Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คืนนี้ออกไปหาที่นั่งฟังเพลงกันดีกว่า............
ไปมั้ยอะ เบื่อๆ เซ็งๆ อะ พรุ่งนี้ลาไปเดินท่อแม่งเลยดีมั้ย

เดี๋ยวถามหนิงก่อน 5555

ไปมั้ยอะ เบื่อๆ เซ็งๆ อะ พรุ่งนี้ลาไปเดินท่อแม่งเลยดีมั้ย

เดี๋ยวถามหนิงก่อน 5555

ขอพี่หนิงยังละพี่แชมย์..เดี๋ยวก็งานเข้าอีกหรอก..555:sexy_girl: :brick: :wink: :burn: :verwirrt: :redface: :cry: :sweat: :frown: :sweet_kiss: :confused: :tongue: :biggrin: :dribble: :eeek: :super: :byebye: :cold: :tongue: :go:

ขอพี่หนิงยังละพี่แชมย์..เดี๋ยวก็งานเข้าอีกหรอก..555:sexy_girl: :brick: :wink: :burn: :verwirrt: :redface: :cry: :sweat: :frown: :sweet_kiss: :confused: :tongue: :biggrin: :dribble: :eeek: :super: :byebye: :cold: :tongue: :go:
ให้หนิงเข้ามาดูเว็บแล้วอะ ไม่รู้เข้ามาอ่านรึยัง

ชอบเพลง..ไม่ใช่แฟน..ทำแทนไม่ได้..อ่ะ..

วันนี้ไปร้านก๊งปะละ......ลองเสนอดู.อุอุ

400หน้าแล้วครับพี่น้อง.........ถ้าฝนไม่ตกนะพี่

พี่น้องครับ ชอบฟังเพลงกันไหม ผม อยากรู้ ว่า พี่น้องฟังเพลงอะไร แล้ว รู้สึกเหมือน ตัวเอง มาก ที่สุด

ของผมนะ อารมณ์สีเทา ของ โปเตโต้ อ่ะ วันนี้ฟังเป็น 10 รอบ แล้ว

ผู้ชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ ความหมายดี ชอบ

บอมครับ

อาการแบบนี้ หลายๆคน เคยเป็น

ลองหยุดอยู่นิ่งๆ ถ้ามันเหนื่อยนัก ก็ลองคิดถึงเรื่องนั้นตอนที่มีความสุขเอาอ่ะครับ

มันก็พอมีพลังขึ้นมานิดนึงนะค้าบบ :biggrin:

ดึกแล้วนอนได้แล้วครับเพื่อนๆพี่ๆ.........ผมนอนไม่หลับจิงๆ............

ดึกแล้วนอนได้แล้วครับเพื่อนๆพี่ๆ.........ผมนอนไม่หลับจิงๆ............
เมื่อคืนก็ไม่ได้ออกจนได้ เวนจริงๆ เฮ่อ
เป็นรัยครับโน๊ต กินเยอะไปป่าว:byebye:
พี่ต้น หายไปอีกแล้วนะพี่ ละครสวรรค์เบี่ยงก็ปิดกล้องไปแล้ว ไม่มาเจอน้องๆ มั่งเลย

เอ้ย ลืมระบาย

เมื่อเช้างานเข้า ซ่อมรถตัวเองข้างถนนเหงื่อแตกงิ่ดเลย
รถผมมันแบ็คไฟร์อีกแล้วคราบ
ก็ตอนจะลงจากโทลเวย์ ก็แซ๊ดจากเลนขวามาซ้ายสุด
กด แฟ๊ดดดดดดดดด ยก แล้วแฟ๊ดดดดดดดดดดดด ปังงง!
วี๊ดดดดดด พรึ่บๆๆๆๆๆ พรับๆๆๆ บรืนนนนน
ลงมาทางธรรมดาได้อีกแปป รถดับอีก แต่สตาร์ทใหม่ได้ โล่งไป

แล้วก็ขับแบบบูสไม่ได้ประคองตัวมาจนถึงหน้าจตุจักร ส่งหนิงขึ้นรถไฟฟ้า
แล้วก็ซ่อมกันคราบพี่น้อง คือมันแบ็คไฟร์จนท่ออินเตอร์หลุดเลย

สรุปผมคงต้องไปซื้อท่อยางใหม่จริงๆ แล้วอะ มันไส้ปลิ้นหมดสภาพอย่างแรงจนรัดท่อไม่อยู่ ตอนนี้ก็ใส่เข้าไปให้มันพอวิ่งได้ไปก่อน เดี๋ยวค่อยไปซ่อมเย็นนี้หรือไม่ก็พรุ่งนี้เช้าอะ ฮืออออออ

บอกแล้วว่าอย่าทัก ทักแล้วมันพัง เพิ่งพูดอยู่หลัดๆ แง๊ๆๆๆๆๆๆ :cry:
:cry::cry:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,816
เอ้ย ลืมระบาย

เมื่อเช้างานเข้า ซ่อมรถตัวเองข้างถนนเหงื่อแตกงิ่ดเลย
รถผมมันแบ็คไฟร์อีกแล้วคราบ
ก็ตอนจะลงจากโทลเวย์ ก็แซ๊ดจากเลนขวามาซ้ายสุด
กด แฟ๊ดดดดดดดดด ยก แล้วแฟ๊ดดดดดดดดดดดด ปังงง!
วี๊ดดดดดด พรึ่บๆๆๆๆๆ พรับๆๆๆ บรืนนนนน
ลงมาทางธรรมดาได้อีกแปป รถดับอีก แต่สตาร์ทใหม่ได้ โล่งไป

แล้วก็ขับแบบบูสไม่ได้ประคองตัวมาจนถึงหน้าจตุจักร ส่งหนิงขึ้นรถไฟฟ้า
แล้วก็ซ่อมกันคราบพี่น้อง คือมันแบ็คไฟร์จนท่ออินเตอร์หลุดเลย

สรุปผมคงต้องไปซื้อท่อยางใหม่จริงๆ แล้วอะ มันไส้ปลิ้นหมดสภาพอย่างแรงจนรัดท่อไม่อยู่ ตอนนี้ก็ใส่เข้าไปให้มันพอวิ่งได้ไปก่อน เดี๋ยวค่อยไปซ่อมเย็นนี้หรือไม่ก็พรุ่งนี้เช้าอะ ฮืออออออ

บอกแล้วว่าอย่าทัก ทักแล้วมันพัง เพิ่งพูดอยู่หลัดๆ แง๊ๆๆๆๆๆๆ :cry::cry::cry:
ลงทุนเดินท่ออินเตอรืใหม่ เถอะครับ ของ มันใช้ได้เป็นปีๆ อยู่กับรถเราไปอีกนาน

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,818
เห็นด้วยกับคุณบอมครับ

แล้ว ตาคนนี้ เมื่อไหร่จะมาเปิดตัว สักที ละ พี่ตีษกไปเยี่ยม พี่ อาท บ้าง รึ ป่าว ครับ ผม อยากรู้ว่าพี่เค้าเป้นไง บ้าง

เป็นอย่างไรบ้างครับ แช้มเดี๋ยวนี้แบ็คไฟรบอ่ยนะครับ ของผมก็เป็นว่าจะหาร้านจูนให้มันดีครับรู้สึกมันจะแยๆครับ......บอมถ้าเหนื่อยก็พักสักหน่อยครับ.....

เป็นอย่างไรบ้างครับ แช้มเดี๋ยวนี้แบ็คไฟรบอ่ยนะครับ ของผมก็เป็นว่าจะหาร้านจูนให้มันดีครับรู้สึกมันจะแยๆครับ......บอมถ้าเหนื่อยก็พักสักหน่อยครับ.....
ไม่รู้มันเป็นอะไรอะครับ เพราะตั้งแต่กลับจากบางแสน ผมก็ยังไม่ได้ทำอะไรกับรถเลย อยู่ดีๆ มันก็เป็นซะอย่างงั้นอะครับ ทั้งๆ ที่ไม่เคยแบ็คมาเป็นปีแล้ว
ไม่รู้เพราะว่าเป็นเพราะแก๊สที่เติมไปเมื่อตอนเช้าวันจันทร์รึเปล่า เย็นนี้ว่าจะไปเติมเต็มถังอีกทีครับ จะยังไม่ปรับอะไร แล้วรอดูอาการอีกรอบ ถ้าอีกถังเติมไปแล้วยังเป็นอีก คราวนี้ไม่ใช่แก๊สละครับ ต้องมาเช็คที่รถละว่ามันเป็นอะไร

ส่วนรถพี่นัท ผมก็รู้สึกว่ารถพี่นัทกินแก๊สมากอะครับ ตั้งแต่ที่ไปบางแสนละ
เพราะตอนที่ไปบางแสนเนี่ย เห็นพีทบอกพี่นัทเติมแก๊สออกมาตั้งแต่คลอง 2 แล้ว แต่ขากลับพี่นัทต้องเติมอีกอะครับ

แต่รถผมถัง 58 ลิตร ผมเติมตอนออกจากบ้าน ไปเรียนที่บางมด แล้วก็ไปบางแสน ของผมยังเหลือแก๊สขับจนถึงบ้านได้สบายๆ เลยอะครับ เหลือแก๊สอีกเกือบ 20% อะ

ผมก็ว่าจะลองจูนแก๊สให้พี่นัทดู พี่นัทลองดูมั้ยอะครับ ถ้าผมจูนแล้วไม่เวิร์คค่อยปรับเข้าจุดเดิม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม