Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

...............................

ดี ครับ

เมื่อวานไปกระฉ่อนมา...เมามากมายอะ แฮะ ๆๆ

..........................

เหนื่อย

ไม่รุจิงๆๆหรือว่าแกล้งครับพี่....อิอิ

ล้อเล่นครับ....อิอิ

อยู่แถวๆๆก่อนถึง ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต...เลี้ยวตรงทางไปปทุมอ่ะครับ

ผมก็เที่ยวอยู่ครับ...ส่วนใหญ่ไปสละโสดมากกว่า...อิอิ

ไม่รุจิงๆๆหรือว่าแกล้งครับพี่....อิอิ

ล้อเล่นครับ....อิอิ

อยู่แถวๆๆก่อนถึง ม.ธรรมศาสตร์ รังสิต...เลี้ยวตรงทางไปปทุมอ่ะครับ

ผมก็เที่ยวอยู่ครับ...ส่วนใหญ่ไปสละโสดมากกว่า...อิอิ
เคยไปสมัยร้านอยู่เกษตร-นวมินทร์อ่ะ แต่ที่ว่าสละโสดอ่ะพาไปมั้งดิ:byebye:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,147
เคยไปสมัยร้านอยู่เกษตร-นวมินทร์อ่ะ แต่ที่ว่าสละโสดอ่ะพาไปมั้งดิ:byebye:
มันมีแต่เด็กๆนะคิดอะไรอยู่ จะไปจับเด็กเหรอะพี่

มันมีแต่เด็กๆนะคิดอะไรอยู่ จะไปจับเด็กเหรอะพี่

อิอิ...

ว่าแต่มีตติ้งโซนรังสิต....ส่วนใหญ่นัดกันยังไงครับพี่ๆ....แล้วมีทุกเดือนรึป่าวครับ...:cool:

พาผม ไปสมัคร ด้วยได้ไหมคับ
ผมอยู่คลอง3

ต้องไปอุดหนุนให้ครบทุกร้าน...อาทิตย์นี้ไปสละโฉด..ดีฟา กิ้วๆๆ

ว่าแต่เมื่อไหรจะมิสติ้งซะที เมาอยู่กะไอ้กาน 2 คน ประจำเลย..y-y

ไม่ใช่แน่นอนครับ รถอยู่ที่อู่ยังไม่เสร็จเลยเครียดเลย
สีดำในซอยมี3คัน เจล้วนๆ
สีขาว3คัน อาร์บี2 เจ1
สีเขียว1คัน อาร์บี25
สีน้ำเงิน SR
สีเทา เจ
สีเหลือง(ของพี่แชมป์)อาร์บี25 หรือ26หว่าจำไม่ได้:biggrin:
อ๋อเหรอคับแล้วเปนคนในคลับหมดเลยป่ะคับ

• #5,152
ไม่ใช่แน่นอนครับ รถอยู่ที่อู่ยังไม่เสร็จเลยเครียดเลย
สีดำในซอยมี3คัน เจล้วนๆ
สีขาว3คัน อาร์บี2 เจ1
สีเขียว1คัน อาร์บี25
สีน้ำเงิน SR
สีเทา เจ
สีเหลือง(ของพี่แชมป์)อาร์บี25 หรือ26หว่าจำไม่ได้:biggrin:

20 ครับ 55555+

• #5,153
เอางี้ในฐานะคนที่มีภาระที่น่าเคารพที่สุด ผม ขอ มอบหน้าที่ให้พี่แชมป์ นัดวันกำหนด รวมตัว พวกเรา เซฟรังสิต เพื่อเป็นการ ทำความรู้จักสมาชิคใหม่ๆ และ เป็นการ กลับมา สุมหัว กันอีกครั้งครับ

[/size]

20 ครับ 55555+
ดีมาก โห เพิ่งเห็น พี่ต้นท่าจะไม่เจอพวกเรานานมากแล้วจริงๆ เพิ่ม cc ให้เครื่องผมไปตั้งครึ่งลิตร

ตอนนี้น้ำมันถูก ใช้นู๋แดงมันกินโลละ 1.5-1.7 บาทเองอะ ประหยัดกว่า 20โบแก๊สอีก พี่เหลืองเลยนอนนิ่งต่อไปก่อน เงินไม่มีซื้อแบตแล้วเคร่

เอางี้ในฐานะคนที่มีภาระที่น่าเคารพที่สุด ผม ขอ มอบหน้าที่ให้พี่แชมป์ นัดวันกำหนด รวมตัว พวกเรา เซฟรังสิต เพื่อเป็นการ ทำความรู้จักสมาชิคใหม่ๆ และ เป็นการ กลับมา สุมหัว กันอีกครั้งครับ
อย่าให้พี่เลยบอมเอ้ย เอ็งอะแหละนัด พี่ชวนใครทีไร ก็ถามแต่ ไอ้บอมไปมั้ยๆ พอบอกมันหาย โทรไปก็ไม่ติด เท่านั้นแหละ เค้าก็ไม่ค่อยอยากมากันแล้ว

ดีมาก โห เพิ่งเห็น พี่ต้นท่าจะไม่เจอพวกเรานานมากแล้วจริงๆ เพิ่ม cc ให้เครื่องผมไปตั้งครึ่งลิตร

ตอนนี้น้ำมันถูก ใช้นู๋แดงมันกินโลละ 1.5-1.7 บาทเองอะ ประหยัดกว่า 20โบแก๊สอีก พี่เหลืองเลยนอนนิ่งต่อไปก่อน เงินไม่มีซื้อแบตแล้วเคร่

อย่าให้พี่เลยบอมเอ้ย เอ็งอะแหละนัด พี่ชวนใครทีไร ก็ถามแต่ ไอ้บอมไปมั้ยๆ พอบอกมันหาย โทรไปก็ไม่ติด เท่านั้นแหละ เค้าก็ไม่ค่อยอยากมากันแล้ว
เห็นด้วยครับ จัดปายบอมอย่าให้เสียชื่อกรุงเทพตอนเหนือ

• #5,157
เอา งี้ครับ มาดหวต กัน ก่อน ว่า ใน 7 วัน ทุกคน อยากไปวันไหน มากที่สุด

ไป...............................

ศุกร์ก็ได้ เสาร์ก็ดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม