• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อาทิตย์หน้า หยุด 3 วัน

ผมจะเดินทางไปต่างประเทศ (ลาว)

หมด ดาก ...................

อยู่ บ้านนอน
ฮากริบ ออกจากมหาลัยทุ่มนึง ขับมาช้าๆ ฆ่าเวลากะว่าเดี๋ยวจะได้ออกมาเจอกันพอดี
ก็เลยตามเลยขับเลยกลับมาบ้าน จะพาน้องสาวไปด้วย
แหม่ มันแต่งตัวซะัสวยเลย
แล้วพากันก็ออกไปนั่งกินข้าวหน้าหมู่บ้านรอก่อน กินเสร็จ ไอ้บอมบอกเอารถไปอู่ เดี๋ยวกลับไปอาบน้ำกินข้าวก่อนแล้วค่อยออก
จบเลยจบ ฮือออออออออออออออออออออออออ

กลับเข้าบ้านตามระเบียบ เปรี้ยวปากเก้่อเรยกรู ฮืออออออออออ :cry:

วันนี้อยู่อู่กะไอ้คุณบอมทั้งวันเลย...รถบอมมันทำโรบาร์เส็จแล้วสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.คืนนี้ว่าจะไปหาหนังแผ่นดูสักหน่อยที่คลองถม...ใครว่างก็ตามมาได้นะครับ
ผมไปกัน2คน...อุอุ.....

วันนี้อยู่อู่กะไอ้คุณบอมทั้งวันเลย...รถบอมมันทำโรบาร์เส็จแล้วสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.คืนนี้ว่าจะไปหาหนังแผ่นดูสักหน่อยที่คลองถม...ใครว่างก็ตามมาได้นะครับ

ขอ copy

...........

:dribble:

เคร่ มันมาแนวนี้กันอีกแล้ว หากินไกล 555555

อยากใส่โรลบาร์มั่งอะ ฮือออๆๆๆ แง๊

ฝากซื้อของหน่อยได้ป่ะน้า..?...:boss: :brick: :wink:
น้าอ๊อดต้องพูดภาษาเดียวกับมันให้ได้ก่อน ถึงจะคุยกันรู้เรื่องอ่ะ

เคร่ มันมาแนวนี้กันอีกแล้ว หากินไกล 555555

อยากใส่โรลบาร์มั่งอะ ฮือออๆๆๆ แง๊

น้าอ๊อดต้องพูดภาษาเดียวกับมันให้ได้ก่อน ถึงจะคุยกันรู้เรื่องอ่ะ
:eeek: ... เวงกำ........!!!.....:sweat:

เดี๋ยวงานเข้าแล้วจะรู้สึก...อุอุ....ลืมไปสวยเลือกได้.....

เดี๋ยวงานเข้าแล้วจะรู้สึก...อุอุ....ลืมไปสวยเลือกได้.....
ตกลงคืนวันเสาร์ได้ไปเล่นหนังแผ่น เอ้ย ได้ไปซื้อหนังแผ่นเรื่องไรมาวะคาวี

เงี๊ยบเงียบ เงียบจริงๆ เงียบจริงจัง เฮ้อ

มาแล้วครับ....หลังจากไปทำบุญมา......

สวัดดีครับ คิดถึงทุกคนครับ (มาเช็คชื่อ)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,720
แจ้งข่าว A31580 มิดดดดดดดดด

เมื่อวานนี้ 3 ทหารเสือ นั่ง จิ๊บเบียร์พอเป็น กะสัย กัน 12 ขวด พอดี ฝนตกชุ่มช่ำ ต่างคนต่างแยกย้ายกันกลับบ้าน ถนนเจ้ากรรม เล่น เซฟสีดำ ทำเอาเจ้าของขำไม่ออก ความเสียหาย มี ไฟท้าย กันชนท้าย และ ซุ่มล้อหลังข้างซ้าย
ไม่รู้ว่า คราวนี้จะเอารถ กระบะชนให้มันยังไงดี ฝนตกถนนลื่น ขับระวังหน่อยนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม