Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ในสนามมีแต่รถแข่งทั้งนั้นเลย ผมไม่กล้าไป รถผม รถ บ้าน.............
พูดอย่างกับที่ไปๆ กันมันรถแข่งนี่ เป็นไรมากป่าววะเนี่ย

เค้าให้ไปดู ไม่ได้ให้ไปแข่งว๊อย

แต่สำหรับพี่อะ จะบอกว่า ที่จะไปสนามวันนี้เนี่ย เรื่องไปดูรถมันเรื่องรองว่ะ จริงๆ นะ แล้วยิ่งเรื่องจะไปแข่งนี่ไม่เคยคิดในหัวเลย

เพราะใจจริงที่ยอมเสียตัง 60 เข้าไปที่สนาม คืออยากเจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ของเรา แค่นั้นเอง

ชื่อโบ
cefเทา ยูราสรอบคัน086 8087197คลองสี่ธัญญะเจอทักได้ครับ

ชื่อโบcefเทา คลองสี่ธัญญะเจอทักได้ครับ(ยูราสรอบคัน):burn: :burn:

ชื่อโบcefเทา คลองสี่ธัญญะเจอทักได้ครับ(ยูราสรอบคัน):burn: :burn:

ยินดีที่รู้จักค๊าบ ผมแชมป์ค๊าบ อยู่ซอยแอนเน็กซ์ สีเหลืองฝากระโปรงดำค๊าบ

มีรูปภาพที่ได้จากงานคลอง 5 มานิดหน่อยครับ

รถหน้ายาวสุดโหดจากนิวซีแลนด์ กดไป 6.5xx วิ เข้าเส้น 296.xx km/H แม่งแรงจริงๆ นี่ขนาดเค้าบอกดึงร่มล่วงหน้าเป็นร้อยเมตรเลยอะ

แล้วก็รูปรถโคตรซิ่ง (ไอ้คันขาวโรลบาร์เหลืองอ่ะ เจ้าของรถมันบอกผมมางี๊) กับรถแข่ง King of Cef บางส่วนครับ

ไปดูที่กระทู้นี้ได้เลยครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/14484

ยินดีที่ได้รุจักครับ...ขอสมัครสมาชิกโซนด้วยคนครับ....อยู่รังสิตคลอง 2 ครับ

ชื่อ โต้ง ครับ....cef สีเทา..ครับ....ยินดีที่ได้รุจักพี่ๆๆทุกท่านครับ....อิอิ

มีใครเป็นอะไรหรือป่าวอ่ะ

เห็นข่าวแล้วหดหู่เลยอ่ะ

.............................

ชื่อรัณครับอยู่คลองสองลำลูกกาครับ cefแดงmaxสกายเบรกสกาย:byebye: ครับยินดีที่ได้รู้จักครับ

ชื่อธันคับ
อยู่ซอยแอนเนกซ์ เซฟขาวแมกขาวคับ
เจอกันทักทายกันได้คับ
ว่าแต่มีใครทำงานในกองทัพอากาศไหมคับ

...............

ไมมีใครเป๋นไร ใช่มั้ยครับ

ลืม

....

โน๊ต เอา ผ้า คลุม อ่ะ

ชื่อธันคับ
อยู่ซอยแอนเนกซ์ เซฟขาวแมกขาวคับ
เจอกันทักทายกันได้คับ
ว่าแต่มีใครทำงานในกองทัพอากาศไหมคับ
อยู่ซอยแอนเนกซ์เหมือนกันครับ ธันอยู่แยกไหนอ่ะ
รถผมสีดำเสียงดังที่สุดในซอยถ้าไม่ดังไม่ใช่รถผมนะครับ สีดำในซอยมีหลายคันครับแต่ทักได้ทุกคันนะครับเพื่อนกันรู้จักกันหมดแหละครับ:redface:

อยู่แยก 5ครับ แล้วอยู่แยกไหนเหรอครับ ขอถามชื่อด้วยครับเผื่อเจอจะได้ทักถูก

อยู่แยก 5ครับ แล้วอยู่แยกไหนเหรอครับ ขอถามชื่อด้วยครับเผื่อเจอจะได้ทักถูก

ผมแยก 30 ค๊าบ พี่ต้นรู้สึกจะแยก 40 รึเปล่าอะ ไม่แน่ใจ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,097
อยากเจอทุกคนเลย คร๊าบ ทั้งใหม่และเก่า

เอ่อแล้วพี่ต้นกับพี่แชมป์ไปวันที่ 9 ไหมครับ

เอ่อแล้วพี่ต้นกับพี่แชมป์ไปวันที่ 9 ไหมครับ
น่าจะไปนะครับ มั้ง ถ้าไม่ติดธุระอะไรทันด่วน หรือเงินหมดอะ 5555

(ใจคอจะเงินหมดตั้งแต่ต้นเดือนเลย เพราะโปรแกรมใช้เงิน(หนี้)เยอะมาก)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม