• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนนี้ ผมต้องถอดเบาะหูกวางออก เนื่องจาก อ เต้ย ไม่สามารถ นั่ง เบาะ หูกวางได้
อันที่จริงผม ก้อ อึดอัดเหมือน กัน ต้องลดน้ำหนักด่วน

งั้น sparco แท้ไปไหนละ

ตอนนี้ ผมต้องถอดเบาะหูกวางออก เนื่องจาก อ เต้ย ไม่สามารถ นั่ง เบาะ หูกวางได้
อันที่จริงผม ก้อ อึดอัดเหมือน กัน ต้องลดน้ำหนักด่วน
ช่วงที่ลดน้ำหนัก ขอเอามายืมลองใส่หน่อยซิ อยากได้ฟีลลิ่ง 5555
ถ้าโอจะหาซื้อมาประดับมั่ง แต่คงหูกวางไม่ไหว ขอทรง SPG พอ

อ่อ เรื่องนั้นไม่เป็นไรครับ เพราะ เบาะคนนั่ง ข้างๆ ยังมี อยู่ ผม คง เอาไว้ให้แฟนผมนั่ง คน เดียว อ่ะ ครับ
หูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
กล้าพู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด 555555555

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,764
ช่วงที่ลดน้ำหนัก ขอเอามายืมลองใส่หน่อยซิ อยากได้ฟีลลิ่ง 5555
ถ้าโอจะหาซื้อมาประดับมั่ง แต่คงหูกวางไม่ไหว ขอทรง SPG พอ

หูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
กล้าพู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด 555555555

พูดจริงๆ ผม โตแล้ว อยากแต่งานแล้ว..........

หวัดดีครับ.......เบือฝนตกจังเลยครับ บอมรถยังไม่เสจ็จเหลอ พีชเป็นอย่างไรบ้างเอารถเข้าซ่อมหรือยังครับ.....

ช่วงนี้ฝนตกคับรถระวังๆๆๆกันนะคับพี่น้อง อีกเรื่องช่วงนี้รถหายจอดรถระวังกันหน่อยนะดูดีๆๆๆ หรือไม่ก็เอาเข้าไปนอนกอดนัยบ้านเลยคับพี่น้อง:biggrin: :biggrin: :biggrin: :burn: :burn:

จะรีบไปไหนเก็บความสดเอาไว้นานๆๆๆๆๆดีก่า:byebye: :byebye: :byebye:
แหมพี่อ่ำ พูดแบบนี้ ออกอาการเหมือนเสียดายแทนน้อง 55555

A31600>> พูดจริงๆ ผม โตแล้ว อยากแต่งงานแล้ว..........ohm>> โอ๊ววว...ดีใจด้วยนะมีเป็นตัวเป็นตนซะที ..ว่าแต่กะคนไหนอะ (ย้อเล๊น..นน๊า) ยังไง๊ ..โอมก็ยังคงจะขอโสดคู่กะตาโน๊ตแว๊บบ แบบนี้..ต่อไปหละกัน 55555+

A31600>> พูดจริงๆ ผม โตแล้ว อยากแต่งงานแล้ว..........ohm>> โอ๊ววว...ดีใจด้วยนะมีเป็นตัวเป็นตนซะที ..ว่าแต่กะคนไหนอะ (ย้อเล๊น..นน๊า) ยังไง๊ ..โอมก็ยังคงจะขอโสดคู่กะตาโน๊ตแว๊บบ แบบนี้..ต่อไปหละกัน 55555+

.ให้มันจิงเหอะโอม....โน๊ตอะโสดตลอดอยู่แล้ว.........เดี๋ยวอายุ50เรามาแต่งงานกันนะโอม:wink: :wink: :wink:

• #3,772
ผมพูดจริงๆอยากแต่งงานแล้ว แต่ ตอนนี้ ยังไม่รู้เลย ว่าตัวเองจะดูแลเค้าได้ดีแค่ไหน เพราะ ที่ พี่น้อง รู้ ผม มัน ก็ แค่ คนไม่เอาถ่าน ที่เหลวไหล สุดๆ โชคดี ที่เค้า รักผม ไม่งั้น เค้าคง ทิ้งผมไปแล้ว ละ
เน่าไหม 5555+

ผมพูดจริงๆอยากแต่งงานแล้ว แต่ ตอนนี้ ยังไม่รู้เลย ว่าตัวเองจะดูแลเค้าได้ดีแค่ไหน เพราะ ที่ พี่น้อง รู้ ผม มัน ก็ แค่ คนไม่เอาถ่าน ที่เหลวไหล สุดๆ โชคดี ที่เค้า รักผม ไม่งั้น เค้าคง ทิ้งผมไปแล้ว ละ

คอนเฟิมว่าเน่ามากครับน้อง หึ หึ

จะรีบไปไหนเก็บความสดเอาไว้นานๆๆๆๆๆดีก่า:byebye: :byebye: :byebye:
โอ้พี่อำเงียบไปเลยครับ....แหมพี่เหมือนกับมีความนัยสักอย่า.....55555(ลอ้เล่นคับผม):biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :boss:

อาท หายหรือยังครับเห็นหายเงียบไปเลยครับ

..........เอ่อ พูดไม่ออก

ล่าสุดเมื่อคืนหลังจากโดนแบ็คไฟร์ท่อยางหลุด กลับบ้านเลยถือโอกาสลองเอาอินเตอร์เดิมมาใส่ บูสมาเร็วขึ้น กดปั๊ปบูสเป็นมา

.....แต่ทำไมตีนต้นมันไม่แรงเลย ไม่เข้าใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทั้งๆ ที่ตามหลักอินเตอร์เล็กมันน่าจะเค้นแรงบิดได้ไวกว่าอินเตอร์ใหญ่

กลับกลายเกียร์ 1 เหมือนไม่มีแรงซะงั้น ทั้งๆ ที่ควรจะเป็นช่วงที่พลังมากสุด
ออกตัวล้อฟรีนิดเดียวเอง แต่ดันไปดึงเอี๊ยดที่เกียร์ 2 กับ 3 ซะงั้น
ไม่เข้าใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หรือเพราะยังไม่ได้จูนแก๊สใหม่ด้วยหว่า
แล้วจะออกไปจูนยังไง ฝนตกแม่งทุกวัน ฮือออออออออ ขอระบายหน่อย วัยรุ่นหงุดหงิดๆๆๆๆ
:cry:

ล่าสุดเมื่อคืนหลังจากโดนแบ็คไฟร์ท่อยางหลุด กลับบ้านเลยถือโอกาสลองเอาอินเตอร์เดิมมาใส่ บูสมาเร็วขึ้น กดปั๊ปบูสเป็นมา

.....แต่ทำไมตีนต้นมันไม่แรงเลย ไม่เข้าใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทั้งๆ ที่ตามหลักอินเตอร์เล็กมันน่าจะเค้นแรงบิดได้ไวกว่าอินเตอร์ใหญ่

กลับกลายเกียร์ 1 เหมือนไม่มีแรงซะงั้น ทั้งๆ ที่ควรจะเป็นช่วงที่พลังมากสุด
ออกตัวล้อฟรีนิดเดียวเอง แต่ดันไปดึงเอี๊ยดที่เกียร์ 2 กับ 3 ซะงั้น

หรือเพราะยังไม่ได้จูนแก๊สใหม่ด้วยหว่า
แล้วจะออกไปจูนยังไง ฝนตกแม่งทุกวัน ฮือออออออออ ขอระบายหน่อย วัยรุ่นหงุดหงิดๆๆๆๆ :cry:
ลองเปลี่ยนเครื่องใหม่ดูจิ...!!! :wink:

แล้วจะออกไปจูนยังไง ฝนตกแม่งทุกวัน ฮือออออออออ ขอระบายหน่อย วัยรุ่นหงุดหงิดๆๆๆๆ :cry:

จ้า..พ่อวัยรุ่น:biggrin: :biggrin: :biggrin:

• #3,779

ก็มัน แค่ 20 โบ จะไห้ วิ่ง เป็นลูกกระสุน แบบ 26 ได้ ไง ละ

ก็มัน แค่ 20 โบ จะไห้ วิ่ง เป็นลูกกระสุน แบบ 26 ได้ ไง ละ
โหยยย ดูดู๊ดู ดูมันทำ
ถึงจะแรงน้อย แต่ก็ไม่พังนะ
(โบราณว่าไว้ห้ามทัก เดี๋ยวแม่งพังจริง 555555555)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม