• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อิอิ พี่ อ่ำ กะ พี่ตุ๋ง เป็น สมาชิคใหม่ที่น่ารักมากๆ ครับ ขอชมจากใจ รู้สึกดีใจมากเลย ที่เราได้ พี่ชาย และ พี่สาวคนใหม่ ต่อจากนี้ไป ฝากผี ฝากไข้ด้วย ครับ 5555555555+

คนที่ไม่ไปน่าเสียดายครับ ที่สนาม มี โจ๊กเพียบ เลย 555555555555+
จริงครับฮากันดีครับ ไปไหนไปกันครับ5555555:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ธุระอะไรหนักหนา รีบไปส่งผู้ปกครองอ่ะดิ
55555555555555 ยินดีต้อนรับเข้าสู่สมาคมคนกลัว...นะเป้

ครับผม :byebye: ว่าแต่งานหน้าเมื่อไหล่ดีละครับ แต่ขอแบลบค้างคืนบ่างนะ จะได้ขอดวนกับพี่ๆน้องๆได้เติมที่ เพราะผมมันออ่นคัรบ จริงไมครับพีช:sweet_kiss:
พูดถึงไอ้พีท ให้ผมชนแก้วกับใครก็ได้ แต่ขออย่าเป็นมันเลย ไอ้พีทตับสด
ตับเหี่ยวแบบผม ไม่ไหวอะ ฮืออออออออ

เมือวานเย็น เข้าไปหาเขายังสดเหมือนเดิมครับ

....โย๊วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....

เห็น ด้วย กับ ไอ้ คุณ แชมป์ ปี้

อยากไปเที่ยวค้างคืนกันบ้างคงดีแบบที่คุณนัทว่า พี่ตุ๋งยังคุยกับพี่อ่ำเลยว่าจะชวนไปใกล้ๆ ก่อน เช่น บางแสน แต่ไม่มีผู้จัด

55555555555555 ยินดีต้อนรับเข้าสู่สมาคมคนกลัว...นะเป้

ไม่ด้ายกลัวคับ พี่น้อง.....ง เพียงแค่ไม่อยากให้เค้ารู้สึกไม่ดี....(อิ...อิ..อิ)

สวัดดียามเย็นๆครับ Cef@RangSit Zone เปรี้ยวปากกันหรือยังครับ:dribble: :dribble: :dribble:

โอม พักนี้ไม่เห็นเขามาเลยครับ ได้ข่าวว่าจะขายรถแล้วหรือครับ พักนี้รู้สึกว่า
Cef@RangSitเงียบๆจังเลยครับ งานเยอะกันมังครับพี่นอ้ง:biggrin:
<!-- / sig --><!-- / sig -->

อยากไปเที่ยวค้างคืนกันบ้างคงดีแบบที่คุณนัทว่า พี่ตุ๋งยังคุยกับพี่อ่ำเลยว่าจะชวนไปใกล้ๆ ก่อน เช่น บางแสน แต่ไม่มีผู้จัด

จัด ไป..................................

โอม พักนี้ไม่เห็นเขามาเลยครับ ได้ข่าวว่าจะขายรถแล้วหรือครับ พักนี้รู้สึกว่า
Cef@RangSitเงียบๆจังเลยครับ งานเยอะกันมังครับพี่นอ้ง:biggrin:
<!-- / sig --><!-- / sig --]

ช่วง นี้งาน เข้า คราบ

ก่อน สงกาน

-ขุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

สวัดดีครับพี่น้อง ไม่ค่อยว่างเลยครับ งานโคตะระเยอะครับ:sweat: :sweat:

ไวว่างๆงานนอ้ยๆ รถพร้อมๆแล้วเรามาเจอกันครับ5555:dribble: :dribble: :dribble:

พี่อำ:boss: ครับถ้าได้ล้อใหม่แล้ว ล้อเก่าผมสนใจอยู่ครับ:biggrin:

บอมไปอู่วันไหนบอกด้วยนะจะได้เข้าไปเอาไฟเลี้ยว คับ

พี่น้องคับมีใครรู้บางว่ากันชนหน้าแบบของพี่บางแสนนะคันสีเทานะทีเบรคแพงๆๆๆๆๆๆๆ อยากรู้ว่าทำทีไหนราคาเท่าไร:smile: :boss: :wink:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,959
พี่น้องคับมีใครรู้บางว่ากันชนหน้าแบบของพี่บางแสนนะคันสีเทานะทีเบรคแพงๆๆๆๆๆๆๆ อยากรู้ว่าทำทีไหนราคาเท่าไร:smile: :boss: :wink:

พี่ยสบอกว่าเป็นบีเวฟกลายพัน ผมก้อไม่เข้าใจเหมือนกัน แต่จะให้สวยอย่งเค้คงต้องใส่เบรคแบบเค้าด้วยะ แต่ถ้าอยากหากันชบ บีเวฟไปกลายพัน บอมมี ขาย พี่

บอมไปอู่วันไหนบอกด้วยนะจะได้เข้าไปเอาไฟเลี้ยว คับ
ไปมาแล้วครับวันนี้ ถอด ออกมาอยู่ ที่บ้านแล้ว เดี๋ยว อีก 2 วั จะ เข้ไป เอากันชน พี่ จะไปเจอผมไหม ละ

ช่วง นี้งาน เข้า คราบ

ก่อน สงกาน
อย่าไปเชื่อ ไม่เห็เคยไปสักที

หายไปพร้อมกับพี่ดั๋น ไม่รู้ ไปด้วยกันป่าว

ไม่ด้ายกลัวคับ พี่น้อง.....ง เพียงแค่ไม่อยากให้เค้ารู้สึกไม่ดี....(อิ...อิ..อิ)
มีเมียเด๊กต้องหมั่นตรวจเช๊คร่างกาย

พี่อ่ำและพี่ตุ๋งเป็นสปอนเซอร์ป่าวละ เดี๋ยวบอมจัดเอง 5555+

พูดถึงไอ้พีท ให้ผมชนแก้วกับใครก็ได้ แต่ขออย่าเป็นมันเลย ไอ้พีทตับสด
ตับเหี่ยวแบบผม ไม่ไหวอะ ฮืออออออออ
ผมไม่เห็นกลัวเลย ผมว่าพี่หนิงน่ากลัวกว่าอีก 555555

เรื่องซํนลูป ผมไปเจอมา1 บาน 7000 บาท กระ ดกได้

วันนี้เอารถไปเข้าอู่มาแล้ว เหลือแค่ ทำ ฝากระโปรง เลยสั่งแก้มโปร่งเย๊บแครฟร่าหลังเพิ่มไป
ส่วนฝากระโปรงลาย ขวัญใจพวกเรา ก้อมีนะครับ เป็เครฟร่า 14000 บท ไทยครับ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ถ้าบอมจะเข้าไปที่อู่อีกเอาไฟเลี้ยวติดมาด้วยนะและโทรหาด้วย ขอบคุณมั๊กๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม