆ อย่างงั้นแหละ 555

สรุป ออกไป เจอฝนตก ฮาตึง 55555555555555

ท่านได้สนใจไป meeting กับพวกเราชาวรังสิตเชิญเลยนะครับ

วันนี้ 19.30 น

ไปไม่ถูกโทรมานะจ๊ะ

0841125573

จะไผทำมวน...

จะไผทำมวน...
ห้วยยยยยยย ยังจะมาเล่นต่อ 55555

จาก ปตท. แล้วไปร้านบ้านพี่กันพี่น้อง ฮึ้ย ๆ ๆ ๆ ๆ จิ๊กกะจิ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ

ถึงบ้านคนแรกครับ สนุกมากๆครับ เมากันปริ้นเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม