• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #3,001
ประมาณนั้นคราบ
ผมว่ามีวิธีอื่นที่ไม่ถอดได้ไหมคราบ ไม่อยากทำสีใหม่
บ้านผมอยู่รามอินทรา ครับ พี่ โลตัสไม่มีเลย
พี่ อ่ำให้เข้าcG กำลังจะไปดู
โลตัสไม่มีได้ไง ตรงเลีบยทางด่วน ไม่มีเหรอ

• #3,002
พี่น้องครับ หน้า R 32 Gtr ของผมเอาฝาโปรงเครฟร่าลายไหนดี ครับ

• #3,003
32 Gtr เอาฝาเครฟร่าลายไหน ดี ครับ

ไฟล์แนบ

135.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 105
    114.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 104
32 Gtr เอาฝาเครฟร่าลายไหน ดี ครับ

ถ้ามันเป็นครีบได้ก็เป็นครีบไปเลย เอาแบบอื่นมาเดี๋ยวจะมาเสียดายภายหลังนะ

ถามราคาไฟเบอร์ให้พี่้ด้วย ฮี่ๆๆ

เป้ เองนั้นและต้องไปหาร้านทำให้ด้วย จัดไป 55555 แล้วด้านข้างกับตูดใส่แบบไหนดีล่ะเพราะตูดอูมอยู่

ถ้าอยากงบน้อย อย่างที่เค้าว่า ก็ซื้อของ บอม ไปเลย แล้วเอาไปแปลงเอา เดี๋ยวหาให้ ร้านไฟเบอร์ เยอะแยะ เดี๋ยวจัดให้:wink:

Skirt ข้างมีแล้วหนิ แต่อย่าลืมนะ ว่าถ้าใส่หน้า B-WAVE อ่ะ แล้วใส่หลังอูมไม่สวย แน่นอน คิดดูดี ๆ

ผมว่ามีวิธีอื่นที่ไม่ถอดได้ไหมคราบ ไม่อยากทำสีใหม่
บ้านผมอยู่รามอินทรา ครับ พี่ โลตัสไม่มีเลย

ถ้ากันชนหน้า มันเตี้ยมาก ๆ ยังงัยก็ตั้งไม่ได้คับ ที่ไหนก็ตั้งไม่ได้ เพราะมันบัง SENSOR อ่ะ ต้องถอดออก สถานเดียว

ก็ให้ร้านมันถอดดี ๆ สิคับ ระวัง ๆ หน่อย ยืนคุมเลย

ถ้า CG-400
เรียบทางด่วน ขึ้น ไม่ได้ ครับ ทางเข้า มันสูงครับ

มัน แปล ว่า ไร อ่ะ

:sweat:

You see me !!! Now I/'/m in Australia and my computer can not typed THAI. My home located at Rangsit Klong 2 but I just move to Australia for 6 months, so missing Thailand mak mak. Anyway thanks for your kind na krub.

แปลว่า:
คุณเห็นผมด้วย !!! ตอนนี้ผมอยู่ในออสเตรเลีย และคอมพิวเตอร์ของผมไม่สามารถพิมพ์ไทยได้
บ้านของผมอยู่ที่รังสิตคลอง 2 แต่ผมเพิ่งย้ายมาอยู่ออสเตรเลียได้ 6 เดือนแล้ว
ผมคิดถึงเมืองไทยมากๆ อย่างไรก็ตาม ขอบคุณในความมีน้ำใจ/ใจดีนะครับ

* นั่งแปลนานอยู่ 55555555

สวัดดีครับพี่น้อง ไม่ได้เข้ามาหลายวัน สบายดีกันหรือเปล่าครับ
คิดถึงทุกคนครับ

ถ้ากันชนหน้า มันเตี้ยมาก ๆ ยังงัยก็ตั้งไม่ได้คับ ที่ไหนก็ตั้งไม่ได้ เพราะมันบัง SENSOR อ่ะ ต้องถอดออก สถานเดียว

ก็ให้ร้านมันถอดดี ๆ สิคับ ระวัง ๆ หน่อย ยืนคุมเลย

อ๋อ เข้าใจละๆ

บอม พี่ไปเจอรูปในเว็บเซฟมาเลย์มาว่ะ
หน้าหลัง R32 เลย สวยดี

5555+ นั้งแปลอยู๋เหมือนกัน เอิ๊กกกๆ

• #3,017
55555555555+ ต้องการซื้อ ล้อดั่งนี้ครับ
W work S1 ขอบ18 กว้าง 9 นิ้ว 1 วง
W work S1 ขอบ17 กว้าง 8 นิ้ว 1 คู่
Pro 1 ขอบ18 กว้าง 9 นิ้ว 1 วง
หาด่วนครับ

• #3,018
แนะนำให้พี่ อ่ำ เอารูปไปที่ เค้ารับทำไฟเบอรืเลยครับ ที่ ผมดู นะ มัน แปลงมาจาก บีเวฟ 2 อ่ะครับ ผม บีเวฟ 1 บอก ที่ร้านให้เค้า ขึ้นให้ใหม่ ดดย เพิ่ม อันนี้เข้าไป น่าจะไม่เกิน 3 พัน ครับ ปกติ มัน 2500

พี่แชมป์ กาบข้างรถสีขาวของ มาเลย์ นี้ มันของอะไร

แนะนำให้พี่ อ่ำ เอารูปไปที่ เค้ารับทำไฟเบอรืเลยครับ ที่ ผมดู นะ มัน แปลงมาจาก บีเวฟ 2 อ่ะครับ ผม บีเวฟ 1 บอก ที่ร้านให้เค้า ขึ้นให้ใหม่ ดดย เพิ่ม อันนี้เข้าไป น่าจะไม่เกิน 3 พัน ครับ ปกติ มัน 2500

พี่แชมป์ กาบข้างรถสีขาวของ มาเลย์ นี้ มันของอะไร
ของบีเวฟครับพี่น้องบอมเบย์ สังเกตุด้านหน้ามันจะใหญ่ๆ รับกับด้านล่างของแก้มหน้า

• #3,020
ของบีเวฟครับพี่น้องบอมเบย์ สังเกตุด้านหน้ามันจะใหญ่ๆ รับกับด้านล่างของแก้มหน้า
ที่ สยามประเทศ บ้าน เรา มี ขาย ไหม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม