• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ลงชื่อ Cef@RangSit Zone

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31600
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #2,881
ว่าแต่วันเสาร์นี้มีใคร จะเล่น เกมสื ดวล เหล้ากันอีกไหม จะ ได้ ขอสปอน เซอร์ คุณ พ่อ ไป 555555+

• #2,882
ว่าแต่ พี่ ว่า ผม ต้องไปซื้อท้าย อูมมาใส่รึ ป่าวมันถึงจะสวย ตอนนี้ ท้าย บีเวฟ

ไฟล์แนบ

53.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 80
ว่าแต่วันเสาร์นี้มีใคร จะเล่น เกมสื ดวล เหล้ากันอีกไหม จะ ได้ ขอสปอน เซอร์ คุณ พ่อ ไป 555555+
พี่ว่ามันจะเปลืองทั้งเหล้าและอ้วกด้วยนะ

• #2,884
พี่ว่ามันจะเปลืองทั้งเหล้าและอ้วกด้วยนะ

ไม่เป็นไรพี่ คุณพ่อ คุณ แม่ ผมใจดี นานๆที ผมจะขอ เพราะผมไม่เคย ขอเหล้าที่ร้านมากินเลย ทุกที ขโมยมา 55555+ล้อเล่ง

• #2,885
พี่น้องครับ ใคร เห็นคนขาย โปร่งเย็บ แครฟร่า ล้อหลังงามๆ หรือรู้ว่าร้านไหน รับทำ แจ้งด่วน ครับ
ว่าแต่ อยู่ๆกระทู้มันนิ่งไปเฉยเลย เป้น อะไร หวะเนี่ย

เหลือ..... อิอิ

• #2,887
  • #2,888
ฝากระโปรงจาะรูลายแบบนี้ แหล่มที่สุดพี่น้องว่าไหม

แล้วมันเอาฝาเดิมไปให้ร้านเจาะให้ได้ป่าวไม่รู้

ไฟล์แนบ

135.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 91
ฝากระโปรงจาะรูลายแบบนี้ แหล่มที่สุดพี่น้องว่าไหม

แล้วมันเอาฝาเดิมไปให้ร้านเจาะให้ได้ป่าวไม่รู้
สวยดีครับบอม:dribble:

แหล่มโครตเลย!!! คุณบอม

ทำได้ถ้าใจอยากทำ

เคยคิดจะทำ
แต่ตัง บ่ มี

ฝันดีครับทุกท่าน ฮิฮิ

แชมป์จะหวังดีกับพี่มากไปหรือเปล่าไม่ต้องก็ได้นะ เค้าอายนะตัวเอง
55555555 เดี๊ยวจัดหั้ย

เอาเบียร์มาด้วยนะจ๊ะอีน้อง ใครกินเบียร์ก็มาหารกัน

เหลือ..... อิอิ
มาซงมาแซว อาร์ทล่ะมามั้ย

ถูกต้อง มันต้องแบบนี้เลยบอม ที่เราเฝ้่าค้นหากัน
(อู่ไหนจะจัดให้ได้มั่งฟระเนี่ย)

โย่วๆๆๆๆๆ.......
พี่เบิ้ล พรุ่งนี้ว่าไงพี่ หรืออยู่บ้านเลี้ยงลูก

พรุ่งนี้ทำงาน อาจจะไปมืดๆ ค่ำๆ - -!

พรุ่งนี้ทำงาน อาจจะไปมืดๆ ค่ำๆ - -!
ก็บอกให้ลาพักร้อนๆๆๆ จะเก็บพักร้อนไปเที่ยวกับสาวๆ อะดิอาร์ท

* ลืมบอกไป เมื่อวานพี่ชลโทรมาแล้ว บอกว่าเช้าจะไปถึงสนาม ไปสมัคร + ซ้อม
มีเพื่อนแล้ว เย้ๆๆๆ

• #2,899
สถานที่ไปต่อ แป๊ะฮ้อคลอง 2 ครับ ดนตรีสดเพราะมาก ที่จอดรถกว่าง hi ขวดละ 85

สถานที่ไปต่อ แป๊ะฮ้อคลอง 2 ครับ ดนตรีสดเพราะมาก ที่จอดรถกว่าง hi ขวดละ 85

เห็นด้วยครับ ที่อยู่ข้างๆปั๊มเจ็ทคลอง 2 ใช้เปล่าครับ:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม