Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รบกวนพี่น้องด้วยคับช่วยหารูปหน้าตรงของกันชนหน้าทีผมอยากได้ทีคับ เมื่อวันงานไม่กล้าถ่ายรูปรถพี่เค้าผมหาแล้วหาเท่าไรก็ไม่เจอคับรบกวนด้วยคับขอคุณคับพี่น้อง:sexy_girl: :sexy_girl:

สั่งร้านไฟเบอร์ ทำเลย ง่ายกว่า ถ้าหาให้เหมือน คงไม่มีอ่ะ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,982
ผมอยู่รามอินทรา 39 ไงขอเข้ากลุ่มด้วยนะครับ
วันนี้ ที่ ผมโทรหาพี่อำ นะครับ
ผม นนท์ ครับ 0867770442

มาโดน รับ น้อง ด้วย การ เล่นเกมส์ ต่อชื่อ จังหวัด ใคร พลาด ดื่ม หมด ซะ ดีๆ 5555+
ยินดีต้อนรับ ครับ อยาก ติด ต่อใคร ดู เบอร์ ได้ ที่ หน้า 1 ครับ

• #2,983
  • #2,984
ดูดีๆ มัน เป็น บี เวฟ ใส่ ลิ้น คั่น กลาง

ม่าย ก็เอารูปอ่ะ ไปให้ร้านดู แล้วสั่งทำเลย ง่ายกว่า ถ้าอยากได้จิง ๆ นะ
ถ้าหาใน web ยาก......ถ

เข้าไปดูกันคับ พี่น้อง....ง

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=465661

ดูแล้วเกิดกิเลส เลยอ่ะ อยากเปลี่ยนรถเลย สวย ๆ ทั้งนั้น..!!!
:redface: :redface:

ผมมีปัญหานิดนึง
ผมไปตั้งศูนย์ ที่ร้านบอกตั้งไม่ได้ต้องถอดสปอย์ ออก(กันชนหน้า)
แล้วผมจะไปตั้งศูนย์ที่ไหนดี บ้านอยู่รามอินทรา ช่วยด้วยครับ ผมไม่อยากถอดกันชน

นน

• #2,988
ผมไปตั้งศูนย์ ที่ร้านบอกตั้งไม่ได้ต้องถอดสปอย์ ออก(กันชนหน้า)
แล้วผมจะไปตั้งศูนย์ที่ไหนดี บ้านอยู่รามอินทรา ช่วยด้วยครับ ผมไม่อยากถอดกันชน

นน

บีควิกตามโลตัส น่าจะ ทำได้ นะครับ แล้ว ทำไมไม่อยาก ถอด อ่ะ ทำเสร็จ แล้ว ก้อใส่ คืน ได้ เอ๊พ หรือ กันชน เป้น รุ่นเดียว แบบพี่แชมป์หว่า รุ่น สีโป๊ ปิดขอบ แล้ว เจียร ร่อง เอา 5555+

ขอบคูณมากคับบอมม์ เดี่ยวจะเอารูปไปให้ร้านดูเพื่อจะดูดุกับเค้าบางอิอิอิอิอิอิ อีกเรื่อง วันรับน้องเดี่ยวพี่จะจำชื่อจังหวัดให้ได้สัก90จังหวัดเลยล่ะ 55555

สั่งร้านไฟเบอร์ ทำเลย ง่ายกว่า ถ้าหาให้เหมือน คงไม่มีอ่ะ
เป้ เองนั้นและต้องไปหาร้านทำให้ด้วย จัดไป 55555 แล้วด้านข้างกับตูดใส่แบบไหนดีล่ะเพราะตูดอูมอยู่

• #2,991
รับแลกกันชนหน้า บีเวฟ เอาไว้แปลง กับ กันชน ท้าย อูม ครับ 55555555+

ไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยครับสบายดีกันหรือเปล่าครับ:dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

หวัดดีตอนสายๆครับ พี่น้อง

ถ้าติดแก๊ส จะใช้ถังประมานกี่ลิตรดี แนะนำด้วยครับ

ขอบคูณมากคับบอมม์ เดี่ยวจะเอารูปไปให้ร้านดูเพื่อจะดูดุกับเค้าบางอิอิอิอิอิอิ อีกเรื่อง วันรับน้องเดี่ยวพี่จะจำชื่อจังหวัดให้ได้สัก90จังหวัดเลยล่ะ 55555

ไป วัน ใหน บอก ด้วย นะ
จะ ได้ ไม่ ไป
อิอิ

บีควิกตามโลตัส น่าจะ ทำได้ นะครับ แล้ว ทำไมไม่อยาก ถอด อ่ะ ทำเสร็จ แล้ว ก้อใส่ คืน ได้ เอ๊พ หรือ กันชน เป้น รุ่นเดียว แบบพี่แชมป์หว่า รุ่น สีโป๊ ปิดขอบ แล้ว เจียร ร่อง เอา 5555+

ประมาณนั้นคราบ
ผมว่ามีวิธีอื่นที่ไม่ถอดได้ไหมคราบ ไม่อยากทำสีใหม่
บ้านผมอยู่รามอินทรา ครับ พี่ โลตัสไม่มีเลย
พี่ อ่ำให้เข้าcG กำลังจะไปดู

- -* หวัดดีตอนเช้าๆ วันศุกร์ ๆๆ สุขๆ อิอิ

เงี๊ยบ เงียบ จนจะหมดเวลาทำงาน

แต่บ่อยๆ ที่ผมเ้ข้ากระทู้มาดูทีไร จะชอบเจอคุณ OVERDET คนนี้กำลังอ่านอยู่ทุกที

ถ้าอยู่แถบรังสิตด้วยกันล่ะก็ มาเจอมาแจมกันได้ครับ พวกเราน่ารัก ไม่กัด แถมฉีดวัคซีนป้องกันมาแล้วทุกตัว เอ้ย ทุกคนแล้วครับผม :sweet_kiss::sweet_kiss::sweet_kiss:

You see me !!! Now I/'/m in Australia and my computer can not typed THAI. My home located at Rangsit Klong 2 but I just move to Australia for 6 months, so missing Thailand mak mak. Anyway thanks for your kind na krub.

ม่าย ก็เอารูปอ่ะ ไปให้ร้านดู แล้วสั่งทำเลย ง่ายกว่า ถ้าอยากได้จิง ๆ นะ
ถ้าหาใน web ยาก......ถ
ถูกคราบ เพราะกันชนแนวนี้มันแนวดัดแปลงอะครับ สังเกตุมันต่างกับบีเวฟแค่ช่องดักลมซ้ายขวาเท่านั้นเอง
ถ้าเอาง่ายๆ ไม่คิดมาก ก็หักคอไอ้บอมซื้อมันถูกๆ เอาให้ถูกเป็นขี้ไปเลย 5555
แล้วไปจ้างร้านทำไฟเบอร์แปลงแค่ช่องดักลมซ้ายขวา แค่นั้นก็พอครับ ประหยัดเงินไปได้เยอะทีเดียวเชียวแหละ

นน
เอ ตอนผมไปตั้งศูนย์ ผมก็ขับขึ้นไปบนไอ้เครื่องตั้ง ให้ล้อพอดีกับจานรองล้อ 4 ล้อ แล้วเค้าก็เอาอะไรซักอย่างมาล็อคไว้ที่ล้อ 4 ล้อ แล้วก็เริ่มตั้งศูนย์เลยอะครับ ไม่ต้องถอดอะไรเลยนะ งงร้านที่นนไปถามมามากๆ

ไอ้แสดดดดดดด ตอนนี้โละสีโป๊วออกหมดแล้ว กันชนหน้าหลังถอดได้ปกติแล้วว๊อย ฮือออออออ ไอ้น้องเวร ชอบล้อปูมหลัง

เป้ เองนั้นและต้องไปหาร้านทำให้ด้วย จัดไป 55555 แล้วด้านข้างกับตูดใส่แบบไหนดีล่ะเพราะตูดอูมอยู่
งืม ถ้ากันชนหน้าทรงนั้น ข้างไม่ TBO ก็ B-Wave ครับ ส่วนหลังเนี่ย แนะนำไม่อูม ก็บีเวฟครับ
เพราะหน้าบีเวฟ หลัง TBO ไม่เหมาะแน่นอน เพราะผมเคยใส่มาแล้ว

ถ้าติดแก๊ส จะใช้ถังประมานกี่ลิตรดี แนะนำด้วยครับ
แล้วแต่การใช้งานครับ ถ้าเอาแบบสามารถเอายางอะไหล่ยกเข้า-ออกได้ ก็ใส่ได้ตั้งแต่ 58 62 68 72 76 ลิตรเลยครับ วางชิดด้านในให้ใกล้เบาะหลังที่สุด

ยิ่งถังใหญ่ ก็ยิ่งหนักครับ ท้ายจะห้อยลงตามขนาดถังที่เลือกใช้่

You see me !!! Now I/'/m in Australia and my computer can not typed THAI. My home located at Rangsit Klong 2 but I just move to Australia for 6 months, so missing Thailand mak mak. Anyway thanks for your kind na krub.
โอว ที่แท้ก็อยู่เมืองนอกนี่เอง พิมพ์ไทยไม่ได้ ก็พิมพ์ภาษาปะกิดคุยกันได้ครับ เดี๋ยวพวกเราจะช่วยกันดำน้ำแปลแล้วคุยกับคุณเอง ภาษาไม่ใช่อุปสรรคครับ

วันไหนกลับมาไทย อย่าลืมแวะเวียนมาหาพวกเราบ้างนะคร๊าบ
:wink:

• #3,000

ที่นั่น สาว สวยไหม ครับ พี่ ว่าแต่ พี่ ชื่ออะไร แล้วไป ทำอะไร ที่นั่น เอา โปรแกรม พิมพ์ ไทย ป่าว เดี๋ยว ช่วย กัน หา ส่งไปให้ คนบ้าน เดียว กัน มี อะไร ช่วย กัน ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม