• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

5-6-7
20-21

ไม่ว่าง

อิอิ

เอา งี้ครับ มาดหวต กัน ก่อน ว่า ใน 7 วัน ทุกคน อยากไปวันไหน มากที่สุด
วันเสาร์ ครับผม :wink: :dribble:แต่ถ้าทุกคนพรอ้มกันวันอื่นก็ได้ครับ

ไม่ได้ซีเรียสนะแชมป์อย่าเข้าใจผิด แต่ที่ซีเรียสอ่ะผ้าคุมรถมากกว่า
ให้มันเอามาให้ตั้งแต่หน้าฝนแระมันยังไม่เอามาให้เลย
โน๊ตอยู่ไหนออกมาแก้ข่าวด่วน 55555

เสาร์นี้เลยพี่เดี๋ยวเอาของเข้าไปให้เลยครับๆๆๆๆๆๆๆ:burn: :burn:

เสาร์นี้อีกคนครับพี่น้อง

ว่าแต่ไอ้บอมมันจะหายอีกมั้ย มาโพสๆ แล้วหาย

รวมกันที่ไหนบอกด้วยนะครับ

จะไปดู....

ติดตาม ๆครับ อยากไปด้วยจัง ไม่รู้จักใครเลย ง่ะๆ

อยากไปเหมือนกันครับจะได้รู้จักกันบ้าง

ไปดิเดี๋ยวรู้จัก

หวัดดีึัคับ แวะมาทักทายจร้า:biggrin:

ตกลงกันได้ ช่วยโทรมาบอกด้วย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,171
โอเค ครับ เนื่องจาก พรุ่งนี้เป็นวัน พ่อและวันหยุดยาว ตกลง เสารฅ์นี้ใช่ไหมครับ หรือ เสาร์ หน้า รายละเอียด โทรมาถามดี กว่า 0851188817 บอม ครับ

โอเค ครับ เนื่องจาก พรุ่งนี้เป็นวัน พ่อและวันหยุดยาว ตกลง เสารฅ์นี้ใช่ไหมครับ หรือ เสาร์ หน้า รายละเอียด โทรมาถามดี กว่า 0851188817 บอม ครับ

เอาเป็นเสาร์นี้(พรุ่งนี้) และเสาร์หน้าควบเลยได้มั้ย 555555555 :sexy_girl:

หวาดดีคราบ ยังจำผมได้ไหมคราบ คิดถึงทุกๆคนคราบ

เสาร้ นี้ ไม่ ว่าง

เสาร์ หน้า ไม่ พลาด

อิอิ

วันเสาร์คับ โทรบอกด้วยนะคับพี่น้องไบแน่นอนคับ เพราะอยากเจอทุกคนเลย:byebye: :byebye: :byebye:

นัดกันที่ใหน.กี่โมง.ครับ.....พี่น้อง.....อิอิ

ไปไหนกันโทรามด้วยครับเดี๋ยวจะรอครับ:dribble: จะเอารถเข้าทำแล้วครับไม่รู้จะทันหรือเปล่าครับ แต่อย่าไงก็จะไปครับ:embarrassed::wink:

อยากไปด้วยจัง แต่กลับบ้านราชบุรีทุกอาทิตย์เลย...เห่อ:verrckt:

ตกลงวันนี้ไปไหนกันอะคราบ ผมเลิกเรียนทุ่มนึงเดี๋ยวตามไปด้วยแน่นอนเช่นกัน

* เมื่อวานบอมมันโทรมา แต่ยังไม่ได้ตกลงกันว่าจะไปที่ไหนอะ

บ้านใครมีกล่องฟิล์มทรงกระบอกเล็กๆ สีขาวขุ่น ที่ฝามันก็สีขาวขุ่นเช่นกัน รบกวนถือติดมือมาหน่อยนะครับ ผมต้องการ แฮ่...

* ล่าสุดได้คุยกับบอมแล้ว ปัญหาตอนนี้อยู่ที่ว่า จะไปนัดเจอกันที่ไหนดี แล้วก็ยังไม่รู้ว่าจะไปที่ไหนอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม