• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขอเรียนเชิญพี่น้องเซฟิโร่ไทยแลนด์

มาร่วมพบปะสังสรรค์ประจำเดือน มิถุนายน

จัดโดยพี่น้องเซฟิโร่กลุ่ม พระราม 3

วันเสาร์ที่ 6 มิถุนายน 2552

ณ สวนอาหาร "ช้างทอง" ริมถนนวงแหวนอุตสาหกรรม ฝั่งพระราม 3

ที่จอดรถสะดวกสบาย ไว้ให้พี่น้องได้พบปะพูดคุย ถ่ายรูป ถามปัญหาต่าง ๆ

และร่วมทานอาหารรสชาติเยี่ยม อย่างสนุกสนานพร้อมหน้าพร้อมตา

แหย่กันไป แซวกันมา สนุกเฮฮา เริงร่าปาจิงโกะ

ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นต้นไป

แผนที่ทางมามีตติ้งคลิกเลย :coolly-0034:

งานยุ่งสะบัดใจ ช่วงนี้

แล้วเอาไง จะเจอกันอีกมั้ย ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่เข็ด ๆ 55555555

มีแต่คนเรียนแบบ......................

จัด ไป

พระราม 3 ใครไปมั่ง เสาร์นี้ งานเข้านะครับ

วันมิตติ้งเจอกันนะคับพี่น้องค๊าบบบบบ...:coolly-0044:

ถ้าผมไปแล้วมีใครไปไหมละ
ไปดิ เดี๋ยวพี่เลิกเรียนแล้วคงไปแหละ ตามนั้น
ว่าแต่มันเสาร์หน้าไม่ใช่เรอะ ไม่ใช้เสาร์นี้

ไปด้วยนะจ๊ะตาโน๊ต....

เดี๋ยวใกล้ๆๆจะมาฟันธง..และคอนเฟิร์มอีกทีนะจ๊ะ...อิอิ

ไปแน่ถ้าว่าง รอมานานแล้ว

จัดไปครับพี่น้องได้4คันและ

มีคราวหน้าไม่พลาดเเน่นอนคับ

วันเกิดพอดี พาแม่ไปกินข้าว อ่ะ
อยากไป ด้วย:coolly-0024:
พาแม่ไปกินในงานก็ได้น้ายู.. อิอิ

อ้อ..HBD ล่วงหน้าด้วยนะค๊าบบบ....:coolly-0009:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

เงียบจริงๆ วันศุกร์แล้ว.....

สงสัยวันนี้ต้องไปเอกมัยซอย 3 แหะๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม