Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่หนิง ไม่มา เหรอ หวะ กุ ไม่เชื่อหรอก ว่า มี แค่ พี่แชมป์ บอม โนส พีท กู ว่า พี่หนิง ยังไง ต้องมาด้วย 555555+

กรูลืมพี่หนิงอีกคน.............555:biggrin: :biggrin: :wink:

วันนี้ทำงานครับ:sweat: .... อาทหายดีหรือยังครับไม่ได้เจอกันนานเลยครับ....:byebye:

เมื่อคืนเห็นว่าทุกคนเงียบ ..ก็เลยไปนั่งดื่นที่บ้านเพื่อน..เมามาก..ยังไม่รู้เลยว่าขับรถกลับบ้านมาได้ยังไง....อ้วกยันเช้าเลย...ทรมานจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เงียบจังเลยครับ...ไปเทียวไหนกันหมดครับ..........โน๊ตส่างดีหรือยังครับ

มันหมายฟราย ว่า ไง พี่ แนน

ก็ลองไปหาฟังดิ ความหมายดี มันประมาณว่า ตัวฉันก็เป้นเพียงแค่คนธรรมดาทั่วไป ไม่มีฤทธิ์ที่จะไปเสก หรือ สรรหาอะไรให้เธอได้ทุกอย่าง แต่สิ่งที่ฉันมีเธอ รักที่มีให้เธอ ตลอดไป ประมาณนี้อ่ะนะ

ก็ลองไปหาฟังดิ ความหมายดี มันประมาณว่า ตัวฉันก็เป้นเพียงแค่คนธรรมดาทั่วไป ไม่มีฤทธิ์ที่จะไปเสก หรือ สรรหาอะไรให้เธอได้ทุกอย่าง แต่สิ่งที่ฉันมีเธอ รักที่มีให้เธอ ตลอดไป ประมาณนี้อ่ะนะ

น้ำตาจะไหลครับพี่แนน

:cry: :cry:

ชอบจริงๆครับพี่น้อง... Cef@Rangsit ...เจอกันทีไรได้ฮากันยทุกทีครับว่าแต่เมื่อไหล่จะได้เจอแบบครบๆๆๆๆๆๆๆๆสักทีครับพี่นอ้ง:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:

วันนี้ทำงานครับ:sweat: .... อาทหายดีหรือยังครับไม่ได้เจอกันนานเลยครับ....:byebye:

ยังไม่ปกติเลย ขับ คงต้องรักษาอาการบาดเจ็บต่อไป อิอิ:biggrin:

ยังไม่ปกติเลย ขับ คงต้องรักษาอาการบาดเจ็บต่อไป อิอิ:biggrin:
เหล้านะกินให้น้อยๆลงหน่อยไอ้น้อง หรือไม่คราวหน้านั่ง สองแถวกลับนะ อย่าคิดลงเรือเชียวนะ ทีนี้ไม่รอดแน่ๆ

เมื่อคืนเปงไงกันบ้างครับ....เมาอะป่าว พี่แชมย์ พี่นนท์ พีช จ่าบอม พี่นัด

เมื่อคืนเปงไงกันบ้างครับ....เมาอะป่าว พี่แชมย์ พี่นนท์ พีช จ่าบอม พี่นัด

ขับรถหลงทางนะคราบไปทางปทุม
แต่ไปกลับมาแถวๆทางรถไฟใต้สะพาน 5555
ทางทำใหม่ งง มากๆและอาจจะเมาด้วย

พี่นัดไม่รอกันเลยนะคราบรีบกลับจังเลยไม่ได้เจอกัน

ป่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กลับถึงบ้านเลยพรั่งพรูเลยครับพรั่งพรู ฮือออออออออออออ
เลยตื่นซะเกือบ 10 โมง ลางานครึ่งวันไปเรียบร้อย

แต่ไปกลับมาแถวๆทางรถไฟใต้สะพาน 5555
ทางทำใหม่ งง มากๆและอาจจะเมาด้วย

พี่นัดไม่รอกันเลยนะคราบรีบกลับจังเลยไม่ได้เจอกัน
ผมอยู่รังสิตก็หลงมา 2 รอบแล้วพี่นนท์ ตำแหน่งป้ายมันงงๆ ใช่มะ ตอนขึ้นสะพานไปแล้วถึงรู้ว่ามาผิดทาง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,858

ไปดูกระเทย ใต้สะพาน อ่ะ ป่าว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,859
เทสดู นะ...............

ไฟล์แนบ

110.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 84

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม