• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

.................................

เสีย ดาย

ต้อง กลับ ก่อน

สิ้นเดือน นี้ ย้าย หอ แล้ว นะ เพื่อน

ไป ดู มา แล้ว ที่ บางเขน

โหยกินกันไม่หมดไม่ชวน

ถ้าไปแจมเกลี้ยงแน่ กุ้ง หอย ปู ปลา กั้ง (อยู่บางแสนไม่ค่อยได้กิน) 5 5 5 :augenrollen:

ไฟล์แนบ

64.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 106
เฮ้ยยยยยย...

บางแสนโดนรังสิตยึดลานนนนนนนน:super:

ไฟล์แนบ

39.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 103
หนุ่มหล่อสาวสวย

คู่รักแห่งปี

หวานกันจังเน๊ออ

อิจฉา ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :biggrin:

ไฟล์แนบ

73.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 102
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,665
หนุ่มหล่อสาวสวย

คู่รักแห่งปี

หวานกันจังเน๊ออ

อิจฉา ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ :biggrin:
ดูดีๆ พี่หนิง หยิกแอวพี่แชมป์ให้ยิ้มอยู่ 5555+

สุดท้ายแล้ว ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่าน แลกราบขอประธานโทษ กับ ปัญหาที่เกิดจากครอบครัวผมด้วยหวังว่าทุกท่านจะให้อภัยด้วยนะครับ
มันไมมีใครเขาโกรธนอ้งหลอกครับ งานนี้ใครไม่ได้ไปเลยอดเมาเลยครับ 55555:smile: แชมป์ผมยังไม่ได้ลงเลยครับรอหน่อยครับพี่นอ้ง:cold: :embarrassed:

ท่า..จะสนุกกันน่ะ..เท่ทั้งคน..ทั้งรถ..โดยเแพาะ..คนที่ยืนกอดอก..แหม..
เท่.เจงๆ..

ประกาศ

ขับรถ มา ดีดี

แอร์ ไม่ เย็น เว๊ง

ดูดีๆ พี่หนิง หยิกแอวพี่แชมป์ให้ยิ้มอยู่ 5555+
เคร๊ พี่เก่งอย่าไปเชื่อ ไอ้บอมมันชอบเอาเรื่องจริงมาพูดเล่น 555

ประกาศ

ขับรถ มา ดีดี

แอร์ ไม่ เย็น เว๊ง
ดีใจด้วย รถมึงนี่สุดยอด เป็นเครื่องเจที่จุกจิกกว่า RB อีก นานๆ กูจะเจอซักที

ฮือๆๆๆๆพี่อำกันชนหลังผมแหกไปแล้วครับพี่นอ้ง:sweat: :embarrassed: :cry: :cry: :cry:

ฮือๆๆๆๆพี่อำกันชนหลังผมแหกไปแล้วครับพี่นอ้ง:sweat: :embarrassed: :cry: :cry: :cry:
เอ้าาาาา ซะงั้นซะโง้นซะงี๊ ไปโดนอะไรทิ่มตำเข้าไปละครับพี่นัท :sweat:

:biggrin: เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
...ไอ่เจ้าหนิงเล็บคงยังแหลมม่ายพอ :byebye:

อัพ............................

ขับเซฟก้อเงี้ยยยย

ต้องซ่อมบ่อย ๆ

เปิดกระโปงบ่อย ๆ ถึงจะหนุก:smile:

ขับเซฟก้อเงี้ยยยย

ต้องซ่อมบ่อย ๆ

เปิดกระโปงบ่อย ๆ ถึงจะหนุก:smile:
แหมพี่เก่ง ชอบล่ะสิเปิดกระโปรงๆ 5555555555555

พี่เก่งไม่เห็นเอารูปตอนรังสิตเซอร์วิสมาลงมั่งเลยอะครับ ที่พี่เก่งถ่ายตอนไปเจอพวกผมกำลังจะกลับกันอะครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,677
รถพี่แชมป์ชนะเลิศ ไม่เป็นไรเลยคนเดียว เจ๋งจริงๆๆๆๆๆๆ

ฮู้ย!!! ยังไม่นอนกันอีกเรอะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม