• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากไป มากมาย........................

กู เกิด แล้ว

กู กลับมา แล้ว
...............:boss:

เหมือนกันเลยครับแต่ก้อยังอยากไปอยู่ดีอ่ะ

คิดว่าน่าจะไปนะครับ(ถ้าไม่พังซะก่อน)

วันนี้เงียบเหงาจัง ไปไหนหมดว่ะเนี่ย

อะไรพังเหรอคับพี่

รถเครื่องพังครับ ปีนี้ขับได้ไม่กี่วันเองที่เหลือสนิท

รถเครื่องพังครับ ปีนี้ขับได้ไม่กี่วันเองที่เหลือสนิท
รถแรงอยู่อู่ครับพี่ต้น ธรรมดา

เจโบเดิมเกียร์ธรรมดาเหมือนตอนโน้น ดันไม่ชอบซะงั้น 55555555555555555

รถแรงอยู่อู่ครับพี่ต้น ธรรมดา

เจโบเดิมเกียร์ธรรมดาเหมือนตอนโน้น ดันไม่ชอบซะงั้น 55555555555555555
นั้นดิ เดิมๆดีอยู่แล้ว หายห้าวเลยสมน้ำหน้า:cry:

..........................

นั้น ดิ

เมื่อไหล่เราจะได้เจอกันดีครับ อยากใส่ล้อจังเลยครับแชมป์

แย่เลยนะคับ แรงจนรถพังเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,113
ผมว่าถึงเวลาที่พวกเราจะกลับมารวมตัวสร้างสีสรรคืให้ ชมรมกันแล้วครับ 55555555555+

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,114
เมื่อไหร่จะได้จูนรถหวะเนี่ย ทำหน้า สกายกันไหม เซฟรังสิต 55555+

เท่าไหร่ว่ะบอม อยากเหมือนกัน หน้าสกาย ท้ายสกาย เหมือนรถใครในกลุ่มบางแสนอ่ะสวยมาก

ปล.ใครมีรูปรถคันที่ว่าบ้างขอแบบเต็มๆ นะ

..........................

นั้น ดิ
ไอ้นี่ก็เห็นแว่วๆ จะเอากับเค้าด้วย จะขยับเสต็ปโบคู่ว่างั้น เดี๊ยวมึงๆๆๆ 55555

เมื่อไหล่เราจะได้เจอกันดีครับ อยากใส่ล้อจังเลยครับแชมป์
ได้โทรไปหาพี่กอล์ฟเรื่องเจาะดุมยังพี่นัท เจาะดุมแล้วใส่ล้อเลย หล่อแน่นอน

แย่เลยนะคับ แรงจนรถพังเลย
มันชอบพังหลังพี่ต้นไปส่งของแล้วแซ๊ดหนีลูกปืนตำรวจอะครับ 55555

ผมว่าถึงเวลาที่พวกเราจะกลับมารวมตัวสร้างสีสรรคืให้ ชมรมกันแล้วครับ 55555555555+
มึงแหละตัวหายเลย อย่ามาพูด สาด

เท่าไหร่ว่ะบอม อยากเหมือนกัน หน้าสกาย ท้ายสกาย เหมือนรถใครในกลุ่มบางแสนอ่ะสวยมาก

ปล.ใครมีรูปรถคันที่ว่าบ้างขอแบบเต็มๆ นะ
รถพี่สิทธิ์บางเสียน สีส้ม สมาชิกล้อกะละมังพี่อ่ำ รถเค้าสวยจริงๆ คราบ

* ผมไม่มีรูปแฮะ เดี๋ยวลองถามพี่เก่งบางเสียนให้

ที่เห็นสีขาวนะแชมป์ลองหาดูให้หน่อยนะ

ที่เห็นสีขาวนะแชมป์ลองหาดูให้หน่อยนะ

ถ้าสีขาวคันนั้นท้ายสกายเฉยๆ อะพี่ต้น ชื่อพี่เอกบางเสียนมั้งพี่

* เป็นคันเดิมของพี่สิทธิ์บางเสียนแหละ พี่เค้ารับไปดูแลต่อ สีเดิมเป็นสีดำ แล้วไปกลับสีเป็นขาว

.................................................

ไฟล์แนบ

159.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
วันที่ 9 ใครไปบ้างคับ แล้วผมจะรุ้จักคนอื่นได้อย่างไรเอ่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม